அமர் உஜாலா நெட்வொர்க், லக்னோ

வெளியிட்டவர்: ஈஸ்வர் ஆஷிஷ்
புதன், 12 ஜனவரி 2022 03:56 PM IST புதுப்பிக்கப்பட்டது

சுருக்கம்

யோகி அரசில் வனம், சுற்றுச்சூழல் மற்றும் விலங்கு தோட்டக்கலைத்துறை அமைச்சராக இருந்த தாரா சிங் சவுகான் தனது பதவியை ராஜினாமா செய்துள்ளார். யோகி அரசின் இரண்டாவது அமைச்சர் 24 மணி நேரத்தில் ராஜினாமா செய்துள்ளார்.

அமைச்சர் தாரா சிங் சவுகான் ராஜினாமா செய்தார்.
– புகைப்படம்: அமர் உஜாலா

செய்தி கேட்க

உ.பி.யில் அரசியல் மாற்றங்கள் வேகமாக மாறி வருகின்றன. கேபினட் அமைச்சர் சுவாமி பிரசாத் மவுரியா ராஜினாமா செய்த 24 மணி நேரத்தில், யோகி அரசின் மற்றொரு அமைச்சர் தனது பதவியை ராஜினாமா செய்துள்ளார்.

அரசில் வனம், சுற்றுச்சூழல் மற்றும் விலங்கியல் பூங்கா அமைச்சராக இருந்த தாரா சிங் சவுகான் தனது பதவியை ராஜினாமா செய்துள்ளார். யோகி அரசு பிற்படுத்தப்பட்டோர், தாழ்த்தப்பட்டோர், தலித்துகள், விவசாயிகள் மற்றும் வேலையில்லாத இளைஞர்கள் மீது அலட்சியப் போக்கைக் கடைப்பிடித்து வருகிறது என்றார். தலித் மற்றும் பிற்படுத்தப்பட்டோர் இடஒதுக்கீட்டில் யோகி அரசு விளையாடுவதாகவும் அவர் குற்றம்சாட்டினார். அவர் தனது ராஜினாமா கடிதத்தை ராஜ்பவனுக்கு அனுப்பியுள்ளார்.

முன்னதாக புதன்கிழமை முசாபர்நகரின் மீராபூர் தொகுதி பாஜக எம்எல்ஏ அவதார் சிங் பதானா கட்சியில் இருந்து விலகி ஆர்எல்டியில் இணைந்தார். அவதார் நான்கு முறை எம்.பி.யாக இருந்துள்ளார். புதன்கிழமை காலை, அவர் RLD தலைவர் ஜெயந்த் சவுத்ரியை சந்தித்தார். ஜெயந்த் அதன் புகைப்படத்தையும் சமூக வலைதளங்களில் பகிர்ந்துள்ளார்.

வாய்ப்பு

உ.பி.யில் அரசியல் மாற்றங்கள் வேகமாக மாறி வருகின்றன. கேபினட் அமைச்சர் சுவாமி பிரசாத் மவுரியா ராஜினாமா செய்த 24 மணி நேரத்தில், யோகி அரசின் மற்றொரு அமைச்சர் தனது பதவியை ராஜினாமா செய்துள்ளார்.

அரசில் வனம், சுற்றுச்சூழல் மற்றும் விலங்கியல் பூங்கா அமைச்சராக இருந்த தாரா சிங் சவுகான் தனது பதவியை ராஜினாமா செய்துள்ளார். யோகி அரசு பிற்படுத்தப்பட்டோர், தாழ்த்தப்பட்டோர், தலித்துகள், விவசாயிகள் மற்றும் வேலையில்லாத இளைஞர்கள் மீது அலட்சியப் போக்கைக் கடைப்பிடித்து வருகிறது என்றார். தலித் மற்றும் பிற்படுத்தப்பட்டோர் இடஒதுக்கீட்டில் யோகி அரசு விளையாடுவதாகவும் அவர் குற்றம்சாட்டினார். அவர் தனது ராஜினாமா கடிதத்தை ராஜ்பவனுக்கு அனுப்பியுள்ளார்.

முன்னதாக புதன்கிழமை முசாபர்நகரின் மீராபூர் தொகுதி பாஜக எம்எல்ஏ அவதார் சிங் பதானா கட்சியில் இருந்து விலகி ஆர்எல்டியில் இணைந்தார். அவதார் நான்கு முறை எம்.பி.யாக இருந்துள்ளார். புதன்கிழமை காலை, அவர் RLD தலைவர் ஜெயந்த் சவுத்ரியை சந்தித்தார். ஜெயந்த் அதன் புகைப்படத்தையும் சமூக வலைதளங்களில் பகிர்ந்துள்ளார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.