குதிக்கும் மனங்கள் ஈடுபாடுள்ள சமூகம், ஸ்மார்ட் AI போட்கள் மற்றும் சுய-கவனிப்புக் கருவிகளால் இயக்கப்படும் ஆழ்ந்த தொழில்நுட்ப மனநலப் பயன்பாடாகும். இந்தியாவிற்கான 2021 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த ஆண்ட்ராய்டு பயன்பாடுகளில் இந்த செயலி சமீபத்தில் பெயரிடப்பட்டது கூகிள், இந்த செயலியானது மன அழுத்தத்தை அனுபவிக்கும் எவருக்கும் ‘அநாமதேய பாதுகாப்பான’ இடத்தை வழங்குவதாகவும் மேலும் அவர்கள் நன்றாக உணரும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. “மன ஆரோக்கியத்தை எளிதாகவும், அணுகக்கூடியதாகவும், வேடிக்கையாகவும் மாற்றுவதன் மூலம் ஒரு பில்லியனுக்கும் அதிகமான புன்னகைகளைப் பரப்புவதற்கான ஒரு பணியில் நாங்கள் இருக்கிறோம், ஏனென்றால் ‘நன்றாக உணருவது’ ஒவ்வொரு நபரின் அடிப்படைத் தேவை என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்,” என்று அவர் கூறுகிறார். அரிபா கான், நிறுவனர் மற்றும் CEO, ஜம்பிங் மைண்ட்ஸ், TOI for Tech-Gadgets Now. ஐஐடி ரூர்க்கி மற்றும் ஐஐஎம் பெங்களூரு முன்னாள் மாணவர், அரிபா கடந்த எட்டு ஆண்டுகளாக ஹெல்த்டெக் துறையில் நெருக்கமாக தொடர்புடையவர் மற்றும் இந்தியாவின் மிகப்பெரிய மனநல சமூகத்தை உருவாக்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. ஒரு மின்னஞ்சல் உரையாடலில், அவர் பேசினார் ஜம்பிங் மைண்ட்ஸ் ஆப், அதன் பணி மற்றும் பல.
கூகுள் ப்ளேயின் 2021 ஆம் ஆண்டுக்கான இந்தியாவில் சிறந்த பட்டியலில் இடம்பெற்றது எப்படி உணர்ந்தது?
முழு ஜம்பிங் மைண்ட்ஸ் குழுவும், மறைக்கப்பட்ட ஜெம்ஸ் வகையின் ஒரு பகுதியாக, Google Play இன் 2021 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த விருதினைப் பெற்றதில் உற்சாகமாகவும், பணிவாகவும் இருந்தது. எங்கள் பயனர்களுக்கு Google Play பாதுகாப்பான மற்றும் அணுகக்கூடிய தளத்தை வழங்கியிருந்தாலும், Google Play வெகுமதிகள் உண்மையில் தெரிவுநிலையைக் கொண்டு வரவும் இயற்கையான வளர்ச்சியை அதிகரிக்கவும் உதவியது.
நீங்கள் இங்கு வருவதற்கு உதவிய உங்கள் பயன்பாட்டின் USP என்னவென்று நினைக்கிறீர்கள்?
சிகிச்சை-முதல் அணுகுமுறையை எடுத்த பெரும்பாலான வீரர்களைப் போலல்லாமல், ஆரோக்கியத்தை எளிதாகவும் அணுகக்கூடியதாகவும் வேடிக்கையாகவும் மாற்றுவதற்கு ஜம்பிங் மைண்ட்ஸ் பயனரின் முதல் அணுகுமுறையை எடுக்கிறது. ஒரு ஆழமான தொழில்நுட்ப சமூக தளம், இந்த ஆப் ஆனது மன அழுத்தத்தில் உள்ளவர்களுக்கு தனிப்பயனாக்கப்பட்ட தீர்வுகள் மூலம் அவர்களுக்கு உதவ பாதுகாப்பான இடத்தை வழங்குகிறது, அதே சமயம் குறைந்த செலவிலும் அதிக அளவில் அளவிடக்கூடியதாகவும் இருக்கும்.
தொற்றுநோய் உங்களை எவ்வாறு மாற்றியுள்ளது, 2021 இல் மிகப்பெரிய கற்றல் எது?
4 இந்தியர்களில் ஒருவர் மன அழுத்தம் மற்றும் பதட்டம் போன்ற சவால்களை எதிர்கொள்கிறார், இது COVID-19 தொற்றுநோய்க்குப் பிறகு கணிசமாக அதிகரித்துள்ளது. அதிகரித்து வரும் மன அழுத்தத்தை சமாளிக்க, 2021 இல் ஜம்பிங் மைண்ட்ஸ் மொபைல் செயலியை பயனர்களுக்கு ஏற்ற 24×7 செல்ல-உணர்வதற்கான சிறந்த தளமாக அறிமுகப்படுத்தினோம். மேலும், வெறும் ஐந்து மாதங்களுக்குள், 100k+ வலுவான சமூகம் மற்றும் 35 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பிராண்ட் ரீச் மூலம் மில்லியன் கணக்கான புன்னகைகளை பரப்புவதன் மூலம் இந்த ஆப் நாட்டில் மிகப்பெரிய நேர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
அடுத்த ஆண்டிற்கான பயன்பாட்டிற்கான உங்கள் திட்டங்கள் என்ன?
எங்களுடைய குறிக்கோள், தாழ்வாக உணரும் அல்லது மன அழுத்த சூழ்நிலைகளில் உள்ளவர்களுக்கு உதவுவது மற்றும் அவர்கள் நன்றாக உணர உதவுவது. எங்கள் தயாரிப்புக் குழு இன்னும் ஒரு படி மேலே சென்று இந்த ஆண்டின் Google Play செயலியாக மாறுவதற்கு ஆர்வத்துடன் செயல்பட்டு வருகிறது.
உங்கள் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்துபவர்களுக்குச் செய்தி உள்ளதா?
நாம் அனைவரும் தெரிவிக்க விரும்பும் ஒரு முக்கியமான செய்தி என்னவென்றால், நன்றாக உணராமல் இருப்பது பரவாயில்லை. எல்லோரும் மன அழுத்தம் மற்றும் கவலையான தருணங்களை கடந்து செல்கிறார்கள். நீங்கள் தனியாக இல்லை என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். மேலும், ஜம்பிங் மைண்ட்ஸ் செயலியைப் பற்றி நீங்கள் பேச விரும்பும் போதெல்லாம் அல்லது நன்றாக உணர விரும்பும் போதெல்லாம், உங்கள் முகத்தில் புன்னகையை ஏற்படுத்த எங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்வோம் என்று உறுதியளிக்கிறோம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *