நடிகை ஆலியா பட் புத்தாண்டு விடுமுறையை தன் அழகுடன் ரசிப்பது தெரிந்தது ரன்பீர் கபூர் சமீபத்தில் தென் ஆப்பிரிக்காவில். வெள்ளிக்கிழமை, ஆலியா தனது ‘காதலன்’ கிளிக் செய்த பயணத்தின் பெருங்களிப்புடைய படங்களைப் பகிர்ந்த பிறகு பல இதயங்களை உடைத்தார். நடிகை இறுதியாக ரன்பீரை தனது ‘காதலன்’ என்று சமூக ஊடகங்களில் குறிப்பிடுவதைக் காண முடிந்தது.

அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் படங்களைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “நான் என் காதலனின் புகைப்படத் திறமையைக் குறித்து வளைந்து கொண்டிருக்கிறேன்” என்று எழுதினார்.

சிறிது நேரத்தில், அவரது இடுகை அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தது மற்றும் அவரது ரசிகர்கள் மற்றும் தொழில்துறையில் உள்ள நண்பர்கள் அதற்கு பதிலளித்தனர். ரன்பீரின் தாய் நீது கபூர் அவர் இதயப்பூர்வமான மற்றும் ஆச்சரியமான ஈமோஜியை இடுகையில் விட்டுவிட்டார் அனுஷ்கா சர்மா அனைவரின் இதயங்களும். ஆலியாவின் இடுகையில் அடிக்கடி வேடிக்கையான கருத்துக்களை வெளியிடுவதைக் காணும் அர்ஜுன் கபூர், ஆலியாவின் தாய் “#phirseudddchale” என்று எழுதினார். சோனி ரஸ்தான் அவள் படங்களைப் பார்த்து முழு பிரமிப்பில் இருந்தாள்.

இதற்கிடையில், ஆலியாவும் ரன்பீரும் முதல் முறையாக திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்ளவுள்ளனர்.பிரம்மாஸ்திரம்‘. இப்படம் கடந்த ஆண்டே வெளிவருவதாக இருந்தது, ஆனால் தொற்றுநோய் காரணமாக தள்ளிப்போனது. தற்போது இந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்படத்தை இயக்கி வருகிறார் அயன் முகர்ஜி அதுவும் நட்சத்திரங்கள் அமிதாப் பச்சன், மௌனி ராய் மற்றும் நாகார்ஜுனா அக்கினேனி. சமீபத்தில் வெளியான ஃபர்ஸ்ட் லுக் அனைவரையும் பரவசப்படுத்தியுள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *