அனுஷ்கா சர்மா மற்றும் விராட் கோலிஅன்பு மகளே, வாமிகா இன்று ஒன்று. ரசிகர்களும் நண்பர்களும் இந்த ஜோடிக்கு சமூக ஊடகங்களில் தங்கள் வாழ்த்துக்களை அனுப்பியதால், அனுஷ்கா தனது அன்பைத் திரும்பக் கொடுக்க முயன்றார்.

பூங்காவில் விளையாடி மகிழ்ந்த தோழியான அன்வி சாஹாவின் பதிவிற்கு வாமிகா ஒரு கண்ணுக்கு தெரியாத படத்தை உருவாக்கிவிட்டதாக மனிஷா பதிலளித்த போது ரசிகர்களை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தினார். தனது மகளின் முகத்தின் புகைப்படங்களை சமூக வலைதளங்களில் பகிரமாட்டேன் என்ற தனது வார்த்தையில் ஒட்டிக்கொண்ட அனுஷ்கா, தனது குழந்தையின் முதுகைப் பார்க்கும் புகைப்படத்தை மட்டும் பகிர்ந்துள்ளார்.

வாமிகா க்ரீம் கலர் டிரெஸ்ஸில் அன்வியின் முகம் வரை பொம்மையை பிடித்திருந்தாள். இது முதலில் பகிரப்பட்டது விருத்திமான் சாஹாமனைவி ரோமி மித்ரா அவர் சிறியவருக்கு பிறந்தநாள் அன்பை அனுப்பினார். ரோமி ஹார்ட் “அன்புள்ள வாமிகாவுக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள்” என்று எமோடிகானுடன் குறிப்பை எழுதினார்.

அனுஷ்கா-வாமிகா

அனுஷ்கா அவர் கதைகளில் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்துகொண்டு “நன்றி” என்று பதிலளித்தார்.

கேப்டவுனில் தனது மூன்றாவது டெஸ்டில் விராட் களம் இறங்கியுள்ள நிலையில், அனுஷ்காவும் பெரிய திரையில் மீண்டும் அதிரடி நடவடிக்கை எடுப்பார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நடிகை விரைவில் கிரிக்கெட் வீரராக நடிக்கவுள்ளார் ஜூலன் கோஸ்வாமி – முன்னாள் இந்திய கேப்டன் – வாழ்க்கை வரலாற்றில், ‘சக்தா எக்ஸ்பிரஸ்‘.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *