வாட்ஸ்அப் குரல் செய்திகளை அனுப்பும் முன் முன்னோட்டமிட வழி தேடுகிறீர்களா? வாட்ஸ்அப் இந்த வாரம் ஒரு முன்னோட்ட குரல் செய்தி அம்சத்தை வெளியிட்டது, இதனால் பயனர்கள் தங்கள் ஆடியோ பதிவுகளின் வரைவுகளை மற்றவர்களுடன் பகிர்வதற்கு முன்பு அவற்றை மதிப்பாய்வு செய்யலாம். உங்கள் குரல் செய்திகளை தனிப்பட்ட த்ரெட்களில் அல்லது குழு அரட்டைகளில் அனுப்பும் முன் அவற்றை முன்னோட்டமிடலாம். முற்றிலும் புரிந்துகொள்ள முடியாத அல்லது சில மேம்பாடுகளுடன் புதுப்பிப்பு தேவைப்படும் குரல் செய்தியை அனுப்புவதைத் தவிர்க்க புதுப்பிப்பு உதவுகிறது. உங்கள் ஆடியோ தெளிவாக உள்ளதா என்பதைப் பார்க்க, உங்கள் குரல் செய்தியை அனுப்பும் முன் மீண்டும் இயக்கலாம்.

பகிரி இருக்கிறது அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது இயக்கப்பட்ட அனைத்து பயனர்களுக்கும் குரல் செய்தி மாதிரிக்காட்சி அண்ட்ராய்டு மற்றும் iOS இணையம் அல்லது டெஸ்க்டாப்பில்.

இந்தக் கட்டுரையில், உங்கள் WhatsApp குரல் செய்திகளை உங்கள் தொடர்புகளுக்கு அனுப்புவதற்கு முன், அவற்றை முன்னோட்டமிடத் தேவையான படிகளை நாங்கள் வழங்குகிறோம்.

WhatsApp Voice Message Preview ஐ எவ்வாறு பயன்படுத்துவது

குரல் செய்தி முன்னோட்ட அம்சத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கான படிகளைத் தொடங்குவதற்கு முன், உங்கள் சாதனத்தில் சமீபத்திய WhatsApp பதிப்பு இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

  1. வாட்ஸ்அப்பில் தனிநபர் அல்லது குழு அரட்டையைத் திறக்கவும்.

  2. செய்தி உரைப்பெட்டிக்கு அடுத்துள்ள மைக்ரோஃபோன் பொத்தானைத் தட்டிப் பிடிக்கவும், பின்னர் ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீ ரெக்கார்டிங்கைப் பூட்ட மேலே ஸ்லைடு செய்யவும். வாட்ஸ்அப்பின் வெப் மற்றும் டெஸ்க்டாப் பதிப்புகளில், மைக்ரோஃபோனைக் கிளிக் செய்தவுடன் ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீ ரெக்கார்டிங்கை இரண்டும் வழங்குவதால், நீங்கள் மேலே ஸ்லைடு செய்ய வேண்டியதில்லை.

  3. இப்போது, ​​உங்கள் குரல் செய்தியைப் பேசத் தொடங்குங்கள்.

  4. பதிவை முடிக்க நிறுத்து பொத்தானைத் தட்டவும்.

  5. உங்கள் பதிவைக் கேட்க பிளே பட்டனை அழுத்தவும். தேடல் பட்டியைத் தட்டுவதன் மூலம் உங்கள் பதிவின் குறிப்பிட்ட பகுதிக்கும் செல்லலாம்.

உங்கள் செய்தி பொருத்தமானதாகவும் பகிரத் தயாராகவும் இருந்தால் அனுப்பு பொத்தானை அழுத்தலாம். இல்லையெனில், உங்கள் குரல் செய்தியை நீக்க குப்பைத் தொட்டியைத் தட்டி, மேலே உள்ள படிகளை மீண்டும் பதிவுசெய்யவும்.


சமீபத்தியது தொழில்நுட்ப செய்தி மற்றும் விமர்சனம்கேஜெட்டுகள் 360 ஐப் பின்தொடரவும் ட்விட்டர், முகநூல், மற்றும் Google செய்திகள், கேஜெட்டுகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய சமீபத்திய வீடியோக்களுக்கு எங்களுடன் குழுசேரவும் Youtube சேனல்,

ஜக்மீத் சிங் புது தில்லியில் இருந்து கேட்ஜெட்ஸ் 360க்கான நுகர்வோர் தொழில்நுட்பத்தைப் பற்றி எழுதுகிறார். ஜக்மீத் கேஜெட்ஸ் 360 இன் மூத்த நிருபர் ஆவார், மேலும் பயன்பாடுகள், கணினி பாதுகாப்பு, இணைய சேவைகள் மற்றும் தொலைத்தொடர்பு மேம்பாடு பற்றி அடிக்கடி எழுதியுள்ளார். Jagmeet Twitter @JagmeetS13 இல் கிடைக்கிறது அல்லது jagmeets@ndtv.com என்ற மின்னஞ்சல் முகவரியில் உள்ளது. தயவுசெய்து உங்கள் வழிகாட்டுதல்களையும் உதவிக்குறிப்புகளையும் அனுப்பவும்.
மேலும்

Spotify போட்காஸ்ட் ரேட்டிங் அம்சத்தை வெளியிடுகிறது, கேட்ட பிறகு நிகழ்ச்சிகளை மதிப்பிட பயனர்களை அனுமதிக்கிறது

தொடர்புடைய கதைகள்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed