பிளாட்ஃபார்மில் போட்காஸ்ட் கண்டுபிடிப்பை மேம்படுத்துவதற்கான நிறுவனத்தின் முயற்சிகளின் ஒரு பகுதியாக, பாட்காஸ்ட்களுக்கு மதிப்பீடு அம்சத்தை கொண்டு வருவதாக Spotify அறிவித்துள்ளது. பாட்காஸ்டைக் கேட்ட பிறகு பயனர்கள் ஐந்து நட்சத்திரங்கள் வரை ஒதுக்க முடியும். புதிய மதிப்பீடுகள் அம்சம் நிறுவனத்தின் போட்காஸ்ட் விளக்கப்படங்கள் பரிந்துரை அம்சத்துடன் ஒருங்கிணைக்கப்படும். ஒரு போட்காஸ்டின் சராசரி மதிப்பீடு Spotify இல் உள்ள நிகழ்ச்சியின் பக்கத்தில் காட்டப்படும் என்று Spotify கூறுகிறது, மேலும் நிகழ்ச்சி பெற்ற மொத்த மதிப்பீடுகளின் எண்ணிக்கையும் காட்டப்படும். ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள் இயங்குதளத்தில் பயனர்கள் பாட்காஸ்ட்களை மதிப்பிட அனுமதிக்கிறது.

ஆடியோ ஸ்ட்ரீமிங் சேவை வரவிருக்கும் அம்சத்தை ஒரு என அறிவித்துள்ளது. இல் விளக்கப்பட்டது வலைதளப்பதிவு, க்கு ஒரு மதிப்பீட்டு முறையை அறிமுகப்படுத்துவதாகக் கூறுகிறது வலையொளி, Spotify புதிய போட்காஸ்ட் ரேட்டிங் அம்சம், பிளாட்ஃபார்மில் படைப்பாளர்களுக்கும் கேட்பவர்களுக்கும் இடையே “இருவழி பின்னூட்ட வளையத்தை” செயல்படுத்த உதவும் என்று கூறுகிறது, அதே நேரத்தில் பயனர்கள் தங்களுக்குப் பிடித்த பாட்காஸ்ட்களை ஆதரிக்க அனுமதிக்கிறது. மற்றொன்றின் படி, படைப்பாளிகள் தங்கள் நிகழ்ச்சி 10 மதிப்பீடுகளைப் பெற்ற பிறகு, அவர்களின் மதிப்பீடுகளைச் சரிபார்க்க முடியும். அஞ்சல் தொகுப்பாளர் வலைப்பதிவில்.

ரேட்டிங் அம்சம் போட்காஸ்ட் படைப்பாளர்களுக்கு ஆர்வத்தை உருவாக்க உதவும் என்று Spotify கூறுகிறது, மேலும் மதிப்பீடுகள் புதிய கேட்பவர்களைக் கொண்டுவர உதவும். போட்காஸ்ட் உரிமையாளர்கள் தங்கள் நிகழ்ச்சி எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதையும் பார்க்க முடியும் என்றும், பயனர்களிடமிருந்து குறிப்பிட்ட கருத்தைப் பெறலாம் என்றும் சேவை கூறுகிறது. குறைந்த பட்சம் 30 வினாடிகள் பாட்காஸ்டைக் கேட்ட பிறகு பயனர்கள் பாட்காஸ்டை மதிப்பிட முடியும், இது குறைந்த வாக்குப் பிரிகேடிங்கைத் தடுக்கும் நடவடிக்கையாகத் தோன்றுகிறது.

Spotify படி, Spotify பாட்காஸ்ட்கள் கிடைக்கும் பெரும்பாலான சந்தைகளில், இந்த அம்சம் வரும் நாட்களில் பயனர்களுக்கு வெளிவரும். போட்காஸ்ட்டை மதிப்பிட விரும்பும் பயனர்கள் நிகழ்ச்சியின் பக்கத்திலிருந்து நேரடியாக மதிப்பீடுகளைத் தட்டலாம் அல்லது போட்காஸ்டின் கவர் ஆர்ட்டின் கீழ் உள்ள மூன்று-புள்ளி மெனுவைத் தட்டவும். பாட்காஸ்ட் உரிமையாளர்கள், பயன்பாட்டில் தங்கள் மதிப்பீடுகளை உருவாக்க புதிய அம்சத்தைப் பற்றி பயனர்களுக்குத் தெரிவிக்கத் தொடங்கவும் சேவை பரிந்துரைத்துள்ளது.


சமீபத்தியது தொழில்நுட்ப செய்தி மற்றும் விமர்சனம்கேஜெட்டுகள் 360 ஐப் பின்தொடரவும் ட்விட்டர், முகநூல், மற்றும் Google செய்திகள், கேஜெட்டுகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய சமீபத்திய வீடியோக்களுக்கு எங்களுடன் குழுசேரவும் Youtube சேனல்,

கேட்ஜெட்கள் 360 உடன் தொழில்நுட்பம் பற்றிய எழுத்தாளராக, டேவிட் டெலிமா திறந்த மூல தொழில்நுட்பம், இணைய பாதுகாப்பு, நுகர்வோர் தனியுரிமை ஆகியவற்றில் ஆர்வமாக உள்ளார், மேலும் இணையம் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைப் படிக்கவும் எழுதவும் விரும்புகிறார். டேவிட் மின்னஞ்சல் வழியாக david@ndtv.com மற்றும் Twitter இல் @DxDavey இல் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
மேலும்

உங்கள் சுயவிவரத்தை இணையதளத்தில் உட்பொதிக்க உதவும் புதிய அம்சத்தை Instagram பெறுகிறது

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *