எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி வரவிருக்கும் மேக்னம் ஓபஸ்’ஆர்.ஆர்.ஆர்இதன் வெளியீட்டு விழா இன்று மாலை மும்பையில் விறுவிறுப்பாக நடந்து வருகிறது. முன்னோடியான தென்னக நட்சத்திரங்களின் வருகையால், மும்பை தெலுங்கு சினிமாவுக்குப் பிடித்தது!

அறிக்கைகளின்படி, பிரமாண்டமான கட்அவுட்கள் ஜூனியர் என்டிஆர் மற்றும் ராம் சரண் நிகழ்வில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்தது. ப்ரீ-ரிலீஸ் ஈவென்ட் கான்செப்ட் தெலுங்கு பார்வையாளர்களுக்கு மட்டுமே என கட்டுப்படுத்தப்பட்டு, தற்போது ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ மூலம் பாலிவுட்டுக்கு வந்துள்ளது.

அறிக்கையின்படி, ‘RRR’ தயாரிப்பாளர்கள் மேலே குறிப்பிட்டுள்ள நட்சத்திரங்களின் ரசிகர்கள் சங்கங்களின் ஒருங்கிணைப்புடன் தெலுங்கு ரசிகர்களை நிகழ்வுக்கு அழைத்துச் செல்ல பல சிறப்பு பேருந்துகளை (100 க்கும் மேற்பட்டவர்கள்) அமைத்துள்ளனர்.

மும்பை ஃபிலிம் சிட்டி அருகே உள்ள குருகுல் மைதானம் ‘ஜெய் என்டிஆர்,’ ஜெய் ராம் சரண், ‘சிஎம் என்டிஆர்’ போன்ற கோஷங்களால் சலசலக்கிறது.

இந்த நிகழ்வு பின்னர் ஒரு பிரபலமான தொலைக்காட்சி சேனலில் ஒளிபரப்பப்படும் மற்றும் இன்று காலை தயாரிப்பாளர்களால் புதுப்பிக்கப்பட்டது. தயாரிப்பாளர்கள் நிகழ்வில் இருந்து சுவாரஸ்யமான கிளிப்களை வெட்டி, பின்னர் அவற்றை திரைப்பட விளம்பரங்களுக்காக விரிவாகப் பயன்படுத்தியதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டது.

மேலே குறிப்பிட்டுள்ள ப்ரீ-ரிலீஸ் நிகழ்வின் மசாலாவை சுவைக்க, தொலைக்காட்சி ஒளிபரப்பிற்காக பதிவு செய்யப்பட்ட ஒளிபரப்பையும் சுவாரஸ்யமாக திருத்தப்படும்!

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *