Realme GT 2 Pro இன் மூன்று புதிய அம்சங்கள் ஸ்மார்ட்போன் துறையில் “உலகின் முதல் கண்டுபிடிப்புகள்” என்று சீன தொழில்நுட்ப நிறுவனத்தால் திங்களன்று அறிவிக்கப்பட்டது. இந்த கண்டுபிடிப்புகள் Realme GT2 Pro வடிவமைப்பு, புகைப்படம் எடுத்தல் மற்றும் தகவல் தொடர்பு ஆகியவற்றுடன் தொடர்புடையது. Realme கடந்த காலத்தில் ஒரு புகழ்பெற்ற தொழில்துறை வடிவமைப்பாளருடன் பணிபுரிந்துள்ளது மற்றும் புதிய முதன்மை ஸ்மார்ட்போன்களுக்கும் தொடர்ந்து பங்குதாரராக உள்ளது. Realme GT 2 Pro இன் பின்புற கேமரா அமைப்பு 150-டிகிரி ஃபீல்ட்-ஆஃப்-வியூ கொண்ட அல்ட்ராவைடு கேமராவையும் கொண்டிருக்கும். கூடுதலாக, ஃபிளாக்ஷிப் ஸ்மார்ட்போனில் புதுமையான ஆண்டெனா மாறுதல் தொழில்நுட்பமும் உள்ளது.

ஒரு சிறப்பு திட்டத்தின் மூலம் நேரடி ஒளிபரப்பு எனது யூடியூப் சேனலில், உண்மையான என்னை க்கான புதிய அம்சங்களை அறிவித்தது realme gt 2 pro, இது ஸ்மார்ட்போன் துறையில் “உலகின் முதல் கண்டுபிடிப்பு” என்று கூறுகிறது. முன்னர் குறிப்பிட்டபடி, புதுமைகளில் வடிவமைப்பு, புகைப்படம் எடுத்தல் மற்றும் தொடர்பு அம்சங்கள் ஆகியவை அடங்கும்.

realme gt2 pro வடிவமைப்பு கண்டுபிடிப்பு

மூன்று கண்டுபிடிப்புகளில் முதலாவது, காகிதத்தால் ஈர்க்கப்பட்ட Realme GT 2 Proக்கான நிரந்தர வடிவமைப்பை உள்ளடக்கியது. Realme அதன் புதிய வடிவமைப்பு மொழியை “பேப்பர் டெக் மாஸ்டர் டிசைன்” என்று அழைத்துள்ளது. சீன தொழில்நுட்ப நிறுவனமானது, அதன் மாஸ்டர் எடிஷன் ஸ்மார்ட்போனுக்காக புகழ்பெற்ற ஜப்பானிய தொழில்துறை வடிவமைப்பாளர் Naoto Fukasawa உடன் கூட்டுசேர்ந்தது மற்றும் அதன் புதிய முதன்மை ஸ்மார்ட்போனுக்கான கூட்டாண்மையை முன்னோக்கி கொண்டு சென்றது. ஸ்மார்ட்போனின் பின் பேனல் SABIC ஆல் பயோ-பாலிமர் பொருட்களால் ஆனது.

அதன் சுற்றுச்சூழல் நட்பு அணுகுமுறையை மேலும் மேம்படுத்த, குறைந்த பிளாஸ்டிக்கைப் பயன்படுத்தும் புதிய பெட்டியையும் Realme ஏற்றுக்கொண்டுள்ளது. இதனால், ஒட்டுமொத்த பிளாஸ்டிக் விகிதம் 21.7 சதவீதத்தில் இருந்து 0.3 சதவீதமாக குறைந்துள்ளது.

Realme gt2 pro கேமரா கண்டுபிடிப்பு

வரவிருக்கும் Realme GT 2 Pro க்கு Realme ஒரு புதிய அல்ட்ராவைட் சென்சார் வழங்கியுள்ளது. புதிய சென்சார் 150 டிகிரி ஃபீல்ட்-ஆஃப்-வியூவைப் பெறுகிறது, இது பிரைமரி வைட் சென்சாரில் உள்ள 89 டிகிரி ஃபீல்ட்-ஆஃப்-வியூவை விட 273 சதவீதம் அதிகமாகும். புதிய ஃபிஷ்ஐ பயன்முறையைப் பயன்படுத்தி மேம்படுத்தப்பட்ட புலம்-பார்வை செயல்படுத்தப்படுகிறது. புதிய கேமரா பயன்முறையானது அதன் “அல்ட்ரா-லாங் டெப்த் ஆஃப் ஃபீல்ட் எஃபெக்ட்” மூலம் புகைப்படங்களை மிகவும் கவர்ச்சிகரமானதாக மாற்றுவதாகக் கூறப்படுகிறது.

Realme gt2 pro தகவல் தொடர்பு கண்டுபிடிப்பு

புதிய Realme GT2 Pro ஆனது Antenna Array Matrix அமைப்புடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இதில் உலகின் முதல் “Ultra Wide Band Hypersmart Antenna Switching” சிஸ்டம் ஸ்மார்ட்போனின் அனைத்து பக்கங்களிலும் 12 ரேப்-அரவுண்ட் ஆண்டெனாக்களைப் பயன்படுத்துகிறது. கிட்டத்தட்ட எல்லா திசைகளிலும் சமமான சமிக்ஞை வலிமையுடன் பிரதான இசைக்குழுக்களை ஆதரிப்பதாக கணினி கூறுகிறது. இது சிக்னல் வலிமையை மதிப்பிடுவதன் மூலம் ஸ்மார்ட்போன் தானாகவே சிறந்த நெட்வொர்க் பேண்டைத் தேர்ந்தெடுக்க அனுமதிக்கிறது.

ஆன்டெனா ஸ்விட்சிங் சிஸ்டம் தவிர, Realme GT 2 Pro ஆனது Wi-Fi மேம்பாட்டாளர் மற்றும் 360-டிகிரி NFC ஆதரவையும் பெறும். முந்தையது ஒரு சமச்சீர் ஆண்டெனா வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்துகிறது, இது ஃபோனைச் சுற்றியுள்ள சிக்னல் நிலைத்தன்மையில் 20 சதவீத முன்னேற்றத்தைக் கொண்டுள்ளது. 360-டிகிரி NFC ஆனது முதல் இரண்டு நெட்வொர்க் ஆண்டெனாக்களைப் பயன்படுத்துகிறது, அவை NFC இன் கவரேஜை 500 சதவிகிதம் மற்றும் உணர்திறன் தூரத்தை 20 சதவிகிதம் அதிகரிக்கும் என்று கூறப்படுகிறது.


Realme India CEO மாதவ் ஷெத் இணைகிறார் வகுப்பின்5G புஷ், மேக் இன் இந்தியா, Realme GT சீரிஸ் மற்றும் புக் ஸ்லிம் மற்றும் ஸ்டோர்கள் தங்கள் நிலையை எவ்வாறு மேம்படுத்தலாம் என்பதைப் பற்றி அவர் பேசுகையில், ஒரு பிரத்யேக விரிவான நேர்காணலுக்காக Gadgets 360 போட்காஸ்டுக்குச் செல்லவும். சுற்றுப்பாதையில் கிடைக்கும் Spotify, பாடல், ஜியோசவானி, கூகுள் பாட்காஸ்ட்கள், ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்களை எங்கிருந்து பெற்றாலும்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed