Realme GT 2 தொடரின் வெளியீடு இன்று (டிசம்பர் 20) நடைபெறுகிறது. புதிய சீரிஸ் சீன நிறுவனத்தின் அடுத்த தலைமுறை முதன்மை ஸ்மார்ட்போனான Realme GT 2 Pro ஐக் கொண்டுவரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கைபேசியானது டாப்-எண்ட் ஸ்னாப்டிராகன் 8 ஜெனரல் 1 SoC ஐப் பெறுவது ஏற்கனவே உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அண்டர் டிஸ்ப்ளே செல்ஃபி கேமரா உள்ளிட்ட பிரீமியம் அம்சங்களையும் கொண்டுள்ளது என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. Realme GT2 Pro வழக்கமான Realme GT2 உடன் அறிமுகமாகலாம், இது முதன்மையான அதே விவரக்குறிப்புகளுடன் வரும், ஆனால் சில சமரசங்களுடன்.

Realme GT 2 தொடர் லைவ்ஸ்ட்ரீம் விவரங்களை அறிமுகப்படுத்துகிறது

ரியல்மி ஜிடி 2 தொடரின் வெளியீடு இன்று காலை 9 மணிக்கு UTC (பிற்பகல் 2:30 IST) மணிக்குத் தொடங்கும். சம்பவம் நேரடி ஒளிபரப்பு செய்யப்படும் Youtube இல். கீழே பதிக்கப்பட்ட வீடியோ பிளேயர் மூலம் நீங்கள் பார்க்கலாம்.

Realme GT 2 Pro விலை (எதிர்பார்க்கப்படுகிறது)

மற்ற சாதனங்களில், realme gt 2 pro இருக்கிறது எதிர்பார்க்கலாம் வெளியீட்டு விழாவில் முக்கிய அறிவிப்பு வெளியிடப்படும். ஸ்மார்ட்போன் வேண்டும் விலைக்கு சாய்க்கப்பட்டது CNY 4,000 இல் (தோராயமாக ரூ. 47,700). உண்மையான என்னை Realme GT 2 Pro இன் சிறப்பு பதிப்பை CNY 5,000 (தோராயமாக ரூ. 59,600) விலையில் கொண்டு வரலாம்.

Realme GT 2 Pro விவரக்குறிப்புகள் (எதிர்பார்க்கப்படும்)

கடந்த மாதம், Realme உறுதிப்படுத்தல் Realme GT 2 Pro உள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் உள்ளிட்ட அதிகாரிகளிடமிருந்து சான்றிதழ்கள் பெற்றதாகவும் கூறப்படுகிறது சீனாவின் கட்டாயச் சான்றிதழ் (3C) இந்த அமெரிக்க ஃபெடரல் கம்யூனிகேஷன்ஸ் கமிஷன் (FCC), realme gt 2 pro இந்தியாவில் தொடங்க தயாராக உள்ளது 2022 முதல் காலாண்டில்.

இறகு விவரக்குறிப்புகளுக்கு முன்னால்realme gt 2 pro இயக்கப்படும் இருந்து ஸ்னாப்டிராகன் 8 ஜெனரல் 1 SOC. ஸ்மார்ட்போன் 120 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் 6.8 இன்ச் WQHD+ OLED டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 50 மெகாபிக்சல் முதன்மை சென்சார் கொண்ட மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பை உள்ளடக்கியது. ரியல்மி ஜிடி 2 ப்ரோ குறித்தும் கூறப்படுகிறது ரேம் 12 ஜிபி வரை மற்றும் அதிகபட்சம் 512ஜிபி சேமிப்பு. இதில் அ 150 டிகிரி அல்ட்ரா-வைட் ஷூட்டர்,


Realme India CEO மாதவ் ஷெத் இணைகிறார் வகுப்பின்5G புஷ், மேக் இன் இந்தியா, Realme GT சீரிஸ் மற்றும் புக் ஸ்லிம் மற்றும் ஸ்டோர்கள் தங்கள் நிலையை எவ்வாறு மேம்படுத்தலாம் என்பதைப் பற்றி அவர் பேசுகையில், ஒரு பிரத்யேக விரிவான நேர்காணலுக்கு கேஜெட்ஸ் 360 போட்காஸ்டுக்குச் செல்லவும். சுற்றுப்பாதையில் கிடைக்கும் Spotify, பாடல், ஜியோசவானி, கூகுள் பாட்காஸ்ட்கள், ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்களை எங்கிருந்து பெற்றாலும்.

சமீபத்தியது தொழில்நுட்ப செய்தி மற்றும் விமர்சனம்கேஜெட்டுகள் 360 ஐப் பின்தொடரவும் ட்விட்டர், முகநூல், மற்றும் Google செய்திகள், கேஜெட்டுகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய சமீபத்திய வீடியோக்களுக்கு எங்களுடன் குழுசேரவும் Youtube சேனல்,

ஜக்மீத் சிங் புது தில்லியில் இருந்து கேட்ஜெட்ஸ் 360க்கான நுகர்வோர் தொழில்நுட்பத்தைப் பற்றி எழுதுகிறார். ஜக்மீத் கேஜெட்ஸ் 360 இன் மூத்த நிருபர் ஆவார், மேலும் பயன்பாடுகள், கணினி பாதுகாப்பு, இணைய சேவைகள் மற்றும் தொலைத்தொடர்பு மேம்பாடு பற்றி அடிக்கடி எழுதியுள்ளார். ஜக்மீத் Twitter @JagmeetS13 இல் கிடைக்கிறது அல்லது jagmeets@ndtv.com என்ற மின்னஞ்சல் முகவரியில் கிடைக்கிறது. உங்கள் வழிகாட்டுதல்களையும் உதவிக்குறிப்புகளையும் அனுப்பவும்.
மேலும்

AT&T, Verizon, மற்றவர்கள் 2020 நெட்வொர்க் செயலிழப்பின் போது 911 அழைப்புகள் தோல்வியுற்றதை விசாரிக்க $6 மில்லியன் செலுத்த வேண்டும்

தொடர்புடைய கதைகள்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *