ஸ்மார்ட்போன் பிராண்ட் உண்மையான என்னை இன்று சீனாவில் அதன் Buds Q வயர்லெஸ் இயர்பட்களை அறிமுகப்படுத்தியது. புதிய இயர்பட்கள் 10மிமீ டைனமிக் இயக்கி மற்றும் வேகமான சார்ஜிங் ஆதரவுடன் வருகின்றன. விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள் ரியல்மி மொட்டுகள் Q2 இது ஏற்கனவே இந்தியாவில் கிடைக்கும் Realme Buds Q2 Neo இன் மறுபெயரிடப்பட்ட பதிப்பாக இருக்கலாம் என்பதைக் காட்டுங்கள்.
Realme Buds Q2: விலை
Realme Buds Q2 ஆனது 169 யுவான் விலையுடன் வருகிறது, இது சுமார் ரூ.2,000 ஆகும். இது JD.com மூலம் சீனாவில் கிடைக்கிறது. புதிய சாதனத்தின் வண்ண வகைகளில் கருப்பு, நீலம் மற்றும் சாம்பல் ஆகியவை அடங்கும்.
Realme Buds Q2: விவரக்குறிப்புகள்
புதிய வயர்லெஸ் இயர்பட்ஸ் 10மிமீ டைனமிக் டிரைவருடன் வருகிறது. இது Bass Boost + Enhancement தொழில்நுட்பத்துடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது. Realme Buds Q2 ஆனது 88ms தாமத விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் மொபைல் கேமிங்கிற்கான பிரத்யேக பயன்முறையைக் கொண்டுள்ளது.
வயர்லெஸ் இணைப்புக்காக, இயர்பட்ஸ் புளூடூத் பதிப்பு 5.0 உடன் வருகிறது. இது ANC (ஆக்டிவ் சத்தம் ரத்து) மீது ENC (சுற்றுச்சூழல் இரைச்சல் ரத்து) ஆதரவுடன் வருகிறது.
பேட்டரி முன்பக்கத்தில், Realme Buds Q2 ஆனது 5 மணிநேர பேட்டரி ஆயுளை வழங்குகிறது. இது சார்ஜிங் கேஸுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது மற்றும் 20 மணிநேரம் வரை மொத்த பேட்டரி ஆயுளை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது. சாதனம் விரைவாக சார்ஜ் செய்யும் வேகமான சார்ஜிங்கை வழங்குகிறது மற்றும் வெறும் 10 நிமிட சார்ஜில் 2 மணிநேரம் பிளேபேக் நேரத்தை வழங்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.