ஒன்பிளஸ் தனது அடுத்த ஃபிளாக்ஷிப் போனான OnePlus 10 Pro ஐ அறிமுகப்படுத்த தயாராகி வருகிறது. தொலைபேசியின் கூறப்படும் அம்சங்கள் மற்றும் விவரக்குறிப்புகள் பல வாரங்களாக சுற்றி வருகின்றன. இப்போது ஒரு புதிய கசிவு அதைக் கூறுகிறது oneplus 10 pro வேகமான கம்பி சார்ஜிங் இன்னும் வழங்கப்படலாம். XDA டெவலப்பர்களின் அறிக்கையின்படி, OnePlus 10 Pro ஆனது 80W வயர்டு ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் ஆதரவையும் 50W வயர்லெஸ் ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் ஆதரவையும் வழங்கும். வெய்போவில் டிஜிட்டல் அரட்டை நிலைய இடுகையை அறிக்கை மேற்கோள் காட்டியது.
OnePlus இன் தற்போதைய தலைமுறை டாப்-எண்ட் ஃபோன், OnePlus 9 Pro, 65W வயர்டு ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் மற்றும் 50W வயர்லெஸ் சார்ஜிங்கை வழங்குகிறது. இதன் பொருள் நிறுவனம் அதே எண்ணிக்கையிலான வயர்லெஸ் சார்ஜிங்கை வழங்கினாலும், அது வயர்டு சார்ஜிங்கை 65W ஆக உயர்த்தக்கூடும். பேட்டரியில் மற்றொரு மேம்படுத்தல் வரவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது, OnePlus 10 Pro ஆனது 5000mAh திறன் கொண்டதாக கூறப்படுகிறது, OnePlus 9 Pro இன் 4500mAh திறனை விட 500 அதிகம்.
OnePlus 10 Pro இன் வதந்தியான விவரக்குறிப்புகள்
OnePlus 10 Pro 2021 ஆம் ஆண்டின் முதல் பெரிய ஸ்மார்ட்போன் வெளியீட்டாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. 2022 முதல் காலாண்டில் நிறுவனம் OnePlus 10 Pro ஐ அறிமுகப்படுத்தலாம் என்று அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன. OnePlus 10 Pro இன் பிற வதந்தியான விவரக்குறிப்புகள் 6.7-இன்ச் 1440p LTPO டிஸ்ப்ளே அடங்கும். 120Hz இன் உச்ச புதுப்பிப்பு வீதம். போனின் முன்பக்கத்தில் 32MP கேமரா கொடுக்கப்படலாம். பின்புறத்தில், மூன்று கேமராக்கள் இருக்கும் – 48MP முதன்மை கேமரா, 50MP அல்ட்ரா-வைட் கேமரா மற்றும் 8MP 3x டெலிஃபோட்டோ கேமரா.
oneplus 10 pro இல் இயங்கும் குவால்காம்Snapdragon 8 Gen 1 இன் சமீபத்திய முதன்மை சிப்செட். 8ஜிபி மற்றும் 12ஜிபி ரேம் மற்றும் 128ஜிபி மற்றும் 256ஜிபி யுஎஃப்எஸ் 3.1 சேமிப்பகத்துடன், ரேம் மற்றும் சேமிப்பக உள்ளமைவுகளின் இரண்டு சேர்க்கைகளில் ஃபோன் வரலாம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *