இந்தியாவில் ட்ரூ வயர்லெஸ் ஸ்டீரியோ (TWS) இயர்பட்களின் வளர்ந்து வரும் சந்தையில் சத்தமில்லாமல் சத்தமில்லாமல் அறிமுகமாகியுள்ளது. புதிய இயர்பட்கள் மெட்டாலிக் ஃபினிஷுடன் வருகிறது மேலும் ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 18 மணிநேரம் கேட்கும் நேரத்தை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது. இரைச்சல் மணிகள் தொடு கட்டுப்பாடுகளுடன் வருகின்றன மற்றும் குரல் உதவியாளர்களுக்கான ஆதரவையும் உள்ளடக்கியது. இயர்பட்கள் முத்து போன்ற வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளன மற்றும் சிறிய சார்ஜிங் கேஸில் வருகின்றன. பயனர்கள் தேர்வு செய்ய இரண்டு வெவ்வேறு வண்ண விருப்பங்களும் உள்ளன.

இந்தியாவில் இரைச்சல் மணிகளின் விலை, கிடைக்கும் தன்மை

கரை மணிகள் இந்தியாவில் இதன் விலை ரூ. ஒரு அறிமுக காலத்திற்கு 1,499, a . படி பட்டியல் இறகு கதாநாயகி, இயர்பட்கள் பிந்தையவற்றில் ரூ. 3,499. Noise Beads விற்பனை டிசம்பர் 24 அன்று மதியம் 12 மணிக்கு (நண்பகல்) தொடங்கும் என்பதையும் Amazon பட்டியல் வெளிப்படுத்துகிறது.

ஷோர் பீட்ஸ் விவரக்குறிப்புகள்

இரைச்சல் மணிகள் ஒரு வசதியான பொருத்தத்திற்கான சிலிகான் குறிப்புகளுடன் பணிச்சூழலியல் வடிவமைப்பில் வருகின்றன. இயர்பட்களில் புளூடூத் வி5.1 இணைப்புத் தனியுரிம ஹைப்பர்சின்க் தொழில்நுட்பத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. சத்தம் IPX5 உருவாக்கம் ஸ்பிளாஸ்-எதிர்ப்பு வடிவமைப்பை வழங்குவதற்கும் வழங்கப்படுகிறது. மேலும், ஒவ்வொரு Noise Beads இயர்பட் 4.5 கிராம் எடையும் கொண்டது.

மற்ற TWS இயர்பட்களைப் போலவே, இரைச்சல் மணிகளும் சார்ஜிங் கேஸுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன, அதில் சார்ஜ் செய்வதற்கு USB Type-C போர்ட் உள்ளது. ஒவ்வொரு இயர்பட்ஸிலும் பிரத்யேக பேட்டரி உள்ளது, இது ஒரே சார்ஜில் ஏழு மணிநேரம் விளையாடும் நேரத்தை வழங்கும் என்று மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. சார்ஜிங் கேஸுடன் இயர்பட்களின் மொத்த பிளேபேக் நேரம் 18 மணிநேரம் வரை இருக்கும்.

இரைச்சல் மணிகள் தொடு கட்டுப்பாடு மற்றும் ஆதரவு ஆகிய இரண்டும் பொருத்தப்பட்டுள்ளன கூகுள் உதவியாளர் மற்றும் ஐயா, ஐ, கூடுதலாக, இயர்பட்கள் ஒரு . உடன் இணைக்க முடியும் அண்ட்ராய்டு தொலைபேசி அல்லது யாரோ ஐபோன்,

இயர்பட்களின் அதிர்வெண் வரம்பு பற்றிய விவரங்கள், அவற்றை ஓட்டும் ஓட்டுநர்கள் மற்றும் வேறு சில விவரங்கள் நிறுவனத்தால் இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

சமீபத்தியது தொழில்நுட்ப செய்தி மற்றும் விமர்சனம்கேஜெட்டுகள் 360 ஐப் பின்தொடரவும் ட்விட்டர், முகநூல், மற்றும் Google செய்திகள், கேஜெட்டுகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய சமீபத்திய வீடியோக்களுக்கு எங்களுடன் குழுசேரவும் Youtube சேனல்,

ஜக்மீத் சிங் புது தில்லியில் இருந்து கேட்ஜெட்ஸ் 360க்கான நுகர்வோர் தொழில்நுட்பத்தைப் பற்றி எழுதுகிறார். ஜக்மீத் கேஜெட்ஸ் 360 இன் மூத்த நிருபர் ஆவார், மேலும் பயன்பாடுகள், கணினி பாதுகாப்பு, இணைய சேவைகள் மற்றும் தொலைத்தொடர்பு மேம்பாடு பற்றி அடிக்கடி எழுதியுள்ளார். ஜக்மீத் Twitter @JagmeetS13 இல் கிடைக்கிறது அல்லது jagmeets@ndtv.com என்ற மின்னஞ்சல் முகவரியில் கிடைக்கிறது. உங்கள் வழிகாட்டுதல்களையும் உதவிக்குறிப்புகளையும் அனுப்பவும்.
மேலும்

ஐபோன் சப்ளையர் ஃபாக்ஸ்கானின் இந்தியா ஆலை ஊழியர்கள் உணவு விஷம் காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்

OnePlus 9, OnePlus 9 Pro ஆகியவை இடைநீக்கத்திற்குப் பிறகு மீண்டும் ஆண்ட்ராய்டு 12 அடிப்படையிலான OxygenOS 12 ஐப் பெறுகின்றன

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.