MG மோட்டார் இந்தியாவில் பூஞ்சையற்ற டோக்கன்களை (NFT) வெளியிடுவதாக அறிவித்துள்ளது. இதன் மூலம், இந்தத் தொடரில் 1,111 யூனிட் டிஜிட்டல் கிரியேட்டிவ்கள் அடங்கும். இதன் மூலம், பிரிட்டிஷ் வாகன உற்பத்தியாளர் தனது NFT தொடரை நாட்டிற்கு கொண்டு வரும் பிராந்தியத்தில் முதல் நிறுவனமாக மாறியுள்ளது. இந்தத் தொடரில் மொத்தம் 1,111 டிஜிட்டல் படைப்புகள் இடம்பெறும், அவை டிசம்பர் 28 முதல் விற்பனைக்கு வரும். CoinEarth இன் NgageN இயங்குதளம் MG இன் NFT விற்பனை தொடர்பான பரிவர்த்தனைகளுக்கு உகந்ததாக உள்ளது.

அனைவரும் NFT நிறுவனம் ஒரு அதிகாரியில், எம்ஜியின் துண்டுகள் 4 “சி” பிரிவுகளாக வகைப்படுத்தப்படும் – சேகரிப்புகள், சமூகம் மற்றும் பன்முகத்தன்மை, கூட்டு கலை மற்றும் CaaP (கார்கள்-ஒரு-பிளாட்ஃபார்ம்), அறிக்கை,

இந்த துண்டுகளை விற்பனை செய்வதன் மூலம் கிடைக்கும் வருமானம் எம்ஜி சேவாவுக்கு நன்கொடையாக வழங்கப்படும், இதன் மூலம் நிறுவனம் தனது ரேஷன் மற்றும் மருத்துவ உதவிகளை ஏழைகளுக்கு விநியோகித்ததாகக் கூறுகிறது.

“NFTயை சமூகமாக்க நாங்கள் ஒரு நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறோம். அது வளரும்போது, ​​MG உரிமையாளர்கள் மற்றும் பரந்த சமூகத்தை அதன் பல வடிவங்களில் விலைமதிப்பற்ற டிஜிட்டல் படைப்பாற்றலைக் கொண்டாடுவதற்கும் சொந்தமாக்குவதற்கும் இது தயாராக உள்ளது. MG மோட்டார் இந்தியாவின் தலைமை வணிக அதிகாரி கௌரவ் குப்தா கூறினார். .

NFTகள் டிஜிட்டல் சேகரிப்புகள் ஆகும் பிளாக்செயின் நெட்வொர்க்குகள் மற்றும் அவற்றின் உரிமையும் பூட்டப்பட்டு, மாற்றப்படும்.

“MG உடனான எங்கள் சேகரிப்பு INR அடிப்படையிலானது மற்றும் GST-இணக்கமானது, பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி வாங்குபவர்களுக்கு ஒரு தனித்துவமான அங்கீகார சான்றிதழுடன் இருக்கும்” என்று CoinEarth இன் நிறுவனர் பிரபுல் சந்திரா கூறினார்.

2021 ஆம் ஆண்டின் மூன்றாம் காலாண்டில், NFT களின் விற்பனை அளவு $10.7 பில்லியனாக (தோராயமாக ரூ. 79,820 கோடி) அதிகரித்தது, இது முந்தைய காலாண்டில் இருந்து எட்டு மடங்கு அதிகமாகும், சந்தை கண்காணிப்பாளர் டாப் ராடார் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

சமீபத்திய காலங்களில், பல்வேறு வகைகளில் பல பிராண்டுகள் தங்கள் NFT தொடர்களை வெளியிட்டன.

பெப்சி, மெஸ்ஸியின், டகோ பெல், பர்கர் கிங் மற்றும் மெக்டொனால்ட்ஸ் பிற பிராண்டுகள் தங்கள் சொந்த பிரத்தியேக NFT களை கொண்டு வருகின்றன:

இந்தியாவிலும் பாலிவுட் நட்சத்திரங்கள் உட்பட பல பிரபலங்கள் அமிதாப் பச்சன் மற்றும் சல்மான் கான் அதன் NFT சேகரிப்பை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.


கிரிப்டோகரன்சியில் ஆர்வமா? நாங்கள் கிரிப்டோகரன்சி பற்றி WazirX CEO நிச்சல் ஷெட்டி மற்றும் வீக்கெண்ட் இன்வெஸ்டிங் நிறுவனர் அலோக் ஜெயின் ஆகியோருடன் கலந்துரையாடுகிறோம் வகுப்பின், கேஜெட்டுகள் 360 பாட்காஸ்ட். சுற்றுப்பாதையில் கிடைக்கும் ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், கூகுள் பாட்காஸ்ட்கள், Spotify, அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்களை நீங்கள் எங்கு பெற்றாலும்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *