எல்ஜி எலெக்ட்ரானிக்ஸ் (எல்ஜி) அதன் முதல் அறிமுகம் விளையாட்டு மடிக்கணினி (மாடல் 17G90Q), உங்கள் பிரீமியத்தை விரிவுபடுத்துகிறது அல்ட்ராகேயர் ஒரு வரியை உருவாக்கவும் கேமிங் லேப்டாப் பர்ப்பிள் கிரே நிறத்தில் மட்டுமே வருகிறது, ஆரம்பத்தில் 2022 ஆம் ஆண்டு முதல் அமெரிக்கா மற்றும் தென் கொரியாவில் கிடைக்கும். பின்னர் மற்ற சந்தைகளிலும் அறிமுகப்படுத்தப்படும். பொருளின் விலை இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை.
LG இன் 17G90Q கேமிங் லேப்டாப் 17.3-இன்ச் FHD (1,920 x 1,080) ஐபிஎஸ் பேனலைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 1 மில்லி வினாடி மறுமொழி நேரம் மற்றும் ஒரு 300Hz புதுப்பிப்பு வீதம், இது 11வது தலைமுறை இன்டெல் மூலம் இயக்கப்படுகிறது புலி ஏரி NVIDIA GeForceTM உடன் H செயலி இணைக்கப்பட்டுள்ளது RTX 3080 Max-Q கிராபிக்ஸ் அட்டை. கேமிங்கின் போது சாதனத்தை சூடாக்குவதை கவனித்துக்கொள்வதற்காக எல்ஜி ஒரு நீராவி அறை குளிரூட்டும் முறையை நிறுவியுள்ளது. மடிக்கணினி இரண்டு இரட்டை சேனல் DDR4 ரேம் விருப்பங்களில் வருகிறது-16GB மற்றும் 32GB மற்றும் அதன் M.2 Dual SSD ஸ்லாட் (NVMe) உடன் 1TB சேமிப்பகத்தை ஆதரிக்கிறது. கேமிங் லேப்டாப் 93Wh பேட்டரி மூலம் ஆதரிக்கப்படுகிறது.
எல்ஜியின் கேமிங் மென்பொருள்: அல்ட்ராஜியர் ஸ்டுடியோ
LG 17G90Q LG இன் கேமிங் மென்பொருள், LG UltraGear Studio உடன் வருகிறது, இது பயனர்கள் கேமிங் தொடர்பான விருப்பங்களைத் தனிப்பயனாக்க மற்றும் CPU கடிகாரம், GPU TDP மற்றும் கடிகாரம் மற்றும் நினைவகப் பகிர்வு விகிதம் உள்ளிட்ட பல்வேறு செயல்திறன் தரவை நிகழ்நேரத்தில் கண்காணிக்க உதவுகிறது. எல்ஜி ஒரு இடுகையில், பயனர்கள் மடிக்கணினியின் கவர்ச்சிகரமான RGB விசைப்பலகையின் ஒவ்வொரு விசைக்கும் வெவ்வேறு வண்ணங்களைத் தேர்வுசெய்து பயன்படுத்தலாம் என்று கூறியது.
2-வே ஸ்பீக்கர் சிஸ்டம் மற்றும் இன்டெல் கில்லர் வயர்லெஸ் தொழில்நுட்பம்
LG 17G90Q ஆனது உள்ளமைக்கப்பட்ட 2-வே ஸ்பீக்கர் அமைப்புடன் வருகிறது. டிடிஎஸ்:எக்ஸ் அல்ட்ராவை ஆதரிக்கும் ஸ்பீக்கர்கள், கேமிங் சூழல்களில் குரல் திசையையும் நிலைப்பாட்டையும் துல்லியமாக தெரிவிப்பதாகவும், வீரர்கள் தங்கள் அணியினரைக் கண்டறியவும் எதிரிகளை எளிதாகக் கண்டறியவும் உதவுவதாக நிறுவனம் கூறுகிறது. 17G90Q ஆனது Intel Killer Wireless உடன் வருகிறது, இது ஆன்லைன் கேமிங்கிற்கான வேகமான மற்றும் நிலையான பிணைய இணைப்பை வழங்குவதாகும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *