ஹிந்தித் திரையுலகின் மிகவும் பிரபலமான படங்களில் ஒன்றான கபி குஷி கபி கம் இன்று 20 வயதை எட்டுகிறது மற்றும் பிட்டவுன் பிரபலங்கள் தங்கள் சின்னமான பாத்திரங்களைக் கொண்டாடி வருகின்றனர். அதில் ஒன்று கரீனா கபூர் கான் பூ அல்லது பூஜா கேரக்டர். அலியா பட் மற்றும் அனன்யா பாண்டே ஆகியோருக்குப் பிறகு, இப்போது K3G இன் 20 வது ஆண்டு விழாவில் ஜான்வி கபூர் ஒரு புதிய வீடியோவில் தனது உள் பூனை சேனல் செய்துள்ளார், இது நிச்சயமாக அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்துள்ளது. மற்ற பிரபல பெண்களைப் போலவே, ஜான்வியும் கரீனாவின் புக்கு கதாபாத்திரத்தின் தீவிர ரசிகை என்று கூறினார்.

தன் இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியை எடுத்து, ஜான்வி ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார் அதில் அவள் K3Gயில் இருந்து ‘ஹவ் டேர் யூ’ காட்சியை கண்ணாடி முன் நின்று மீண்டும் உருவாக்கிக் கொண்டிருந்தாள். அந்த வீடியோவில் ஜான்வி பூவின் பக்கம் திரும்புகிறார், பூ படத்தில் தன்னைத்தானே கேட்ட அதே கேள்வியை பூ படத்தில் கேட்கிறார். ஜான்வி வெளிப்பாடுகளை சீர் செய்ய தன்னால் முடிந்தவரை முயற்சிப்பதாக தெரிகிறது வீடியோவில் கரீனா. அவர் ஒரு தோள்பட்டை மஞ்சள் நிற மேல்புறத்தில் பொருத்தமான காதணிகள் மற்றும் குளிர்ந்த ஜோடி சன்கிளாஸ்களை அணிந்திருந்தார். வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ள ஜான்வி, பூவை விட சின்னமான எந்த கதாபாத்திரத்திற்கும் பெயரிட அனைவரையும் தைரியப்படுத்தினார். அவள் எழுதினாள், “பூவை விட சின்னதாகப் பெயரிடுங்கள். நான் காத்திருப்பேன். என்றென்றும். # 20 வயது # கபிகுஷிகாபிகம் #20 ஆண்டுகள் 3 கிராம் @ கரண் ஜோஹர் @ கரீனா கபூர் @iamsrk @hrithikroshan @kajol @dharmamovies.”

கிளிக் செய்யவும் இங்கே காணொளியை பார்க்க

இதற்கிடையில், ஆலியா மற்றும் ரன்வீர் சிங் சமீபத்தில் K3G இல் ஒரு காட்சியை 20 இயர்ஸ் படத்திற்காக அர்ப்பணித்தனர். கரண் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு நீண்ட குறிப்பை எழுதி, படம் குறித்த ரசிகர்களின் நினைவாற்றலைக் குறைக்கும் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார். கரணுடன் சேர்ந்து, கஜோலும் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு வேடிக்கையான வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார் மற்றும் அவரது 20 வது ஆண்டு விழாவில் அஞ்சலி படத்தில் தனது பாத்திரத்தை மீட்டெடுத்தார்.

இதையும் படியுங்கள் |20 வருட K3G: கரண் ஜோஹர் மற்றும் SRK, கஜோல், கரீனா மற்றும் ஹிருத்திக் ஆகியோரிடமிருந்து அவரது இதயத்திலிருந்து ஒரு நாஸ்டால்ஜிக் வீடியோ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *