iQoo Neo 5S மற்றும் iQoo Neo 5 SE ஸ்மார்ட்போன்கள் சீனாவில் திங்கள்கிழமை அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. iQoo 5 தொடர் ஸ்மார்ட்போன்கள் தவிர, சமீபத்திய கைபேசிகளில் மூன்று பின்புற கேமராக்கள், அதிக புதுப்பிப்பு விகிதம் மற்றும் 12 ஜிபி வரை ரேம் கொண்ட டிஸ்ப்ளேக்கள் பொருத்தப்பட்டுள்ளன. புதிய Vivo துணை பிராண்ட் ஃபோன்களும் வேகமாக சார்ஜிங் ஆதரவுடன் வருகின்றன, மேலும் ஒவ்வொரு தொலைபேசியும் மூன்று வண்ண விருப்பங்களில் வழங்கப்படுகிறது. iQoo Neo 5S இந்த வாரம் முதல் விற்பனைக்கு வரும் அதே வேளையில், iQoo Neo 5 SE அடுத்த வாரம் விற்பனைக்கு கிடைக்கும்.

iQoo Neo 5S மற்றும் iQoo Neo 5 SE விலை, கிடைக்கும் தன்மை

iQoo Neo 5S மூன்று வகைகளில் வழங்கப்படுகிறது. அடிப்படை மாடல் 8 ஜிபி ரேம் + 128 ஜிபி சேமிப்பகத்துடன் வருகிறது, இதன் விலை CNY 2699 (தோராயமாக ரூ. 32,100) ஆகும். 8 ஜிபி ரேம் + 256 ஜிபி சேமிப்பு மாடல் iQoo ஃபோனை CNY 2899 (தோராயமாக ரூ. 34,500) விலையில் வாங்கலாம், மேலும் 12ஜிபி ரேம் மற்றும் 256ஜிபி சேமிப்பகத்துடன் கூடிய டாப்-ஆஃப்-லைன் மாடலின் விலை CNY 3199 (தோராயமாக ரூ. 38,000) ஆகும்.

இதேபோல், iQoo Neo 5 SEஸ்மார்ட்போனின் அடிப்படை மாடல் 8 ஜிபி ரேம் + 128 ஜிபி சேமிப்பகத்துடன் வருகிறது மற்றும் அதன் விலை CNY 2199 (தோராயமாக ரூ. 26,100) ஆகும். CNY 2399 (தோராயமாக ரூ. 28,500) 8ஜிபி ரேம் + 256ஜிபி சேமிப்பக மாறுபாடு உள்ளது, மேலும் 12ஜிபி ரேம் + 256ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டின் விலை CNY 2599 (தோராயமாக ரூ.31,000) ஆகும்.

iQOO Neo 5S கருப்பு, நீலம் மற்றும் ஆரஞ்சு வண்ணங்களில் வழங்கப்படும் போது, ​​iQoo Neo 5 SE நீலம், வெள்ளை மற்றும் பல வண்ணங்களில் வருகிறது.

iQoo Neo 5S மற்றும் iQoo Neo 5 SE ஆகிய இரண்டும் சீனாவில் முன்கூட்டிய ஆர்டருக்குக் கிடைக்கின்றன. iQoo Neo 5S டிசம்பர் 24 அன்று விற்பனைக்கு வரும், iQoo Neo 5 SE டிசம்பர் 28 அன்று சீனாவில் கிடைக்கும்.

iQoo Neo 5S விவரக்குறிப்புகள்

இரட்டை சிம் (நானோ) iQoo Neo 5S ஆண்ட்ராய்டு 12 அடிப்படையிலானது. இயங்குகிறது OriginOS பெருங்கடல் மேலும் இது 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் 6.56-இன்ச் AMOLED டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது. iQoo இன் கூற்றுப்படி, ஸ்மார்ட்போன் சிறந்த பார்வை அனுபவத்திற்காக பிரத்யேக டிஸ்ப்ளே சிப்புடன் வருகிறது. ஹூட்டின் கீழ், கைபேசியில் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 888 SoC 12GB வரை LPDDR5 ரேம் மற்றும் 256GB வரை UFS 3.1 சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. இது அரிதான பூமி பொருள் கொண்ட வெப்பச் சிதறல் அமைப்புடன் வருகிறது.

புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களுக்கு, iQoo Neo 5S ஆனது டிரிபிள் ரியர் கேமரா அமைப்புடன் வருகிறது, இது OIS லென்ஸுடன் கூடிய 48 மெகாபிக்சல் Sony IMX598 முதன்மை சென்சார் மூலம் சிறப்பிக்கப்படுகிறது. 13-மெகாபிக்சல் அல்ட்ரா-வைட் ஆங்கிள் கேமரா மற்றும் 2-மெகாபிக்சல் மேக்ரோ ஷூட்டர் உள்ளது. முன்பக்கத்தில் 16 மெகாபிக்சல் ஸ்னாப்பர் உள்ளது.

iQoo Neo 5S ஆனது 4,500mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது, இது 66W வேகமான சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கிறது மற்றும் பக்கவாட்டில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை ஸ்கேனரைக் கொண்டுள்ளது. இணைப்பு விருப்பங்களில் 5G, 4G LTE, Bluetooth v5.1 மற்றும் USB Type-C போர்ட் ஆகியவை அடங்கும். போர்டில் உள்ள சென்சார்களில் முடுக்கமானி, சுற்றுப்புற ஒளி, காந்தமானி மற்றும் ப்ராக்ஸிமிட்டி சென்சார் ஆகியவை அடங்கும்.

iQoo Neo 5 SE விவரக்குறிப்புகள்

iQoo Neo 5S போலவே, iQoo Neo 5 SE ஆனது Android 12-அடிப்படையிலான OriginOS Ocean இல் இயங்குகிறது. இது 144Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் 6.3-இன்ச் முழு-HD+ LCD டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது. கைபேசியில் Qualcomm Snapdragon 870 SoC இணைக்கப்பட்டுள்ளது, 12GB வரை ரேம் மற்றும் 256GB வரை UFS 3.1 சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. இது திரவ குளிரூட்டும் அம்சத்துடன் வருகிறது.

புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களுக்காக iQoo Neo 5 SE இல் மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பும் உள்ளது. 50 மெகாபிக்சல் முதன்மை சென்சார், 8 மெகாபிக்சல் அல்ட்ரா-வைட் கேமரா மற்றும் 2 மெகாபிக்சல் ஷூட்டர் உள்ளது. போனில் 16 மெகாபிக்சல் செல்ஃபி கேமரா உள்ளது.

iQoo Neo 5 SE ஆனது 4,500mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் மெதுவான 55W வேகமான சார்ஜிங்கிற்கான ஆதரவுடன். போனில் பக்கவாட்டில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை ஸ்கேனர் உள்ளது. தொலைபேசியில் உள்ள இணைப்பு விருப்பங்கள் iQoo Neo 5S போலவே இருக்கும். இதில் 5G, 4G LTE, Bluetooth v5.1 மற்றும் USB Type-C போர்ட் ஆகியவை அடங்கும். போர்டில் உள்ள சென்சார்களில் முடுக்கமானி, சுற்றுப்புற ஒளி, காந்தமானி மற்றும் ப்ராக்ஸிமிட்டி சென்சார் ஆகியவை அடங்கும்.
link

Leave a Reply

Your email address will not be published.