சீன ஸ்மார்ட்போன் நிறுவனமான விவோவின் துணை பிராண்ட் Iqoo சீனாவில் நடந்த நிகழ்வில் அதன் நியோ 5எஸ் மற்றும் நியோ5எஸ்இ ஸ்மார்ட்போன்களை அறிவித்துள்ளது. இந்த ஃபிளாக்ஷிப் புதிய ஸ்மார்ட்போன் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 888 செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் Iqoo Neo5SE ஸ்னாப்டிராகன் 870 செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது மற்றும் Iqoo நியோ தொடரில் ஒரு புதிய கூடுதலாக வருகிறது. முன்பக்க கேமராவை ஆதரிக்கும் ஹோல் பஞ்ச் வடிவமைப்பு மற்றும் மேல் இடது மூலையில் செங்குத்தாக அடுக்கப்பட்ட டிரிபிள் கேமரா அமைப்பைக் கொண்டிருக்கும் பின்புறத்தில் ஒரு செவ்வக மாட்யூலுடன் ஸ்மார்ட்போன் வருகிறது.
Iqoo Neo 5s விலை மற்றும் கிடைக்கும் தன்மை
iqoo Neo 5S டிசம்பர் 20 ஆம் தேதி சீனாவில் முன் விற்பனைக்கு கிடைக்கும் மற்றும் அதிகாரப்பூர்வமாக டிசம்பர் 24 ஆம் தேதி சீன சந்தையில் விற்பனைக்கு வரும். 8 ஜிபி ரேம் + 128 ஜிபி சேமிப்பக விருப்பத்தின் விலை 2699 யுவான் (தோராயமாக ரூ. 32,000), 8 ஜிபி ரேம் + 256 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் மாறுபாட்டின் விலை 2899 யுவான் (தோராயமாக ரூ. 34,400) மற்றும் 12 ஜிபி ரேம் + 256 ஜிபி 1 9.9. யுவான் (ரூ. 38,000)
Iqoo Neo5s விவரக்குறிப்புகள்
Iqoo Neo 5S ஆனது 120Hz உயர் புதுப்பிப்பு வீதத்தை ஆதரிக்கும் 6.62-இன்ச் LCD டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டிருக்கும். டிஸ்பிளேயின் மற்ற சிறப்பு அம்சங்கள் – 16,000-நிலை பிரகாசம் சரிசெய்தல், P3 வண்ண வரம்பின் 100% கவரேஜ், HDR10+, கண் பராமரிப்பு காட்சி மற்றும் தடையற்ற சான்றிதழ்.
Neo 5S ஆனது 13MP வைட்-ஆங்கிள் சென்சார் மற்றும் 2MP டெலிஃபோட்டோ சென்சார் உடன் ஆப்டிகல் இமேஜ் ஸ்டெபிலைசேஷனை ஆதரிக்கும் 48MP முதன்மை சென்சார் ஆகும். கேமரா சூப்பர் நைட் சீன், ஸ்லோ-மோஷன் கேப்சர், ஸ்டாரி ஸ்கை மோட், பிக் மூவி மோட் மற்றும் டூயல்-வியூ வீடியோவையும் ஆதரிப்பதாகக் கூறுகிறது.
இந்த போனின் ஃபிளாக்ஷிப் மாடலில் 8ஜிபி மற்றும் 12ஜிபி எல்பிடிடிஆர்5 ரேம் வகைகள் முறையே 128ஜிபி மற்றும் 256ஜிபி யுஎஃப்எஸ் 3.1 ஃபிளாஷ் இன்டெர்னல் ஸ்டோரேஜ் ஆப்ஷன்களுடன் பொருத்தப்பட்டிருக்கும். ஃபிளாக்ஷிப் மாடலில் ஒரு சுயாதீன வீடியோ சிப் ப்ரோ பொருத்தப்பட்டுள்ளது என்று நிறுவனம் கூறுகிறது, இது சிறந்த கேமிங் அனுபவத்தையும் குறைந்த சக்தி நுகர்வையும் உறுதிசெய்ய கேமிங் அமர்வுகளின் போது பாதி GPU ரெண்டரிங் வேலையைப் பகிர்ந்து கொள்ள முடியும்.
சுயாதீன டிஸ்ப்ளே சிப் ப்ரோ MEMC மோஷன் கணக்கீடு மற்றும் இழப்பீட்டுத் தொழில்நுட்பத்தையும் கொண்டு வருகிறது. மேலும், பிரேம் செருகும் தொழில்நுட்பம் குறைந்த-இறுதி கேம்களை வினாடிக்கு 120 பிரேம்கள் வரை மேம்படுத்த அனுமதிக்கிறது மற்றும் நீண்ட காலத்திற்கு நிலையான உயர் பிரேம் வீத படத்தை வைத்திருக்க முடியும் என்றும் நிறுவனம் கூறுகிறது. டிஸ்ப்ளே சிப் 16,000 கியர் டிம்மிங் நிலைகள் வரை ஸ்கிரீன் ப்ரைட்னஸ் சரிசெய்தல் செயல்பாட்டை அடைய ஒளி சென்சாருடன் வேலை செய்யும் பிரகாசம் சரிசெய்தல் அல்காரிதத்துடன் வருகிறது.
அதிக வெப்ப கடத்துத்திறன் கொண்ட உயர் கடத்துத்திறன் அரிய பூமி வெப்பச் சிதறலுடன் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட முதல் ஸ்மார்ட்போன் என்றும் இந்த ஸ்மார்ட்போன் கூறுகிறது. அரிய பூமி கூறுகள் சாதனத்தின் 89.4% மற்றும் கிராஃபைட் தகடுகள் மற்றும் திரவ-குளிரூட்டப்பட்ட தட்டுகளுடன் வருகின்றன என்று நிறுவனம் கூறுகிறது.
சாதனம் 66W ஃபிளாஷ் சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கும் 4500mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் 18 நிமிடங்களில் 70% வரை சார்ஜ் செய்யப்படும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. இது Iqoo ஆல் மாற்றியமைக்கப்பட்ட OriginOS இல் இயங்குகிறது மற்றும் Android 11 ஐ அடிப்படையாகக் கொண்டது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *