ஒரு அறிக்கையின்படி, ஆப்பிள் ஐபோன் SE 3 விரைவில் சோதனை தயாரிப்பு கட்டத்தில் நுழையும். இந்த ஸ்மார்ட்போன் நிறுவனத்தின் A15 Bionic SoC மூலம் இயக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இது 3ஜிபி ரேம் மற்றும் 5ஜி இணைப்புடன் வரலாம் என்று அறிக்கை கூறுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் விவரக்குறிப்புகள் ஒரு அறிக்கையால் பகிரப்பட்டன, மேலும் கைபேசியின் வெளியீடு அடுத்த ஆண்டு வசந்தமாக இருக்கும். சமீபத்தில், ஜேபி மோர்கனின் ஆய்வாளர்கள் வரவிருக்கும் iPhone SE 5G ஆனது ஒரு பில்லியனுக்கும் அதிகமான பிரீமியம் அல்லாத ஆண்ட்ராய்டு பயனர்களை ஈர்க்கும் திறனைக் கொண்டுள்ளது என்று கூறினார்.

iPhone SE3 விவரக்குறிப்புகள் (எதிர்பார்க்கப்படும்)

விநியோகச் சங்கிலி ஆதாரங்களை மேற்கோள் காட்டி, ஏ நல்ல அறிக்கை ITHome கூறியது, “ஆப்பிள் என்ற சோதனை தயாரிப்பை நடத்த உள்ளது iPhone SE 3 எதிர்காலத்தில் ”(மொழிபெயர்க்கப்பட்டது). இது 4.7-இன்ச் ரெடினா எச்டி எல்சிடி டிஸ்ப்ளே மற்றும் உள்பொதிக்கப்பட்ட கைரேகை சென்சார் உடன் ஹோம் பட்டன் பொருத்தப்பட்டிருப்பதாக கூறப்படுகிறது, இது ஃபேஸ் ஐடி இல்லாமல் இருக்கலாம் என்று கூறுகிறது. இந்த கைபேசி ஒற்றை, மேம்படுத்தப்பட்ட 12 மெகாபிக்சல் கேமரா சென்சார் மற்றும் வெளிப்புற X60M 5G பேஸ்பேண்ட் சிப் உடன் வரும் என்று கூறப்படுகிறது. இது 3ஜிபி ரேம் உடன் இணைக்கப்பட்ட Apple A15 Bionic SoC உடன் பொருத்தப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது, மேலும் ஒரு பெரிய மாறுபாடு 4GB RAM உடன் வரும் என்று கூறப்படுகிறது.

நல்ல அறிக்கை வரவிருக்கும் ஆப்பிள் ஐபோன் எஸ்இ குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் எக்ஸ்60 5ஜி மோடம் சிப்பையும் உள்ளடக்கியிருக்கலாம் என்றும் அதன் உற்பத்தி டிசம்பர் 2021 இல் தொடங்கும் என்றும் முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. வணிக ரீதியாக தொடங்க வேண்டும் எதிர்பார்க்கலாம் 2022 வசந்த காலத்தில். கூறப்படும் iPhone SE பிளஸ் பதிப்பில், a நல்ல அறிக்கை ஆப்பிள் 6.1 அங்குல திரை கொண்ட ஒரு மாறுபாடு வேலை என்று கூறினார். இந்த மாடல் 2023 இல் தொடங்கப்படலாம் மற்றும் நாட்ச்க்கு பதிலாக ஹோல்-பஞ்ச் டிஸ்ப்ளே இடம்பெறும்.

JP மோர்கன் ஆய்வாளர்கள் Apple iPhone SE 3 5G பற்றி பேசுகின்றனர் கூறியுள்ளனர் அந்த ஃபோன் ஆப்பிள் நிறுவனத்தை இடைப்பட்ட ஸ்மார்ட்போன் சந்தையை குறிவைக்க அனுமதிக்கும், மேலும் சுமார் 1.4 பில்லியன் குறைந்த முதல் நடுத்தர ஆண்ட்ராய்டு ஃபோன் பயனர்களையும், சுமார் 300 மில்லியன் பழைய ஐபோன் மாடல் பயனர்களையும் ஈர்க்கும் திறன் கொண்டது.
link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *