இன்பினிக்ஸ் தொடங்கப்பட்டது infinix குறிப்பு 11 மற்றும் infinix குறிப்பு 11s இந்த மாத தொடக்கத்தில் இந்தியாவில் ஸ்மார்ட்போன்கள். நிறுவனம் ஏற்கனவே இந்த ஸ்மார்ட்போன்களை மற்ற சந்தைகளில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. infinix குறிப்பு இந்தியாவில் இன்று (டிசம்பர் 20) 6ஜிபி ரேம் மற்றும் 8ஜிபி ரேம் வகைகளுடன் கூடிய 11s வேரியன்ட் முறையே ரூ.12,999 மற்றும் ரூ.14,999க்கு ஆரம்ப விலையில் விற்பனைக்கு வந்தது. இந்த ஸ்மார்ட்போனை பிளிப்கார்ட் மூலம் வாங்கலாம். Infinix Note 11 இன் விற்பனை டிசம்பர் 23 முதல் ரூ.11,999 ஆரம்ப விலையில் இருக்கும்.
Infinix குறிப்பு 11S விவரக்குறிப்புகள்
Infinix Note 11S ஆனது சென்டர் பஞ்ச் ஹோல் கொண்ட 6.95-இன்ச் FHD+ LCD டிஸ்ப்ளேவைக் காட்டுகிறது. காட்சியின் புதுப்பிப்பு வீதம் 120Hz ஆகும். ஹூட்டின் கீழ், ஸ்மார்ட்போன் LPDDR4x ரேம் மற்றும் UFS 2.2 சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்ட MediaTek Helio G96 சிப்செட் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. நிறுவனம் இரண்டு ரேம் மற்றும் சேமிப்பக கட்டமைப்புகளில் சாதனத்தை வழங்குகிறது – 6 ஜிபி ரேம் + 64 ஜிபி உள் சேமிப்பு மற்றும் 8 ஜிபி ரேம் + 128 ஜிபி உள் சேமிப்பு.
கேமராவைப் பொறுத்தவரை, சாதனம் பின்புறத்தில் 50MP முதன்மை லென்ஸ், 2MP மேக்ரோ லென்ஸ் மற்றும் 2MP டெப்த் சென்சார் ஆகியவற்றைக் கொண்ட மூன்று கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. செல்ஃபி மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளுக்கு, முன்பக்கத்தில் 16MP கேமரா உள்ளது. பாதுகாப்பிற்காக, ஸ்மார்ட்போனில் பக்கவாட்டில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை உள்ளது
சாதனம் 33W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங்குடன் 5,000mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது. இது ஆண்ட்ராய்டு 11 அவுட் பாக்ஸ் அடிப்படையிலான XOS 10 இல் இயங்குகிறது. ஸ்மார்ட்போன் மித்ரில் கிரே, ஹெட்ஜ் கிரீன் மற்றும் சிம்பொனி சியான் ஆகிய மூன்று வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கிறது.
Infinix குறிப்பு 11 இன் விவரக்குறிப்புகள்
Infinix Note 11 ஆனது வாட்டர் டிராப் ஸ்டைல் ​​நாட்ச் உடன் 6.7-இன்ச் FHD+ AMOLED டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது. டிஸ்ப்ளே 20: 9 விகிதத்தையும் 180Hz தொடு மாதிரி வீதத்தையும் கொண்டுள்ளது. ஹூட்டின் கீழ், ஸ்மார்ட்போன் 4ஜிபி LPDDR4x ரேம் மற்றும் 64GB eMCP சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்ட MediaTek Helio G88 சிப்செட் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் மற்ற விவரக்குறிப்புகள் Infinix Note 11S ஐப் போலவே உள்ளன.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed