ஹூவாய் அதன் சமீபத்தியவற்றை வெளியிட தயாராக உள்ளது மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன், P50 பாக்கெட், இரண்டு நாட்களுக்குப் பிறகு டிசம்பர் 23 அன்று. முன்னதாக சீனாவில் ஹார்பர்ஸ் பஜாரில் நடந்த படப்பிடிப்பின் ஒரு பகுதியாக இந்த போன் தோன்றியது. ஸ்பாரோ நியூஸின் அறிக்கையின்படி, மடிக்கக்கூடிய ‘பாக்கெட் போன்’ பற்றிய கூடுதல் விவரங்கள் உள்நாட்டினருக்கு நன்றி தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளன.
அறிக்கையின்படி, Huawei P50 பாக்கெட் HiSilicon Kirin 9000 செயலியுடன் வரும் ஆனால் 5G நெட்வொர்க் திறன் இல்லாமல் இருக்கும். ஸ்மார்ட்போனின் இரண்டு டிஸ்ப்ளேக்களும் AMOLED டிஸ்ப்ளேக்களாக இருக்கும், அதில் முதலாவது 6.85 இன்ச் மற்றும் வெளிப்புறமானது 1 இன்ச் அளவில் வட்ட வடிவில் இருக்கும்.
சாதனத்தின் டிரிபிள் ரியர் கேமரா அமைப்பு முதன்மையான 50MPSony IMX766 சென்சார் கொண்டிருக்கும், இதில் 13MP மற்றும் 8MP சென்சார்கள் இருக்கும். ஸ்மார்ட்போன் 66-எம்ஏஎச் பேட்டரியுடன் 4100 வாட் வேகமான சார்ஜிங்கிற்கான ஆதரவுடன் வரும் என்று ஊகிக்கப்படுகிறது. சாம்சங் Galaxy Z Flip 3மறுபுறம், 12MP அகலம் மற்றும் 12MP அல்ட்ராவைட் சென்சார்கள் கொண்ட இரட்டை பின்புற கேமரா அமைப்புடன் வருகிறது. இது 15W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் ஆதரவுடன் 3,300mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது. Z Flip 3 ஆனது வெளிப்புறத்தில் 1.9-இன்ச் சூப்பர் AMOLED பேனலுடன் வருகிறது மற்றும் 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் 6.7-இன்ச் FHD+ டைனமிக் AMOLED பிரதான காட்சியைக் கொண்டுள்ளது.
Huawei P50 பாக்கெட்டின் விலை சுமார் $1000 என்று கூறப்படுகிறது. ஆனால் இவை அனைத்தும் உறுதிப்படுத்தப்படாத விவரங்கள். நேராக குதிரையின் வாயில் இருந்து அதிகாரப்பூர்வ வார்த்தைக்கு, நாங்கள் வெளியீட்டு நாளுக்காக காத்திருக்க வேண்டும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *