புது தில்லி: Honor X30 5G ஸ்மார்ட்போன் இப்போது அதிகாரப்பூர்வமானது. மரியாதை சீனாவில் இடைப்பட்ட ஹானர் X30 5G ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியதன் மூலம் அதன் ஸ்மார்ட்போன் வரிசையை விரிவுபடுத்தியுள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் FHD+ டிஸ்ப்ளேவுடன் வருகிறது மற்றும் குவால்காம் செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது.
Honor X30 5G ஸ்போர்ட்ஸ் டிரிபிள் ரியர் கேமராக்கள் மற்றும் இது 66W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கிறது. அரை மணி நேரத்தில் ஸ்மார்ட்போனை 81 சதவீதம் வரை சார்ஜ் செய்ய முடியும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. Honor X30 5G ஆனது மிட்நைட் பிளாக், டைட்டானியம் சில்வர், ஓஷன் ப்ளூ, கோல்ட் மற்றும் டைட்டானியம் ஸ்கை சில்வர் ஸ்டார் ரிங் எடிஷன் வண்ண விருப்பங்களில் வருகிறது மற்றும் ஆரம்ப விலை 1499 யுவான் (ரூ. 17,190) உடன் வருகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் டிசம்பர் 24 முதல் சீனாவில் விற்பனைக்கு வரும். ஸ்மார்ட்போனின் உலகளாவிய வெளியீடு மற்றும் கிடைக்கும் விவரங்களை ஹானர் இன்னும் வெளியிடவில்லை.
Honor X30 5G விவரக்குறிப்புகள்
Honor X30 5G ஆனது 6GB/8GB RAM உடன் இணைக்கப்பட்ட octa-core Qualcomm Snapdragon 695 செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போன் 2ஜிபி மெய்நிகர் ரேம் விரிவாக்கத்தையும் வழங்குகிறது. கைபேசி இரண்டு சேமிப்பு வகைகளை வழங்குகிறது – 128 ஜிபி மற்றும் 256 ஜிபி.
Honor X30 5G ஆனது 1080×2388 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 6.81-இன்ச் முழு HD+ டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டுள்ளது. FHD+ டிஸ்ப்ளே 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தை வழங்குகிறது.
டூயல் சிம் ஸ்மார்ட்போன் ஆண்ட்ராய்டு 11 இயங்குதளத்தில் இயங்குகிறது, அதன் சொந்த லேயரான மேஜிக் யுஐ 5.0 நிறுவனத்திடம் உள்ளது. ஸ்மார்ட்போனில் டிரிபிள் ரியர் கேமரா அமைப்பு உள்ளது, இதில் 48எம்பி மெயின் சென்சார் f/1.8 துளை, 2எம்பி டெப்த் மற்றும் எஃப்/2.4 அபெர்ச்சர் கொண்ட 2எம்பி மேக்ரோ கேமரா ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்போனின் முன்புறத்தில் 16எம்பி செல்பீ கேமரா உள்ளது.
Honor X30 5G ஆனது பின்புறத்தில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை சென்சார் மற்றும் 66W சூப்பர்ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் ஆதரவுடன் 4,800 mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed