Battleground Mobile India (BGMI) சட்டவிரோத நிகழ்வுகளை கட்டுப்படுத்தும் பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக ஒரு வாரத்திற்குள் 142,000 க்கும் மேற்பட்ட வீரர்களை தடை செய்துள்ளது. கேமின் வெளியீட்டாளர், கிராஃப்டன், கேமின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் வளர்ச்சியைப் பகிர்ந்து கொண்டார், இது வழக்குகளை விசாரித்து, இந்த ஆண்டு டிசம்பர் 6 மற்றும் டிசம்பர் 12 க்கு இடையில் கணக்குகளை நிரந்தரமாக தடை செய்ததாகக் கூறினார். டெவலப்பர் தடைசெய்யப்பட்ட கணக்குகளின் பெயர்களுடன் பட்டியலையும் வெளியிட்டுள்ளார். இலவசமாக விளையாடக்கூடிய போர் ராயல் கேம் விரைவில் PUBG மொபைலில் இருந்து தரவு பரிமாற்றத்தை நிறுத்தும்.

கைவினைப்பொருட்கள் புதன்கிழமை, 15 டிசம்பர் அ. மூலம் அறிவிக்கப்பட்டது அஞ்சல் அதன் இணையதளத்தில் 142,766 கணக்குகள் உள்ளன போர்க்களம் மொபைல் இந்தியா டிசம்பர் 6 மற்றும் டிசம்பர் 12 க்கு இடையில் சட்டவிரோத நிகழ்ச்சிகளை அணுகுவதற்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தக் கணக்குகள் நிரந்தரமாகத் தடைசெய்யப்பட்டு, சிறிது காலத்திற்குப் பிறகு கேமிற்குத் திரும்ப முடியாது. வீரர்களுக்கு மகிழ்ச்சியான கேமிங் சூழலை வழங்குவதற்காக சட்டவிரோத திட்டங்களைப் பயன்படுத்துவதை நீக்குவதற்கான இறுதி இலக்குடன் வலுவான தடைகளை செயல்படுத்த முயற்சிப்பதாக நிறுவனம் கூறுகிறது.

கடந்த மாதம், பி.ஜி.எம்.ஐ அறிவித்தார் நவம்பர் 17 முதல் நவம்பர் 23 வரையிலான காலகட்டத்தில் 157,000 க்கும் மேற்பட்ட கணக்குகளை தடை செய்தல். அதிகாரப்பூர்வமற்ற சேனல்களில் இருந்து கேம்களைப் பதிவிறக்குவது அல்லது சட்டவிரோத உதவியாளர் நிரலை நிறுவுவது போன்ற ஏதேனும் சட்டவிரோதச் செயல்பாட்டைக் கண்டறிந்தால், கிராஃப்டன் வீரர்களுக்கு அறிவிப்பு அனுப்புகிறது. தடை அமலாக்கப்படுவதற்கு முன்னர், தேவையற்ற தரவுகளை அகற்றுவதற்கு, நிறுவனம் வழக்கமாக வீரர்களை பழுதுபார்ப்பதற்கு அனுமதிக்கிறது.

சமீபத்தில், Battlegrounds Mobile India அறிவித்தார் இலிருந்து தரவு பரிமாற்றத்தின் துண்டிப்பு pubg மொபைல் மொபைல் இந்தியாவுக்கான போர்க்களம். PUBG மொபைலில் Livic Map ஐ இயக்கிய வீரர்களுக்கான தரவு பரிமாற்றக் கொள்கையை Crafton விளக்கினார். வீரர்கள் தங்கள் PUBG மொபைல் டேட்டாவை இறக்குமதி செய்ய டிசம்பர் 31 வரை அவகாசம் உள்ளது. தொடங்கப்பட்டதிலிருந்து, பிஜிஎம்ஐ பயனர்கள் தங்கள் தரவை ஃபேஸ்புக் மற்றும் ட்விட்டர் வழியாக PUBG மொபைலுக்கு மாற்றுவதற்கு அனுமதித்துள்ளது, பிளேயர்கள் PUBG மொபைலுக்காக அதே சமூக ஊடக கணக்குகளைப் பயன்படுத்துகிறார்கள். போர்கிரவுண்ட்ஸ் மொபைல் இந்தியா முன்பு நவம்பர் 5 முதல் பேஸ்புக் கணக்கில் உள்நுழைவதை முடக்கியது.


சமீபத்தியது தொழில்நுட்ப செய்தி மற்றும் விமர்சனம்கேஜெட்டுகள் 360 ஐப் பின்தொடரவும் ட்விட்டர், முகநூல், மற்றும் Google செய்திகள், கேஜெட்டுகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய சமீபத்திய வீடியோக்களுக்கு எங்களுடன் குழுசேரவும் Youtube சேனல்,

நித்யா பி நாயர் டிஜிட்டல் ஜர்னலிசத்தில் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அனுபவமுள்ள ஒரு பத்திரிகையாளர். அவர் வணிகம் மற்றும் தொழில்நுட்ப பீட்களில் நிபுணத்துவம் பெற்றவர். இதயத்தில் ஒரு உணவுப் பிரியரான நித்யா, புதிய இடங்களை ஆராய்வதை விரும்புகிறாள் (சமையல்களைப் படிக்கவும்) மற்றும் உரையாடலை மசாலாக்க மலையாளத் திரைப்பட உரையாடல்களுக்குள் பதுங்கிக் கொண்டிருப்பாள்.
மேலும்

விக்கிபீடியா உருவாக்கியவர் ஜிம்மி வேல்ஸின் கணினி மற்றும் NFTகள் கிட்டத்தட்ட $1 மில்லியனுக்கு ஏலம் போனது

தொடர்புடைய கதைகள்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *