அமிதாப் பச்சன் சமூக ஊடக விழிப்புணர்வு மற்றும் இப்போது அனைவருக்கும் தெரிந்த உண்மை. ஆனால் அவர் ரசிகர்கள் மற்றும் பின்தொடர்பவர்களுடன் ஒரே மாதிரியாகப் பழகும் விதம்தான் அவரது ஆன்லைன் இருப்பை மேலும் ஈர்க்கிறது.

இன்று, மூத்த பச்சன் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு புதிய டிஜிட்டல் அவதாரத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவரது சிறிய குழந்தை ஸ்மார்ட் ஸ்ட்ரைப் சூட் அணிந்திருப்பதைக் காணலாம் மற்றும் அமிதாப் பச்சன் அந்தப் படத்திற்குத் தலைப்பிட்டார், “.. அவர்கள் அந்த நாட்கள்.. அச்சே தின் டா.. சாலே கயே.. தூந்த்னே சே. பி நா மிலின்”.

சில நிமிடங்களில் அவன் பேத்தி.. நவ்யா நவேலி நந்தா இடுகையில் சுருக்கமான ஆனால் மிகத் தெளிவான கருத்தில் கருத்துத் தெரிவித்துள்ளார், அதைத் தொடர்ந்து இரண்டு கண்களுடன் “ஓ ஹலோ” எமோடிகான் மற்றும் சன்கிளாஸ்களுடன் ஸ்மைலி முகத்துடன். இளம் நவ்யா தனது சூப்பர் ஸ்டார் தாத்தாவின் அழகான டிஜிட்டல் அவதாரத்தால் ஈர்க்கப்பட்டார் என்பதைச் சொல்லத் தேவையில்லை. மீண்டும், சீனியர் பச்சன் மீது நவ்யாவின் கவனமும் அபிமானமும் தனி, “ஹா ஹா”க்குப் பிறகு உணர்ச்சிகளின் தொகுப்பும் இருக்கிறது.

வாட்ஸ்அப் படம் 2021-12-16 மாலை 6.45.59.

இது அமிதாப் பச்சனுக்கும் அவரது பேத்திக்கும் இடையே நடக்கும் வேடிக்கையான நகைச்சுவை நவ்யா நாவல் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தது, அவர் இதே போன்ற வரிகளில் கருத்துத் தெரிவித்தார், மூத்த நட்சத்திரத்தின் நல்ல அவதாரத்திற்காக அவரைப் பாராட்டினார். சமீபத்திய எபிசோடில் ரசிகர்கள் பார்த்தது போலவே கெமிஸ்ட்ரி உள்ளது கவுன் பனேகா கரோர் பதி, எங்க நவ்யா அம்மாவோடு சேர்ந்து ஸ்வேதா பச்சன் போட்டியாளர்கள் மற்றும் ஜெயா பச்சன் டெல்லியில் இருந்து வீடியோவில் சேர்ந்தார். இந்த மைல்கல் 1000வது எபிசோடில் அமிதாப் பச்சனுடன் நவ்யா, ஸ்வேதா மற்றும் ஜெயா நிச்சயதார்த்தம் செய்துகொண்டனர், அவர் வீட்டில் இருந்த பழக்கவழக்கங்களையும், பல ஆண்டுகளாக ஜெயாவுடன் அவர் வாழ்ந்த மறக்கமுடியாத தருணங்களையும் நினைவு கூர்ந்தார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed