கலைஞர்

ரன்வீர் சிங், சாகிப் சலீம், தாஹிர் ராஜ் பாசின், ஜீவா, ஜதின் சர்னா, ஹார்டி சந்து, எமி விர்க், ராஜேந்திர கலா, நீனா குப்தா, பங்கஜ் திரிபாதி மற்றும் தீபிகா படுகோன்

நூலாசிரியர்

கபீர் கான், சஞ்சய் பூரன் சிங் சவுகான் மற்றும் வாசன் பாலா

இயக்குனர்

கபீர் கான்

உருவாக்கியவர்

தீபிகா படுகோன், சஜித் நதியாத்வாலா, விஷ்ணு இந்தூரி மற்றும் கபீர் கான்

24 டிசம்பர் 2021

கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக கொரோனாவை எதிர்த்துப் போராடிய மூன்று தலைமுறைகளில், ஒரு தலைமுறை வானொலியைச் சுற்றி கிரிக்கெட் வர்ணனைகளைக் கேட்டது. வழியில் இருந்த பான் கடையில் நிறுத்தி மதிப்பெண் கேட்டார். கிரிக்கெட்டை வெறித்தனமாகப் பார்த்துவிட்டு, மும்பையில் உள்ள பிரபோர்ன் ஸ்டேடியத்தில் உலகை வென்ற கிரிக்கெட் அணியை வரவேற்கும் நிகழ்ச்சியில் லதா மங்கேஷ்கர் ‘பாரத் வேர்ல்ட் சேம்ப்…’ பாடலைப் பாடியபோது, ​​அதன் கேசட்டை வாங்கி வருடக்கணக்கில் கேட்டேன். டீன் ஏஜ் பருவத்தில் மொபைல் போன்களையோ, சமூக ஊடகங்களையோ, இணையத்தையோ, செய்தி சேனல்களையோ பார்க்காத தலைமுறை இது. பின்னர் செய்தி என்றால் ஆகாஷ்வானி அல்லது செய்தித்தாள், தொலைக்காட்சி என்றால் தூர்தர்ஷன் மற்றும் ஒரு நகரத்திலிருந்து மற்றொரு நகரத்திற்கு பேசுவதற்கு ட்ரங்க் கால்கள் கூட பதிவு செய்ய வேண்டியிருந்தது. அந்தக் காலகட்டத்தின் கதைதான் ’83’ படம். அப்போது இந்தியாவும் கிரிக்கெட் பேருந்தில் விளையாடியது. வெற்றி பெறுவது அவரது வழக்கம் அல்ல. கிரிக்கெட் அணியின் அனைத்து வீரர்களும் 1983 உலகக் கோப்பைக்கு செல்ல திட்டமிட்டிருந்தனர், அந்த வகையில் இறுதிப் போட்டிக்கு முன்பே ரிட்டர்ன் டிக்கெட்டுகள் முன்பதிவு செய்யப்பட்டு, சிலர் இங்கிருந்து அமெரிக்கா செல்லத் தயாராகிவிட்டனர். ’83’ திரைப்படம் கிரிக்கெட்டின் நிச்சயமற்ற நிலைகளின் வெற்றி.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.