புதுடெல்லி: இந்த ஆண்டு முடிவடைய உள்ளது, வாட்ஸ்அப் இப்போது 2021 ஆம் ஆண்டிற்கான அதன் ஆண்டு இறுதி மதிப்பாய்வை வெளியிட்டுள்ளது. உடனடி செய்தியிடல் பயன்பாடு மக்களை எவ்வாறு ஒருவருக்கொருவர் இணைக்கிறது என்பதற்கான சிறப்பம்சங்களை ஆண்டு இறுதி மதிப்பாய்வு உள்ளடக்கியது. இங்கே சில முக்கிய சிறப்பம்சங்கள் உள்ளன whatsapp இந்தியா 2021க்கான மதிப்பாய்வில் ஆண்டு.
இந்தியாவில் கோவிட்க்கான வாட்ஸ்அப்பின் சாட்போட் மற்றும் தடுப்பூசி பிரச்சாரம்
2021 ஆம் ஆண்டில், ஃபேஸ்புக்கிற்குச் சொந்தமான வாட்ஸ்அப் மாநில மற்றும் மத்திய நிர்வாகங்களுடன் கூட்டு சேர்ந்தது மற்றும் நாடு முழுவதும் தடுப்பூசி பிரச்சாரங்களை நடத்த குடிமக்களுடன் தொடர்ந்து இணைந்திருக்க WhatsApp வணிக தளத்தையும் பயன்படுத்தியது.
இந்த ஆண்டில், 15 வெவ்வேறு மாநில அரசுகள் வாட்ஸ்அப்பில் பிரத்யேக கோவிட் ஹெல்ப்லைன்களை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளன, பல கோவிட் தொடர்பான பயன்பாட்டு வழக்குகளுக்கு ஆதாரங்களை அணுகுவது முதல் நோய்த்தடுப்பு சந்திப்பு முன்பதிவு வரை. அத்துடன், என் அரசாங்கம் வாட்ஸ்அப்பில் உள்ள சாட்போட் தடுப்பூசி சான்றிதழ் பதிவிறக்கங்கள், சந்திப்பு முன்பதிவுகள் மற்றும் பலவற்றை உள்ளடக்கிய பல்வேறு வகையான கோரிக்கைகளைக் கையாளும் வகையில் உள்ளது.
பயனர் அனுபவத்தையும் பாதுகாப்பையும் மேம்படுத்த புதிய அம்சங்களை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது
இந்த ஆண்டு WhatsApp ஆனது மறைந்து போகும் செய்திகள், ஒரு பார்வை மற்றும் பல போன்ற புதிய தனியுரிமை அம்சங்களை அறிமுகப்படுத்தியது. இயல்புநிலை மறைதல் முறை, நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் இணையும்போது பயனர்களுக்கு அதிக கட்டுப்பாடு மற்றும் தனியுரிமை இருப்பதை அம்சங்கள் உறுதி செய்கின்றன.
இதனுடன், வாட்ஸ்அப் செய்தி நிலை அறிக்கையிடல் போன்ற அம்சங்களையும் அறிமுகப்படுத்தியது, அங்கு பயனர்கள் குறிப்பிட்ட செய்தியைக் கொடியிடுவதன் மூலம் கணக்குகளைப் புகாரளிக்கலாம், ஐபோனுக்கான டச் ஐடி மற்றும் ஃபேஸ் ஐடி மற்றும் அண்ட்ராய்டு மேலும் கூடுதல் பாதுகாப்பிற்காக என்க்ரிப்ட் செய்யப்பட்ட காப்புப்பிரதிகள்.
மாற்றம் whatsapp கட்டணம்
இந்தியாவிற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட WhatsApp Paymentsக்கான புதிய அம்சங்களை WhatsApp அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. WhatsApp இன் அரட்டை இசையமைப்பாளருக்குள் வாட்ஸ்அப் மிகவும் சின்னமான மற்றும் அடையாளம் காணக்கூடிய ‘ரூபாய்’ ₹ சின்னத்தை அறிமுகப்படுத்தியது மற்றும் QR குறியீடுகளை ஸ்கேன் செய்வதற்கான கேமரா ஐகானைக் கொண்டுள்ளது.
வாட்ஸ்அப் பிசினஸ் தளத்தில் Uber இன் சமீபத்திய ஒருங்கிணைப்பு
இந்த ஒரு மக்கள். முன்பதிவு செய்ய அனுமதிக்கிறது உபெர் Uber இன் அதிகாரப்பூர்வ WhatsApp chatbot மூலம் சவாரி செய்யுங்கள். இந்த ஒருங்கிணைப்பு Uber க்கு உலகளவில் முதன்முதலில் உள்ளது மற்றும் WhatsApp செய்தியை அனுப்புவது போல Uber சவாரிக்கு முன்பதிவு செய்வதை எளிதாக்கும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.