இன்னும் சில நாட்களில் 2022 இன் புதிய விடியல் இன்னும் ஒரு வருடம் முடிவடைய உள்ளது. 2021 ஆம் ஆண்டைத் திரும்பிப் பார்க்கும்போது, ​​Btown பிரபலங்கள் நிச்சயமாக தங்கள் வாழ்க்கையில் நிறைய மாற்றங்களைக் கண்டிருக்கிறார்கள். சிலர் திருமணமானவர்கள், மற்றவர்கள் விவாகரத்து பெற்றவர்கள். பைடவுனில் உள்ள சில நட்சத்திரங்கள் குழந்தையை வரவேற்றனர் மற்றும் ஒரு நட்சத்திர குழந்தை பிறந்தது. கரீனா கபூர்-சைஃப் அலி கான் முதல் அனுஷ்கா சர்மா-விராட் கோலி வரை பாலிவுட் தம்பதிகள் பலர் தங்கள் பெற்றோரை கட்டித் தழுவி குழந்தையை வரவேற்கின்றனர்.

தற்போது, ​​2021 ஆம் ஆண்டு நிறைவடைய உள்ள நிலையில், இந்த ஆண்டு பைடவுன் தம்பதிகளுக்கு பிறந்த நட்சத்திரக் குழந்தைகள் இதோ.

அனுஷ்கா-விராட் மகள் வாமிகா

பைடவுனின் விருப்பமான ஜோடிகளான விராட் கோலி மற்றும் அனுஷ்கா ஷர்மா ஆகியோர் தங்கள் மகள் வாமிகாவை வரவேற்பதில் ஆண்டு தொடங்கியது. அனுஷ்கா தனது கர்ப்பத்தை 2020 இல் அறிவித்தார், அதே ஆண்டு டிசம்பரில், அனுஷ்காவுடன் நேரத்தை செலவிட விராட் கிரிக்கெட் போட்டிகளில் இருந்து ஓய்வு எடுத்தார். ஜனவரி 12, 2021 அன்று, தம்பதியினர் தங்கள் முதல் குழந்தையான வாமியை வரவேற்றனர், அதை விராட் தனது சமூக ஊடகக் கைப்பிடியில் அறிவித்தார். அப்போதிருந்து, தம்பதிகள் தங்கள் தனியுரிமையைப் பராமரித்து வந்தனர், தங்கள் பாவ முகத்தை ஒருபோதும் வெளிப்படுத்தவில்லை. ஆனாலும், விராட் மற்றும் அனுஷ்கா தங்களது மன்ச்கினுடன் நேரத்தை செலவிடுவதை ரசிகர்கள் பாராட்டுகிறார்கள்.

ஜஹாங்கீர், கரீனா-சைஃப் மகன்

கரீனா கபூர் கான் மற்றும் சைஃப் அலி கான் பிப்ரவரி மாதம் குழந்தை ஜஹாங்கீர் அலி கானை வரவேற்றனர், இரண்டாவது முறையாக தங்கள் பெற்றோரை அரவணைத்தனர். அவர் பிப்ரவரி 21 அன்று பிறந்தார், முழு கபூர்-படோடி குடும்பமும் பரவசத்தில் இருந்தது. திமூர் அலி கான் மூத்த சகோதரரான போது சந்திரனில் இருந்தார். கரீனா-சைஃப் தங்கள் குழந்தையின் பெயரையும் முகத்தையும் சிறிது காலம் ரகசியமாக வைத்திருந்ததாகவும், அவர்கள் அவருக்கு ஜஹாங்கீர் என்று பெயரிட்டதாகவும் பின்னர் தெரியவந்தது. பின்னர், ரந்தீர் கபூர் ஜெஹ்வின் அழகான புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்து கிட்டத்தட்ட இணையத்தை உடைத்தார். கரீனாவின் புத்தகம், கர்ப்ப பைபிள் ஜெஹ்வுடன் சில அழகான தருணங்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் ரசிகர்கள் ஸ்டார் கிட்டை வணங்குகிறார்கள்.

தியா-வைபவ் ரெக்கி மகன் அவ்யன்

தியா மிர்சா பிப்ரவரி 2021 இல் திருமணம் செய்து கொண்டார் மற்றும் மே மாதம் தனது முதல் குழந்தையை வரவேற்றார். இருப்பினும், நடிகை தனது மகன் முன்கூட்டியே பிறந்து 2 மாதங்களுக்குப் பிறகு தனது முதல் குழந்தையின் வருகையை அறிவித்தார். அனைத்து உடல்நலப் பிரச்சினைகளும் இருந்தபோதிலும், தியா மற்றும் புகழ்பெற்ற மஞ்ச்கின் அதை முழு தைரியத்துடன் எதிர்கொண்டனர் மற்றும் தியா தனது வருகையை ஜூலை 14, 2021 அன்று ஒரு நீண்ட குறிப்புடன் அறிவித்தார். அவர் தனது மகன் அவ்யான் ஆசாத் ரெக்கியின் பெயரையும் பதிவில் அறிவித்தார். இப்போது, ​​​​தியா அடிக்கடி தனது ஆண் குழந்தையை ரசிகர்களுக்குக் கொடுத்து இணையத்தை ஆச்சரியப்படுத்துகிறார்.

நேஹா தூபியா-அங்கத் பேடியின் மகன்

நேஹா மற்றும் அங்கத் இரண்டாவது முறையாக பெற்றோரை தத்தெடுத்த மற்றொரு பைடவுன் ஜோடி. தம்பதியினர் தங்களின் இரண்டாவது குழந்தையான ஆண் குழந்தையை அக்டோபர் 3, 2021 அன்று வரவேற்றனர். இந்த ஜோடி அதை சமூக ஊடகங்களில் முழு பாணியில் அறிவித்தது, அதன் பின்னர், அவர்கள் தங்கள் ஆண் குழந்தையை சமூக ஊடகங்களில் மட்டுமே பகிர்ந்து வருகின்றனர். இதுமட்டுமின்றி, அவர்களது பெண் குழந்தை மெஹர் தனது குழந்தை சகோதரனுடன் நேரத்தை செலவிடும் புகைப்படங்களையும் பகிர்ந்துள்ளனர்.

அர்ஜாய் ஏ. குரானா, அபர்சக்தி வடிவத்தின் மகள்

ஆகஸ்ட் 27, 2021 அன்று, அபர்சக்தி குரானா தனது முதல் குழந்தையான ஒரு பெண்ணை தனது மனைவி ஆக்ருதி அஹுஜாவுடன் வரவேற்றார். இந்த ஜோடி சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் அபிமான அறிவிப்பை வெளியிட்டது மற்றும் நெட்டிசன்கள் தங்கள் முதல் குழந்தையின் வருகையால் மிகுந்த மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர். அவர்கள் அவரது பெயரை அர்ஜாய் ஏ குரானா என்றும் அறிவித்தனர், அதன் பின்னர் அவர்கள் தங்கள் பெண்ணுடன் அபிமான தருணங்களை சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்து வருகின்றனர். ஆயுஷ்மான் குர்ரானா மற்றும் தாஹிரா காஷ்யப் ஆகியோரும் மேல் மற்றும் உருவம் கொண்ட ஒரு சிறுமி போல தோற்றமளித்தனர்.

கீதா-ஹர்பஜன் சிங்கின் மகன் ஜோன் வீர் பிளாஹா

கிரிக்கெட் வீரர் ஹர்பஜன் சிங் மற்றும் அவரது மனைவி கீதா பாஸ்ரா இந்த ஆண்டு ஜூலை 10, 2021 அன்று தங்களின் இரண்டாவது குழந்தையை வரவேற்றனர். தம்பதியினர் தங்களின் இரண்டாவது குழந்தை பிறந்ததை சமூக வலைதளங்களில் அழகாக அறிவித்தனர். பின்னர், அவர்கள் பெயரை அறிவிக்க தங்கள் மகள் ஹீனா ஹீரின் அபிமான புகைப்படங்களை அவரது குழந்தை சகோதரருடன் பகிர்ந்து கொண்டனர். பஜ்ஜியும் கீதாவும் தங்கள் மகனுக்கு ஜோன் வீர் பிளாஹா என்ற தனித்துவமான பெயரைத் தேர்ந்தெடுத்தனர். தற்போது இருவரும் தங்களது குழந்தைகளின் அழகான புகைப்படங்களை சமூக வலைதளங்களில் பகிர்ந்து வருகின்றனர்.

லிசா-டினோ லால்வானியின் மகள் லாரா

தில் ஹாய் முஷ்கில் நட்சத்திரம் லிசா ஹைடன் இந்த ஆண்டு மூன்றாவது முறையாக குழந்தை பெற்று தனது குழந்தை லாராவை வரவேற்றுள்ளார். லிசா தனது பெண் குழந்தையின் வருகையை சமூக ஊடகங்களில் அழகாக அறிவித்தார் மற்றும் அவரது ஒவ்வொரு புகைப்படத்தையும் ரசிகர்கள் விரும்பினர். தனது பதிவில், லிசா தனது மூன்றாவது குழந்தையைப் பெற்ற பிறகு ஏன் சமூக ஊடகங்களிலிருந்து விலகி இருக்கிறார் என்பதையும், ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட குழந்தைகளைப் பெறுவதில் சிரமப்பட்ட பல ரசிகர்களையும் வெளிப்படுத்துகிறார். இருப்பினும், லிசா தனது தலைப்பில் மூன்றாவது முறையாக தாய் ஆனதில் தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினார்.

ஷிலாதித்யா-ஸ்ரேயா கோஷலின் மகன், தேவ்யன்

மே 2021 இல், பிரபல பாலிவுட் பாடகி ஸ்ரேயா கோஷல் மற்றும் அவரது கணவர் ஷிலாதித்யா ஒரு ஆண் குழந்தையைப் பெற்றெடுத்ததாக அறிவித்தார். பின்னர், அவர் ஒரு அபிமான இடுகையில் குழந்தையின் பெயரை அறிவித்தார். ஸ்ரேயா தனது மகன் தேவயானுடனான முதல் குடும்ப புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவர் தனது கணவருடன் தனது குழந்தையைப் பாராட்டுவதைக் காண முடிந்தது. அந்த புகைப்படத்தை பகிர்ந்து கொண்ட ஸ்ரேயா, தாயான மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினார். அப்போதிருந்து, ரசிகர்கள் சில நேரங்களில் ஸ்ரேயா தனது மகனுடன் இருக்கும் அழகான படங்களை அவரது சமூக ஊடகக் கைப்பிடியில் பார்க்கிறார்கள்.

நிதி மோகன்-நிஹார் பாண்டியாவின் மகன்

பாடகி நித்தி மோகன் இந்த ஆண்டு தனது கணவர் நிஹார் பாண்டியாவுடன் தாய்மையை ஏற்றுக்கொண்டார். ஜூன் 2, 2021 அன்று அவர் தனது முதல் குழந்தையான ஆண் குழந்தையை வரவேற்றார். இந்த பதிவை சமூக வலைதளங்களில் பகிர்ந்துள்ள தம்பதியினர் தங்கள் மகனின் வருகையை அறிவித்தனர். தங்கள் மகனைத் தங்கள் கைகளில் பிடித்துக் கொண்டு, நித்தியும் நிஹரும் சமூக ஊடகங்களில் நல்ல செய்தியுடன் ஒரு குறிப்பை எழுதினர். இந்த செய்தியை அறிந்த தம்பதியின் ரசிகர்கள் மிகுந்த மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர்.

ப்ரீத்தி ஜிந்தா-ஜீன் குட்எனஃப் இரட்டையர்கள்

வாடகைத் தாய் மூலம் தனது முதல் குழந்தைகளை வரவேற்ற ப்ரீத்தி ஜிந்தா நவம்பர் 18 அன்று தனது கணவர் ஜீன் குட்னஃப் உடன் பெற்றோரை தத்தெடுத்தார். கோய் மில் கயா நடிகை இதை ஒரு குறிப்பில் அறிவித்து அனைவரையும் ஆச்சரியத்திலும் மகிழ்ச்சியிலும் ஆழ்த்தினார். அவர்கள் இரட்டையர்களான பெண் மற்றும் பையனை வரவேற்றதாக ப்ரீத்தி தெரிவித்தார். தம்பதிகள் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு ஜெய் மற்றும் ஜியா என்று பெயரிட்டனர். ப்ரீத்தி தனது குழந்தைகளின் புகைப்படங்களை சமூக ஊடகங்களில் இதுவரை பகிரவில்லை என்றாலும், அவர் சமீபத்தில் அவர்களை கட்டிப்பிடித்தபோது ஒரு பார்வையை மட்டுமே விட்டுவிட்டார்.

ஈவ்லின் ஷர்மா-துஷன் பிண்டியின் மகள்

யே ஜவானி ஹை தீவானி நடிகை ஈவ்லின் ஷர்மா தனது கணவர் துஷன் பிண்டியுடன் இந்த ஆண்டு தனது பெண் குழந்தையை வரவேற்று நவம்பர் 19 அன்று சமூக ஊடகங்களில் அறிவித்தார். ஈவ்லின் தாய்மையில் அடியெடுத்து வைக்கும் சந்தர்ப்பத்தில் ஒரு இதயப்பூர்வமான குறிப்பை எழுதினார், அவர் தனது பெண் குழந்தையை கட்டிப்பிடித்து வைத்திருக்கும் அபிமான புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். . நடிகை தனது கர்ப்ப பயணத்தை புகைப்படங்கள் மூலம் சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துள்ளார்.

ஹர்ஷதீப் கவுர்-மன்கித் சிங்கின் மகன்

பாடகி ஹர்ஷதீப் கவுர் மற்றும் அவரது கணவர் மன்கீத் சிங் ஆகியோர் இந்த ஆண்டு தாய்மை பெற்று ஆண் குழந்தையை வரவேற்றனர். பாடகர் சமூக ஊடகங்களில் அபிமான முறையில் அறிவித்தார். அவரது குழந்தை இந்த ஆண்டு மார்ச் 2 ஆம் தேதி பிறந்தது மற்றும் அவர்களின் முதல் பிறந்தநாளில் தம்பதியினர் பேபி ஹுனார் சிங் என்ற பெயரை அறிவித்தனர். அவர் பிறந்து ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு அவரது முகத்தை வெளிப்படுத்தும் முதல் புகைப்படத்தையும் அவர் பகிர்ந்துள்ளார். பாடகர் அன்றிலிருந்து தாய்மையை அனுபவித்து வருகிறார்.

இதையும் படியுங்கள் |2021 ஆம் ஆண்டின் முடிவு: அமீர் கான்-கிரண் ராவ் முதல் கிர்த்தி குல்ஹாரி-சாஹில் சேகல் வரை பிரிந்ததாக அறிவிக்கும் பிரபலங்கள்

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.