ஹர்னாஸ் சந்து. – புகைப்படம்: இன்ஸ்டாகிராம்

மிஸ் யுனிவர்ஸ் 2021 பட்டம் வென்ற ஹர்னாஸ் கவுர், பஞ்சாப் மாநிலம் குர்தாஸ்பூர் கிராமத்தைச் சேர்ந்தவர். இருப்பினும், இப்போது அவரது குடும்பம் சண்டிகருக்கு அருகிலுள்ள கராரில் உள்ள லாண்ட்ரான் சாலையில் ஷிவாலிக் நகரில் உள்ள மோனா பாரடைஸ் அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வசிக்கிறது. இவரது குடும்பம் விவசாயத்துடன் தொடர்புடையது. 21 வயதான ஹர்னாஸின் பெற்றோர் தொழில் ரீதியாக மருத்துவர்கள். இவரது தந்தை பி.எஸ்.சந்து ரியல் எஸ்டேட் தொழில் செய்து வருகிறார். அவரது தாயார் டாக்டர் ரவீந்தர் கவுர் சண்டிகரில் உள்ள அரசு மருத்துவமனையில் மகளிர் மருத்துவ நிபுணராக உள்ளார். ஹர்னாஸுக்கு ஹர்னூர் சிங் என்ற சகோதரர் உள்ளார். ஹர்னாஸ் சந்து தனது ஆரம்பக் கல்வியை சண்டிகரில் உள்ள ஷிவாலிக் பப்ளிக் பள்ளியில் பயின்றார். தற்போது அவர் சண்டிகரில் உள்ள செக்டார்-42, முதுகலை அரசு பெண்கள் கல்லூரியின் மாணவி. பிரபஞ்ச அழகியாக முடிசூட்டப்பட்ட ஹர்னாஸ், தனது உடல் அமைப்பைப் பற்றி பல விஷயங்களைக் கேட்க வேண்டியிருந்தது. அவரது மெலிந்த தன்மையை மக்கள் அதிகம் கேலி செய்தனர்.

அம்மாவுடன் ஹர்னாஸ். – புகைப்படம்: இன்ஸ்டாகிராம்

மாடலிங் தவிர, நீச்சல், குதிரை சவாரி, நடிப்பு மற்றும் நடனம் ஆகியவற்றிலும் ஹர்னாஸ் ஆர்வம் காட்டுகிறார். தற்போது பொது நிர்வாகத்தில் முதுகலை படித்து வருகிறார். அவருக்கு நடிப்பு பிடிக்கும். எதிர்காலத்தில் படங்களில் நடிக்கவும் ஆசைப்படுகிறார். பஞ்சாபி திரையுலகில் அறிமுகமானார். அவர் தனது பஞ்சாபி படங்களான ‘பாவ் பரன்’ மற்றும் ‘பாய் ஜி குட்டாங்கே’ ஆகிய இரண்டு படங்களின் படப்பிடிப்பை முடித்துள்ளார். இந்த இரண்டு படங்களையும் உபாசனா சிங் தயாரிக்கிறார்.

ஹர்னாஸ் சந்து. – புகைப்படம்: இன்ஸ்டாகிராம்

70வது மிஸ் யுனிவர்ஸ் போட்டி இஸ்ரேலில் நடந்தது. இந்தப் போட்டியில் மூன்று நாடுகளைச் சேர்ந்த பெண்கள் முதல் 3 இடங்களுக்குள் வந்துள்ளனர். ஹர்னாஸ் சந்து தென்னாப்பிரிக்கா மற்றும் பராகுவேயை விட்டு வெளியேறி பிரபஞ்ச அழகியாக முடிசூட்டப்பட்டார்.

ஹர்னாஸ் சந்து. – புகைப்படம்: இன்ஸ்டாகிராம்

இந்த நிகழ்வில் மெக்சிகோவின் முன்னாள் மிஸ் யுனிவர்ஸ் 2020 ஆண்ட்ரியா மெசாவால் சந்து முடிசூட்டப்பட்டார். இந்த விழாவில் பங்கேற்பதற்காக இந்தியாவில் இருந்து நடிகை தியா மிர்சாவும் வந்திருந்தார். இந்த முறை மிஸ் யுனிவர்ஸ் 2021 போட்டியில் ஊர்வசி ரவுடேலா நடுவராக இருந்தார்.

ஹர்னாஸ் சந்து. – புகைப்படம்: இன்ஸ்டாகிராம்

ஹர்னாஸின் குடும்ப உறுப்பினர்களின் கூற்றுப்படி, அவர் சாப்பிட விரும்புகிறார். இதிலும் அவருக்கு மக்கி கி ரோட்டி மற்றும் சர்சன் கா சாக் பிடிக்கும்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.