ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் – திரையரங்குகளில் வியாழன் – மேலோட்டமாகப் பார்த்தால், சோனி பிக்சர்ஸ் தயாரித்த லைவ்-ஆக்சன் திரைப்படம் ஸ்பைடர் மேன். நோ வே ஹோம் ட்ரெய்லர்கள் ஏற்கனவே வெளிப்படுத்தியுள்ளபடி, புதிய ஸ்பைடர் மேன் திரைப்படம் ஸ்பைடர் மேனின் மூன்று காலங்களை ஒன்றாகக் கொண்டுவருகிறது, டோபே மாகுவேர் வில்லனாகவும், பீட்டர் பார்க்கர் ஆண்ட்ரூ கார்ஃபீல்டாகவும் மார்வெல் மல்டிவர்ஸில் குதிக்கிறார்கள். நாங்கள் டாக்டர். நார்மன் ஆஸ்போர்ன்/கிரீன் கோப்ளின் (வில்லம் டாஃபோ) ஐ சந்திக்கிறோம் சிலந்தி மனிதன், ஸ்பைடர் மேன் 2 இலிருந்து டாக்டர். ஓட்டோ ஆக்டேவியஸ்/டாக்டர் ஆக்டோபஸ் (ஆல்ஃபிரட் மோலினா), ஸ்பைடர் மேன் 3 இலிருந்து பிளின்ட் மார்கோ/சாண்ட்மேன் (தாமஸ் ஹேடன் சர்ச்), கர்ட் கானர்ஸ்/லிஸார்ட் (ரைஸ் இஃபான்ஸ்) மற்றும் மேக்ஸ் தி அமேசிங் ஸ்பைடர் மேன் தி அமேசிங் ஸ்பைடர் மேன் 2 இலிருந்து அமேசிங் ஸ்பைடர் மேன் டிலான்/எலக்ட்ரோ (ஜேமி ஃபாக்ஸ்). இது எல்லாம் நடக்கிறது – ஸ்பைடர் மேன் திரைப்படத்தில்.

அது அனுமதிக்கிறது ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் – திரும்பிய இயக்குனர் ஜான் வாட்ஸிடமிருந்து – நினைவக பாதையில் ஒரு ஏக்கம் நிறைந்த பயணத்தை மேற்கொள்ள, அது ராட்சதர்களின் தோள்களில் நிற்கிறது என்று சொல்லும் அளவுக்கு நான் செல்லமாட்டேன். சரியாகச் சொல்வதானால், பல வில்லன்கள் வீட்டிற்கு வழி இல்லை பயங்கரமான ஒன்றிலிருந்து திரும்பக் கொண்டுவருகிறது (தி அமேசிங் ஸ்பைடர் மேன் 2) மற்றும் மறக்கக்கூடிய (சிலந்தி மனிதன் 3, அற்புதமான சிலந்தி மனிதன்ஸ்பைடர் மேன் திரைப்படங்கள். ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் ஒரு புதிய வெளிச்சத்தில் அவற்றைச் செலுத்தி, தங்களால் இயன்றவரை வறுத்தெடுக்கும். Dafoe மற்றும் Molina இயற்கையாகவே சிறப்பாகச் செயல்படுகின்றனர், பிந்தைய பகுதி எல்லா காலத்திலும் சிறந்த சூப்பர் ஹீரோ திரைப்படங்களில் ஒன்றாகும். ஆனால் பிரபஞ்சம் விரிவடைவது போல் தோன்றினாலும்-நம்மிடம் சரியான பல்வகை உள்ளது-உண்மையில், ஸ்பைடர் மேன் பிரபஞ்சமே நோ வே ஹோம் என்ற இடத்தில் சரிந்து வருகிறது. இந்த சுற்றில் புதிய கதாபாத்திரங்கள் எதுவும் அறிமுகப்படுத்தப்படவில்லை.

ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் பீட்டர் பார்க்கர் கட்டுக்கதையை ஆழப்படுத்த முயற்சிக்கிறது. இளம் சூப்பர் ஹீரோக்களில் ஒருவராக – டாம் ஹாலண்ட்ஸ் சிலந்தி மனிதன், இன்னும் உயர்நிலைப் பள்ளியின் இறுதி ஆண்டில், இளையவரின் நேரடி-நடவடிக்கை பதிப்பு – பார்க்கர் இன்னும் அனைவருக்கும் ஏதோ நல்லது என்ற எண்ணத்தை நிலைநிறுத்துகிறார். அவர் குறுகிய பார்வையற்றவராக இருந்தாலும், அவர் ஒரு முழுமையான நம்பிக்கையாளர். அதன் இதயத்தில், புதிய ஸ்பைடர் மேன் திரைப்படம் – திரும்பிய இரட்டையர்களான கிறிஸ் மெக்கென்னா மற்றும் எரிக் சோமர்ஸ் எழுதியது – பீட்டர் உண்மையில் தார்மீக ரீதியாக சிறந்து விளங்குவதைப் பற்றியது. நீங்கள் உடைவதற்கு முன்பு நீங்கள் எவ்வளவு சகித்துக்கொள்ள முடியும் என்பதைப் போல, நீங்கள் எதற்காக நிற்கிறீர்கள் என்பதை விட்டுவிடுங்கள். நீங்கள் உங்கள் கொள்கைகளின்படி வாழப் போகிறீர்கள் என்றால், மற்றவர்களைக் காப்பாற்ற நீங்கள் சில தியாகங்களைச் செய்ய வேண்டும். பார்க்கரின் அத்தை மே (மரிசா டோமி) ஒருவருக்கு உதவுவது மற்ற அனைவருக்கும் உதவுவது போன்றது என்று நம்புகிறார் – ஆனால் என்ன தனிப்பட்ட செலவில்?

ஸ்பைடர் மேன் பற்றி நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய அனைத்தும்: நோ வே ஹோம்

ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் ஹாலந்தின் பீட்டர் பார்க்கரை சில இருண்ட இடங்களுக்கு அனுப்புகிறது, இருப்பினும் இது மற்றொரு ஏக்கத்திலிருந்து வெகு தொலைவில் இல்லை என்றாலும் அது எந்த நேரத்திலும் உங்கள் முகத்தில் தொங்கவிடாது. “ஓ லுக், மற்ற ஸ்பைடர் மேன் திரைப்படங்களில் இருந்து நினைவுகள் (அவ்வளவு அல்ல) பொம்மைகளுடன் பாத்தோஸ் துண்டுகள் கலக்கப்படுவது போல் உள்ளது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இது எவ்வளவு பெரிய ஒப்பந்தம் – பழைய ஸ்பைடர் மேன் திரைப்படங்களிலிருந்து நடிகர்கள் திரும்புவது – இது ஒரு இழிந்த வணிக முயற்சியாகத் தெரிகிறது. ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் சற்று உறுதியளிக்கும் விதத்தில் முடிவடைகிறது சோனி படங்கள் விஷயங்களை நிறுத்துவது மகிழ்ச்சியாக இருக்கலாம், ஆனால் ஹாலிவுட்டுக்கு எதுவும் புனிதமானது அல்லது நிரந்தரமானது அல்ல என்பதை நாங்கள் எப்போதும் அறிந்திருக்கிறோம். ஹோக்கி டிஜிட்டல் முறை மூலம் என்ன வேண்டுமானாலும் தோண்டி தோண்டி எடுப்பார்கள்.

நாங்கள் விட்ட இடத்திலிருந்து எடுக்கிறோம் ஸ்பைடர் மேன்: ஃபார் ஃப்ரம் ஹோம், பார்க்கரின் வழக்கமான வாழ்க்கை அவரது கண்களுக்கு முன்பாக வளர்ந்து வருவதைக் காண்கிறோம். கேமராக்களும் கவனமும் அவரை எல்லா இடங்களிலும் பின்தொடர்கின்றன – அவர் இப்போது உலகின் மிகவும் பிரபலமான நபர், நாங்கள் மீண்டும் மீண்டும் சொல்லப்படுகிறோம் – சிலர் அவரைத் தேடி வருகிறார்கள், அவர் உண்மையில் குவென்டின் பெக் / மிஸ்டீரியோ (ஜேக் கில்லென்ஹால்) , ஹோலோகிராப் கொல்லப்பட்டார். மூலம் – உலகிற்கு தங்களை இறக்கும் ஹீரோவாக காட்ட காட்சிகளை கையாளும் நிபுணர் வில்லன்கள். பார்க்கருக்கு மிக முக்கியமாக, இது அவரைச் சுற்றியுள்ளவர்களின் வாழ்க்கையைப் பாதிக்கிறது: அவரது காதலி எம்.ஜே (ஜெண்டயா) மற்றும் சிறந்த நண்பர் நெட் லீட்ஸ் (ஜேக்கப் பேட்டன்) ஆகியோர் கல்லூரிகளில் இருந்து நிராகரிக்கப்பட்டனர். , அவரும் அவரது அத்தையும் வீட்டிற்குச் செல்ல வேண்டும். போதுமான அளவு சாப்பிட்ட பிறகு, பார்க்கர் மிக மோசமான யோசனையுடன் வருகிறார்.

நீங்கள் ஏற்கனவே பார்த்திருக்கலாம் ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் டிரெய்லர், டாக்டர் ஸ்டீபன் ஸ்ட்ரேஞ்ச்/ என்று பார்க்கர் கேட்கிறார் டாக்டர் விந்தை (பெனடிக்ட் கம்பெர்பாட்ச்) பீட்டர் பார்க்கர் ஸ்பைடர் மேன் என்பதை மக்கள் மறக்கச் செய்யும் மந்திரம். பீட்டரைச் சுற்றி இப்படி ஒரு பைத்தியக்காரத்தனமான பக்கத்தை வைத்திருப்பதற்காக முட்டாள்தனத்தை ஒதுக்கி வைக்கவும் – நிறைய சூப்பர் ஹீரோக்கள் தங்கள் அடையாளத்தின் சுமையுடன் வெளியில் இருக்க வேண்டியிருக்கிறது – அதை இன்னும் பைத்தியமாக்குவது என்னவென்றால், டாக்டர் ஸ்ட்ரேஞ்ச் அவரது வேண்டுகோளின்படி நீங்கள் எவ்வளவு சாதாரணமாக ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள்? வோங்கின் (பெனடிக்ட் வோங்) எச்சரிக்கைகளில் இருந்து விசித்திரமான அலைகள், அவர் கடந்த காலத்தில் இது போன்ற மந்திரங்களை நிறைய சிறிய விஷயங்களுக்கு பயன்படுத்தினார். சரி அப்புறம். ஆனால் பார்க்கர் தனது கோரிக்கையை சரியாகத் தெரிவிக்கவில்லை என்பதை அறிந்ததும், விஷயங்கள் எப்போதும் மோசமாகிவிடும்: காஸ்டிங் ஸ்பெல் ஸ்ட்ரேஞ்ச் செய்யும். அனைவரும் பீட்டர் பார்க்கர் ஸ்பைடர் மேன் என்பதை மறந்துவிடு. MJ, நெட் மற்றும் மே உட்பட உங்களுக்கு தெரியும்.

ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் முதல் விட்சர் சீசன் 2 வரை, டிசம்பரில் என்ன பார்க்க வேண்டும்?

ஸ்பைடர் மேன் நோ வே ஹோம் விமர்சனம் ஸ்பைடர் மேன் நோ வே ஹோம் விமர்சனம்

ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் படத்தில் பீட்டர் பார்க்கராக டாம் ஹாலண்ட், டாக்டராக பெனடிக்ட் கம்பெர்பேட்ச்
பட உதவி: Matt Kennedy / Sony Pictures

யதார்த்தத்தை நொறுக்கும் மாயாஜாலத்தை தங்கள் கைகளால் கையாளும் கதாபாத்திரங்களையோ அல்லது யதார்த்தத்தை சிதைக்கும் மாயாஜாலத்தை கையாளும் கதாபாத்திரங்களின் நண்பர்களையோ நாம் கையாளவில்லை என்றால் அது பெருங்களிப்புடையதாக இருக்கும். ஆனால் ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் திட்டம் பொதுவாக முட்டாள்தனமானது. நோ வே ஹோம் ப்ளாட்டைத் தொடர அனுமதிக்கும் கேள்விக்குரிய தேர்வுகளில் பார்க்கர் தொடர்ந்து கேள்விக்குரிய தேர்வுகளை மேற்கொள்கிறார். அவரைக் கொல்ல முயலும் வில்லன்களை அவர் நம்புகிறார், மேலும் அவரைப் போன்ற மற்றவர்களை தங்கள் சொந்த பிரபஞ்சத்தில் எதிர்த்தவர்கள், அவர் எவ்வளவு எளிதில் நம்பப்படுகிறார் என்பதைக் காட்டுகிறது. ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் நீங்கள் செல்லும் பயணத்தை ஏற்றுக்கொண்டால் மட்டுமே வேலை செய்யும், ஏனெனில் அதன் உள் தர்க்கம் மிக எளிதாக உடைந்து விடும். அதில் சில சிரிப்பிற்காக விளையாடப்படுகின்றன, ஆனால் இறுதியில் ஹீரோக்களில் சில உணர்வுகளை வைக்க வேண்டும்.

ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் கூட பீட்டர் தனக்காகத் தேர்ந்தெடுத்த பாதையில் செல்ல வேண்டும் என்பதை ஒருபோதும் நியாயப்படுத்துவதில்லை. அவர் எந்த எச்சரிக்கையும் இல்லாமல் சூழ்நிலைகளில் தன்னைத் தூக்கி எறிகிறார். மிஸ்டீரியோ எவ்வாறு வெளிப்படுகிறது என்பதன் காரணமாக பார்க்கர் உண்மையில் உலகத்தால் ஒரு வில்லனாக பார்க்கப்படுவார் என்றால், அந்த கதையை எதிர்க்க உலகில் நிறைய இருக்கிறது என்று நான் நம்புகிறேன். ஏன் இவை எதுவும் இல்லை பழிவாங்குபவர்கள் (அல்லது அவற்றில் எஞ்சியிருப்பது) பார்க்கரைப் பாதுகாக்க தட்டுக்குச் செல்கிறதா? சில மட்டத்தில் இருந்தாலும், தவறான தகவல் மிகவும் பரவலாக இருக்கலாம் என்பது உண்மை – அதன் முகம், ஜே. ஜோனா ஜேம்சன் (ஜே.கே. சிம்மன்ஸ்), அலெக்ஸ் ஜோன்ஸ் போன்ற ஒரு தீவிர வலதுசாரி சதியை முன்மாதிரியாகக் கொண்டு, நமது சொந்த உலகத்தைப் பற்றி ஏதோ சொல்கிறார்.

ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் மூன்று ஸ்பைடர் மேன் காலங்களை இணைப்பதன் மூலம் கணிசமான பலனைப் பெறுகிறதா என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை. சில சமயங்களில் அது பார்வையாளர்களிடம் என்ன கேட்கிறது என்பது அதற்குத் தெரியும், அதனால்தான் வில்லன்கள் வேண்டுமென்றே தங்கள் கடந்த காலத்தைப் பற்றி சத்தமாகப் பேசுவது பார்வையாளருக்குத் தெரியாவிட்டால் தங்களை அறிமுகப்படுத்துவது போல. மார்வெல் ஸ்டுடியோஸ் சோனி பிக்சர்ஸ் தெளிவாக அனைவரும் பின்பற்ற விரும்புகிறது. ரசிகர்கள் அதன் அனைத்து திரைப்படங்களையும் (இப்போது தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளையும்) பார்க்க வேண்டும் என்று முன்னாள் எதிர்பார்க்கிறார், ஆனால் அதனுடன், அவர்கள் சரியாக ரசிக்க ஐந்து ஸ்பைடர் மேன் திரைப்படங்களையும் பார்த்திருக்க வேண்டும்?! ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் படத்தில் மற்ற கதாபாத்திரங்களும் உள்ளன, இதற்கு உங்களுக்கு அதிக அறிவு தேவை மார்வெல் சினிமாடிக் யுனிவர்ஸ், பிற மார்வெல் தலைப்புகளில் பயன்படுத்துவதற்காக அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளதால், அவற்றை முக மதிப்பில் மட்டுமே எடுக்க முடியும்.

மார்வெல் மற்றும் சோனி பிக்சர்ஸின் படைப்புகளில் டாம் ஹாலண்டுடன் புதிய ஸ்பைடர் மேன் முத்தொகுப்பு

ஸ்பைடர் மேன் நோ வே ஹோம் விமர்சனம் பச்சை பூதம் ஸ்பைடர் மேன் நோ வே ஹோம் விமர்சனம்

ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் படத்தில் க்ரீன் கோப்ளினாக வில்லெம் டஃபோ
புகைப்பட கடன்: சோனி படங்கள்

148 நிமிட இயக்க நேரத்துடன் மூன்றாவது மிக நீண்ட MCU திரைப்படமாக இருந்தாலும், ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் உண்மையில் வில்லனை உருவாக்க நேரம் கிடைக்கவில்லை. நிச்சயமாக, மற்ற நபர்களுடன் ஒப்பிடுகையில் இந்த பிரபஞ்சம் எவ்வாறு சூப்பர்சார்ஜ் செய்யப்படுகிறது என்பதில் நிறைய நகைச்சுவைகள் உள்ளன – இங்கே எல்லா வகையான மந்திரங்களும் உள்ளன, மேலும் எங்களிடம் அவென்ஜர்ஸ் (“அவர்கள் ஒரு இசைக்குழுவா?” நகைச்சுவைகள் ஒரு அன்பான கதாபாத்திரம்) – மற்றும் நகைச்சுவைகள் நோக்கமாக உள்ளன. வில்லன்களின் பெயர்கள் மற்றும் தோற்றக் கதைகளில் (ஓட்டோ ஆக்டேவியஸ்? LOL. நீங்கள் விலாங்குகளின் வாட்டில் விழுந்தீர்களா? ஹா. நீங்கள் ஒரு சூப்பர்கோலிடரில் விழுந்தீர்களா? அடடா.) ஆனால் உண்மையான கூடுதல் பாத்திரம் அடுக்குதல் உண்மையில் மிகவும் குறைவான விலைமதிப்பற்றது.

கூடுதலாக, திரை நேரம் தேவைப்படும் பல கதாபாத்திரங்களுடன், ஹாலண்ட் மீண்டும் தனது படங்களில் இரண்டாவது பிடில் மற்றும் துணை நிலைப்பாட்டை வகிக்கிறார். கடந்த இரண்டு படங்களில் ஹாலந்தின் ஸ்பைடர் மேனைச் சுற்றி கட்டமைக்கப்பட்ட உலகத்தின் பார்வையையும் நாம் இழக்கிறோம். பார்க்கர் பள்ளி இறுதியாண்டு படிக்கிறார் என்பது முக்கியமல்ல. எம்.ஜே மற்றும் நெட் ஆகியோருக்குச் சேமிக்கவும், சில சமயங்களில் அவர்களின் இருப்பு சந்தேகத்திற்குரியதாகத் தோன்றுகிறது, மீதமுள்ளவர்களுக்கும் அதே காட்சி உள்ளது: அவர்களின் மற்ற வகுப்பு தோழர்கள் மற்றும் அவர்களின் ஆசிரியர்கள். மேயின் காதலன் ஹேப்பி ஹோகன் (ஜான் ஃபாவ்ரூ) சில காட்சிகளைப் பெறுகிறார், மேலும் மே அதைவிட கொஞ்சம் அதிகமாகவும்.

ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் அதன் சொந்தக் காலில் நிற்கிறதா இல்லையா என்ற பெரிய கேள்விக்கு பதிலளிக்க முடியாது, இது மற்ற ஐந்து ஸ்பைடர் மேன் திரைப்படங்களின் துணியுடன் எவ்வளவு ஆழமாக பிணைக்கப்பட்டுள்ளது. ஆனால் மிக முக்கியமாக, இது முக்கியமற்றது. மார்வெல் ஸ்டுடியோவின் உதவியுடன், சோனி பிக்சர்ஸ் இப்போது பெரிய கனவு காண முடியும் என்பதற்கு நோ வே ஹோம் சான்றாகும். இது ஒருபோதும் பசியைக் கொண்டிருக்கவில்லை, ஆனால் அதைச் செய்வதற்கான ஆக்கபூர்வமான சாப்ஸ் எப்போதும் இல்லை. இப்போது, ​​இந்த மல்டிவர்ஸ் ஷெனானிகன்களுடன் மார்வெல் ஃபேக்-அவுட்கள் – பகிரப்பட்ட ஃபிலிம் யுனிவர்ஸ் மாஸ்டரின் வழிகாட்டுதலுடன் குடும்பத்தை விட்டு தூரமாக இருக்கிறேன், அவற்றை வழங்குவதற்கு முன் சுரைக்காய் – இது இறுதியாக ஒரு ஸ்பைடர் மேன் திரைப்படத்தை வழங்கியுள்ளது, இது ஒரு காலத்தில் நிதி ஆய்வாளர்களுக்கு வாய் கிழியக்கூடியதாக இருக்கும், மேலும் அனைத்து வயதினருக்கும் ஸ்பைடர் மேன் ரசிகர்களுக்கு பொத்தான்-புஷ் விருந்து.

பழையதை புதியதாக ரீமிக்ஸ் செய்வது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. ஆனால் இது குறைந்து வரும் வருமானங்களில் ஒன்றாகும். முற்றிலும் புதிய கதைகளைச் சொல்லுவதற்குப் பதிலாக, இன்றைய திரைப்பட நிர்வாகிகள் ஐபியில் மிகவும் பெரியவர்கள், அவர்கள் இப்போது தங்கள் சொந்த கடந்த காலத்தை ஆராய்கின்றனர். பகட்டானநவம்பர் 2022ல் ரிலீஸ், அதே மாதிரி ஏதாவது செய்யப் போகிறோம் dc விரிவாக்கப்பட்ட பிரபஞ்சம் – மைக்கேல் கெட்டான். உடன் பேட்மேன் 90களில் இருந்து பென் அஃப்லெக்கின் பதிப்பு, மற்றும் DCEU தானே. இது ராபர்ட் பாட்டின்சனின் பேட்மேனிலிருந்தும் எடுக்கப்படலாம். பேட்மேன், மார்ச் 2022 இல் வெளியிடப்படும். யார் உண்மையில் சொல்ல முடியும்? ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் காட்டுவது என்னவென்றால், ஹாலிவுட் எதுவும் நிரந்தரமாக ஓய்வெடுக்க முடியாது.

ஹாக்ஐ எபிசோட் 5 ரீகேப்: எதிரிகளுடன் இரவு உணவு, பழைய உடைகள் மற்றும் ஒரு புதிய வில்லன்

ஸ்பைடர் மேன் நோ வே ஹோம் ரிவ்யூ டாம் ஹாலண்ட் ஜேக்கப் பட்டாலியன் ஜெண்டயா ஸ்பைடர் மேன் நோ வே ஹோம் விமர்சனம்

பீட்டர் பார்க்கராக டாம் ஹாலண்ட், நெட் லீட்ஸாக ஜேக்கப் படலோன், ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் படத்தில் ஜெண்டயா எம்.ஜே.
பட உதவி: Matt Kennedy / Sony Pictures

சோனி பிக்சர்ஸ் அதன் முந்தைய அனைத்து ஸ்பைடர் மேன் படங்களையும் ஒன்றாகக் கொண்டுவருகிறது. (அதனால்தான் புதியதைப் பார்க்கிறோம் 4K நீலக்கதிர் டஜன் கணக்கான புதிய பொம்மைகள் மற்றும் பழைய திரைப்படங்களின் வெளியீடு, அடித்தளமில்லா வணிக வாய்ப்புகளுடன்.) ஹாலந்தின் பார்க்கருக்கு ஒரு வித்தியாசமான சுத்தமான ஸ்லேட்டை ஒப்படைப்பது – இந்த இழப்பு, துக்கம், கோபம் மற்றும் அவரது வாழ்க்கையைச் சுற்றியுள்ள மக்களுக்கு அதன் உண்மையான தாக்கம் ஒரு பாடம் என்று ஒருவர் வாதிடலாம். அவர் – சோனி மற்றும் மார்வெல் ஆகியோர் தங்கள் ஸ்பைடர் மேன் உரிமைகளை அமைத்துள்ளனர், இதன் மூலம் திரைப்படத்தின் முடிவில், நட்பு அண்டை சூப்பர் ஹீரோ உண்மையில் எங்கும் செல்ல முடியும். ஏனென்றால், பார்க்கருக்கு, பெரும் சக்தியுடன் பெரிய பொறுப்பு வரலாம், ஆனால் ஹாலிவுட்டுக்கு, பெரும் சக்தியுடன் பேராசை அதிகம்.

ஸ்பைடர் மேன்: நோ வே ஹோம் வந்துவிட்டது வியாழன், டிசம்பர் 16 இந்தியாவில் ஆங்கிலம், ஹிந்தி, தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழிகளில்.
link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *