வாட்ச்: ஸ்காட்லாந்தின் தேசிய செயல்திறன் பயிற்சியாளர் இணையற்றவர் "பூப்பந்து" பயிற்சி விளையாட்டுகள்;  பேட்மிண்டன், கிரிக்கெட், டென்னிஸ் ஆகியவற்றை ஒருங்கிணைக்கிறது

ஸ்காட்லாந்தின் தேசிய செயல்திறன் பயிற்சியாளர் டோபி பெய்லி ஒரு தனித்துவமான பயிற்சி விளையாட்டைப் பகிர்ந்துள்ளார்.© ட்விட்டர்

தேசிய செயல்திறன் பயிற்சியாளரும் கிரிக்கெட் ஸ்காட்லாந்து தேசிய தேர்வாளருமான டோபி பெய்லி ஸ்காட்லாந்து A அணி, எடின்பர்க் நேப்பியர் பல்கலைக்கழகம் மற்றும் ஸ்காட்லாந்து 19 வயதுக்குட்பட்ட வீரர்களுக்கு இடையே ஒரு தனித்துவமான பயிற்சி வீடியோவைப் பகிர்ந்து கொள்ள ட்விட்டரில் எடுத்தார். வீடியோவில், கிரிக்கெட் வீரர்கள் பேட்மிண்டனின் மாற்றியமைக்கப்பட்ட பதிப்பில் அணிவகுப்பதைக் காணலாம். பேட்மிண்டன் ராக்கெட்டுகள் மற்றும் ஷட்டில்காக்களுக்கு பதிலாக, வீரர்கள் இரண்டு கீழ் பெஞ்சுகளுடன் வலையின் பாத்திரத்தில் கிரிக்கெட் மட்டைகள் மற்றும் டென்னிஸ் பந்துகளுடன் அணிவகுத்து செல்வதைக் காணலாம். ட்விட்டரில் வீடியோவை வெளியிட்ட பெய்லி, “கிரிக்கெட் ஸ்காட்லாந்து ஏ-டீம் மற்றும் எடின்பர்க் நேப்பியர் பெர்ஃபார்மன்ஸ் அகாடமி வீரர்களிடமிருந்து இந்த வாரத்தின் பேரணி @LiamNay85875803 @Jamie_Cairns151 @FinMcCreath #footmovement #batfacecontrol #batminton” என்று தலைப்பிட்டுள்ளார்.

இதோ அந்த வீடியோ:

கருத்துகள் பிரிவில், பெய்லி பயிற்சி விளையாட்டை “பேட்மிண்டன்” என்று முத்திரை குத்தினார். மேலும் இது பேட்மிண்டன் மைதானங்களில் விளையாடப்படும் என்றும், டென்னிஸ்-விளையாட்டு வடிவத்தில் விளையாடப்படும் என்றும் அவர் விளையாட்டின் விதிகளை விளக்கினார்.

கிரிக்கெட் ஸ்காட்லாந்து @EdinburghNapier பெர்ஃபார்மன்ஸ் அகாடமி & A டீம் பிளேயர்ஸ் கூறியது போல் #பேட்மிண்டனின் விதிகள்! கிரிக்கெட் பேட் மூலம் பேட்மிண்டன் கோர்ட்டில் விளையாடப்படுகிறது. அதிக அழுத்த புள்ளிகளுக்கு டென்னிஸ் கேம் வடிவத்தில் 5 ஆட்டங்களில் போட்டி சிறந்தது. #பேட்மிண்டன்” , அவர்கள் எழுதினர்.

“#பேட்மிண்டன் பாயிண்ட் ஒரு பவுன்ஸுடன் தொடங்கி எதிரணியின் சர்வீஸ் பாக்ஸில் அடிக்கப்படுகிறது. சர்வர் ஒரு சர்வை மட்டுமே பெறுகிறது – இரண்டாவது சர்வ் அல்ல – பேட்டின் மீது அதிக உந்துதல், ஒரு புள்ளியைப் பெற அதை அடிக்கவில்லை! அன்றிலிருந்து பந்தை டாஸ் செய்ய வேண்டும். . வலையின் ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் ஒருமுறை. # பேட்மிண்டன்”.

விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது

“#பேட்மிண்டன் விளையாட்டு பொதுவாக வீரர்கள் எவ்வளவு திறமையானவர்கள் என்பதைப் பொறுத்து 10-15 நிமிடங்கள் எடுக்கும். சிறந்த வார்ம்அப் மற்றும் லெக் ஸ்பீட், பேட் ஃபேஸ் கண்ட்ரோல் மற்றும் சுழலுக்கு எதிராக விளையாட பந்தை அணுகுவது. #பேட்மிண்டன்”, அவர்களுக்கு இது தேவை.

இந்த வீடியோ ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது மற்றும் பலர் அதன் கருத்தின் எளிமையைப் பாராட்டினர்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *