கோவிட்-19 என்ற அரக்கனை நாம் மறக்க முயற்சித்தாலும், அது நம் வாழ்வில் முக்கியமாகத் தோன்றும் வித்தியாசமான வழிகளைக் கொண்டுள்ளது. நாம் பத்திரமாகப் பயணிப்போம், நமக்குப் பிரியமானவர்களுடன் மறுபுறம் பயணிப்போம் என்ற நம்பிக்கையை மட்டுமே நாம் கடைப்பிடிக்க முடியும். நடிகர் சஞ்சய் கபூரின் மனைவி மஹிப் கபூருக்கு வைரஸ் தொற்று இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளதாக பிங்க்வில்லே முதலில் தெரிவித்தார். நல்ல செய்தி என்னவென்றால், மஹீப்பின் அறிகுறிகள் லேசானவை, தற்போது அவருக்கு சளி மற்றும் காய்ச்சல் மட்டுமே எதிரிகள். டிநடிகரின் மனைவி தனது குடும்பத்தில் இருந்து தன்னை தனிமைப்படுத்திக் கொண்டார் தேவையான அனைத்து முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளையும் எடுக்கவும், நடிகரின் மனைவி தனது குடும்பத்தை விட்டு பிரிந்துவிட்டார். சமீபத்தில், மஹீப்பின் மகள் தனது சகோதரர் ஜஹான் மற்றும் தந்தை சஞ்சய்யுடன் ஒரு அழகான குடும்ப புகைப்படத்தை வெளியிட்டார், அவரது குடும்பம் தடிமனாகவும், ஒல்லியாகவும் இருப்பதால் தனது தாய்க்கு நெருக்கமாக இருப்பதை நினைவுபடுத்தினார்.

பகிர்ந்த பதிவில் ஷனாயா, அவர் தனது தந்தை சஞ்சய் கபூர் மற்றும் சகோதரர் ஜஹான் கபூர் ஆகியோருடன் போஸ் கொடுப்பதைக் காணலாம். மூவரும் பரந்து சிரிக்கிறார்கள், அவர்களின் கண்களில் நம்பிக்கையும் அன்பும் பிரகாசிக்கின்றன. ஷனாயா படத்திற்கு, “ஒவ்வொரு தருணத்தையும் நான் விரும்புகிறேன்” என்று அன்புடன் தலைப்பிட்டுள்ளார். மஹீப் விரைவில் குணமடைந்து குடும்பப் பிணைப்பைப் பாராட்டியதால் பிரபலங்களும் ரசிகர்களும் இந்த இடுகையை விரும்பினர். அந்த இடுகையில் மஹீப் “லவ் யூ மை பேபி” என்று பாராட்டியபோது, ​​சஞ்சய் கபூரும் மகிழ்ச்சியான இடுகையைப் பாராட்டி இதய ஈமோஜிகளுடன் கருத்து தெரிவித்தார். மறுபுறம், சுஹானா கான்ஷானாயாவுடன் நெருக்கமாக இருக்கும் ஷாருக்கின் மகளும் படத்திற்கு அன்பாக ரியாக்ட் செய்துள்ளார். நாங்கள் நம்புகிறோம் மஹீப் விரைவில் குணமடைந்து தனது அழகான குடும்பத்துடன் மீண்டும் இணைகிறார்!

ஷனாயாவின் பதிவைப் பாருங்கள்:

மேலும் படிக்க: எக்ஸ்க்ளூசிவ்: மஹிப் கபூருக்கு கோவிட்-19 பாதிப்பு இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed