ரன்வீர் சிங், தீபிகா படுகோன் நடித்த 83 படங்கள் செய்திகளில் வந்து நீண்ட நாட்களாகிவிட்டது. ஸ்போர்ட்ஸ் டிராமா இந்த ஆண்டு மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட வெளியீடுகளில் ஒன்றாகும், ஆனால் இயக்குனர் கபீர் கான் திரைப்பட உரிமைகள் தொடர்பான சட்ட சிக்கலை எதிர்கொண்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஊடக அறிக்கையின்படி, ஃபியூச்சர் ரிசோர்ஸ் FZE (விப்ரி மீடியா, இயக்குனர் கபீர் கான், தயாரிப்பாளர்கள் சஜித் நதியத்வாலா, தீபிகா படுகோன் மற்றும் பலர்) என்ற நிதி நிறுவனம் 83 பேர் மீது வழக்குத் தொடர்ந்துள்ளது.

இப்போது விஷ்ணு இந்துரியின் (விப்ரி மீடியா) செய்தித் தொடர்பாளர் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளார், இது ஆதாரமற்றது மற்றும் பொய்யானது என்று குறிப்பிட்டுள்ளார். அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது: “விப்ரி மீடியா சார்பாக வரவிருக்கும் 83 திரைப்படத்தின் தயாரிப்பாளர்களுக்கு எதிராக தொடரப்பட்ட சட்ட வழக்கின் தற்போதைய அறிக்கைகளின் வெளிச்சத்தில், வாதியின் கூற்றுகளை மறுத்து, 83 இன் தயாரிப்பாளர்கள் எந்த வகையிலும் கவலைப்படவில்லை என்பதை தெளிவுபடுத்த விரும்புகிறோம். . வழக்கு. ஃபியூச்சர் ரிசோர்சஸ் FZE இன் 83 திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்களுக்கு எதிரான புகார் தவறானது, ஆதாரமற்றது மற்றும் ஆத்திரமூட்டும் வகையில் உள்ளது. ஃபியூச்சர் ரிசோர்சஸ் FZE விப்ரி மீடியாவின் சிறுபான்மை பங்குதாரரான விப்ரி மீடியா பிரைவேட் லிமிடெட், விளம்பரதாரர்களுக்கும் புகார்தாரருக்கும் இடையே உள்ள உள் தகராறுகளைக் கொண்டுள்ளது, அவை பல்வேறு நீதிமன்றங்களில் நிலுவையில் உள்ளன. மதிப்பிற்குரிய தெலுங்கானா உயர் நீதிமன்றத்தால் பியூச்சர் ரிசோர்சஸ் FZE படம் 83 இல் வாதி எந்த வகையிலும் தலையிடுவதைத் தடுக்கிறார்.

அந்த அறிக்கையில் மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாவது, “படம் வெளியாவதற்கு முன் வாதியின் நடவடிக்கை ஒரு விளம்பர வித்தையையும் நீதிமன்ற அவமதிப்பையும் தூண்டும் வகையில் உள்ளது, இதற்காக விப்ரி மீடியா பிரைவேட் லிமிடெட் வாதிக்கு எதிராக சட்டப்பூர்வ தீர்வை நாடுகிறது. படம் 83 மற்றும் தயாரிப்பாளர்கள் இதைப் பற்றி எந்த வகையிலும் கவலைப்படவில்லை மற்றும் எதிர்கால வளங்கள் FZE க்கு எதிராக தகுந்த நடவடிக்கை எடுக்க அவர்களுக்கு உரிமை உள்ளது. 83 1983 உலகக் கோப்பையின் போது இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் அற்புதமான வெற்றியை அடிப்படையாகக் கொண்டது. இப்படம் இந்த ஆண்டு டிசம்பர் 24ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *