விவோ வாட்ச் 2 டிசம்பர் 22 ஆம் தேதி சீனாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட உள்ளது. அதன் உடனடி வருகையை உருவாக்கும் வகையில், விவோ தனது வரவிருக்கும் ஸ்மார்ட்வாட்ச்சின் முதல் அதிகாரப்பூர்வ படத்தை வெளியிட்டது. விவோ வாட்ச் 2 ஒரு வட்ட டயலுடன் பொருத்தப்பட்டிருக்கும் என்பதை படம் உறுதிப்படுத்துகிறது. படத்தை வெளிப்படுத்துவதோடு, விவோ வாட்ச் 2 ஒற்றை சார்ஜ் மற்றும் சுயாதீன தகவல்தொடர்புகளில் ஏழு நாட்கள் பேட்டரி ஆயுளை வழங்கப் போகிறது என்று அறிவித்துள்ளது, இது இ-சிம் ஆதரவைக் குறிக்கிறது.

விவோ பகிர்ந்து கொண்டார் அதிகாரப்பூர்வ படம் வெய்போவில் தோன்றுவது என்னவென்றால், விவோ வாட்ச் 2 சிலிகான் ஸ்ட்ராப்புடன் வெளியிடப்படும். படம் கருப்பு மற்றும் வெள்ளை வண்ண விருப்பங்களைக் காட்டுகிறது. கடந்த கசிவுகள் லெதர் ஸ்ட்ராப் மாறுபாடும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, இது தற்போது அதிகாரப்பூர்வ டீசரில் இல்லை. Vivo வாட்ச் 2 ஆனது 5ATM-மதிப்பிடப்பட்ட நீர் எதிர்ப்பு மற்றும் 501mAh பேட்டரியைக் கொண்டிருக்கும்.

ஸ்மார்ட்வாட்சிற்கு ஏற்கனவே திறக்கப்பட்டுள்ளது இட ஒதுக்கீடு Vivo சைனா இணையதளத்தில். இருப்பினும், சீன தொழில்நுட்ப நிறுவனமானது அதன் விலை அல்லது மாறுபாடுகளை இன்னும் குறிப்பிடவில்லை. சமீபத்தில் கசிவு Vivo Watch 2 ப்ளூடூத் மற்றும் eSIM மாறுபாடுகளைக் கொண்டிருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த உதவிக்குறிப்பு வெய்போவில் உள்ள மெஷின் முன்னோடியிலிருந்து வருகிறது. கசிவின்படி, புளூடூத் மாறுபாட்டின் விலை CNY 1,299 (தோராயமாக ரூ. 15,500) மற்றும் eSIM பதிப்பு CNY 1,699 (தோராயமாக ரூ. 20,300) என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்த ஸ்மார்ட்வாட்ச் 46 மிமீ அளவு விருப்பத்தை மட்டுமே கொண்டிருக்கும் என்றும் டிப்ஸ்டர் பரிந்துரைக்கிறார். மாறாக, முதல் தலைமுறை vivo வாட்ச் 46 மிமீ மற்றும் 42 மிமீ அளவுகளில் வந்தது.

Vivo S12 தொடரின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட வெளிப்பாடு டிசம்பர் 22 ஆம் தேதி வெளியீட்டு நிகழ்வில் காணலாம். Vivo S12 தொடர் ஸ்மார்ட்போன்கள் சீன சந்தைகளில் Vivo S12 மற்றும் Vivo S12 Pro ஆகிய இரண்டு வகைகளுடன் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. Vivo S12 தொடர் செல்ஃபி-ஃபோகஸ் செய்யப்பட்ட Vivo S10 தொடரை மாற்றப் போகிறது.
link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed