Vivo Wireless Sport Lite நெக்பேண்ட் இயர்போன்கள் இந்தியாவில் புதன்கிழமை அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. இன்-இயர் புளூடூத் இயர்போன்களில் இரண்டு வண்ண மாறுபாடுகள் உள்ளன மற்றும் 11.2 மிமீ டிரைவரைக் கொண்டுள்ளது, இது வலுவான பாஸை வழங்குவதாக நிறுவனத்தால் கூறப்பட்டுள்ளது. சீன பிராண்டின் சமீபத்திய இயர்போன்கள் ‘கால் சத்தம் ரத்து’ அம்சத்தை வழங்குகின்றன மற்றும் கூகுள் குரல் உதவியாளர் ஆதரவுடன் வருகின்றன. வயர்லெஸ் இயர்போன்களில் காந்த சுவிட்ச் உள்ளது மற்றும் அவை 129mAh பேட்டரியுடன் வருகின்றன. விவோ வயர்லெஸ் ஸ்போர்ட் லைட் இயர்போன்கள் 18 மணிநேரம் வரை பிளேபேக் நேரத்தை வழங்குவதாக கூறப்படுகிறது.

இந்தியாவில் Vivo Wireless Sport Lite விலை, கிடைக்கும் தன்மை

விவோ வயர்லெஸ் ஸ்போர்ட் லைட் நெக்பேண்ட் ஸ்டைல் ​​இயர்போன்களின் விலை ரூ. இந்தியாவில் 1,999. இரட்டையர் கருப்பு மற்றும் நீல வண்ண விருப்பங்களில் வழங்கப்படுகிறது. புதிய இயர்போன்கள் விற்பனைக்கு வரும் வழியாக Vivo India இ-ஸ்டோர் மற்றும் அனைத்து பார்ட்னர் ரீடெய்ல் ஸ்டோர்களும் புதன்கிழமை முதல் தொடங்குகின்றன.

விவோ வயர்லெஸ் ஸ்போர்ட் லைட் விவரக்குறிப்புகள், அம்சங்கள்

குறிப்பிட்டுள்ளபடி, Vivo Wireless Sport Lite Neckband வயர்லெஸ் இயர்போன்கள் 100-8,000Hz அதிர்வெண் மறுமொழி வரம்பு, 95dB இன் உணர்திறன் மதிப்பீடு மற்றும் 32Ohms இன் மின்மறுப்பு கொண்ட 11.2mm டைனமிக் இயக்கி மூலம் இயக்கப்படுகிறது. அவை 80ms வரை குறைந்த தாமத விகிதத்துடன் வருகின்றன. மைக்ரோஃபோன் உணர்திறன் மதிப்பீடு -42dB.

வயர்லெஸ் இயர்போன்கள் டைகோகு அலுமினியம் பூசப்பட்ட வெண்கல சுருள்களால் ஆனது, இது அதிக அதிர்வெண்களை மீண்டும் உருவாக்க முடியும் என்று விவோ கூறுகிறது. இந்த ஜோடி இலகுரக பணிச்சூழலியல் வடிவமைப்பையும் கொண்டுள்ளது.

விவோ சமீபத்திய இயர்போன்களில் ‘கால் சத்தம் ரத்து’ அம்சம் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. Vivo Wireless Sport Lite ஆனது அருகிலுள்ள சாதனங்களுடன் இணைப்பதற்கு புளூடூத் v5.0 உடன் வருகிறது மற்றும் AAC புளூடூத் கோடெக்கிற்கான ஆதரவை வழங்குகிறது. இயர்போன்கள் வியர்வை மற்றும் நீர் எதிர்ப்பிற்காக IPX4 என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

Vivo வயர்லெஸ் இயர்போன்கள் ஒரு காந்த சுவிட்சைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் சாதனங்களுடன் தொந்தரவில்லாத இணைப்பிற்கு விரைவான இணைத்தல் அம்சத்தை வழங்குகிறது. இயர்போன்கள் மூலம் குரல் உதவியுடன் கட்டுப்பாட்டை ஆதரிக்கிறது கூகுள் உதவியாளர்,

Vivo Wireless Sport Lite நெக்பேண்ட் இயர்போன்கள் 129mAh பேட்டரி திறன் கொண்டவை மற்றும் சார்ஜ் செய்வதற்கு USB Type-C போர்ட்டைப் பயன்படுத்துகின்றன. மொத்த கட்டணம் ஒரு மணி நேரம் விளம்பரப்படுத்தப்படுகிறது. நெக் பேண்டில் 12 மணிநேர பேச்சு நேரத்தையும் 300 மணிநேர காத்திருப்பு நேரத்தையும் வழங்குவதாக நிறுவனம் கூறியுள்ளது. ஏஏசி கோடெக்குடன் 50 சதவீத அளவில் 18 மணிநேர மியூசிக் பிளேபேக் நேரத்தை வழங்குவதாகவும் கூறப்படுகிறது. மேலும், 10 நிமிட சார்ஜ் இயர்போன்களுக்கு ஐந்து மணிநேரம் வரை பிளேபேக் நேரத்தை வழங்குகிறது என்று Vivo கூறுகிறது. இயர்போன் 23.9 கிராம் எடை கொண்டது.


ஒன்பிளஸ் இணை நிறுவனர் கார்ல் பெய்யின் புதிய ஆடையின் முதல் தயாரிப்பான நத்திங் இயர் 1 – ஏர்போட்ஸ் கொலையாளியாக இருக்க முடியுமா? இதை மேலும் விவாதித்தோம் வகுப்பின், கேஜெட்டுகள் 360 பாட்காஸ்ட். சுற்றுப்பாதையில் கிடைக்கும் ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், கூகுள் பாட்காஸ்ட்கள், Spotify, அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்களை எங்கிருந்து பெற்றாலும்.
இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

சமீபத்தியது தொழில்நுட்ப செய்தி மற்றும் விமர்சனம்கேஜெட்டுகள் 360 ஐப் பின்தொடரவும் ட்விட்டர், முகநூல், மற்றும் Google செய்திகள், கேஜெட்டுகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய சமீபத்திய வீடியோக்களுக்கு, எங்களின் . சந்தா Youtube சேனல்,

நித்யா பி நாயர் டிஜிட்டல் ஜர்னலிசத்தில் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அனுபவமுள்ள ஒரு பத்திரிகையாளர். அவர் வணிகம் மற்றும் தொழில்நுட்ப பீட்களில் நிபுணத்துவம் பெற்றவர். இதயத்தில் ஒரு உணவுப் பிரியரான நித்யா, புதிய இடங்களை ஆராய்வதை விரும்புகிறாள் (சமையல்களைப் படிக்கவும்) மற்றும் உரையாடலை மசாலாக்க மலையாளப் படங்களின் உரையாடல்களில் பதுங்கிக் கொண்டிருப்பாள்.
மேலும்

PUBG: Battlegrounds ஏற்கனவே உள்ள வீரர்களுக்கு சிறப்பு வெகுமதிகளை அறிவிக்கிறது, Battlegrounds Plus ஐ இலவசமாக வழங்கும்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed