விக்கி கௌஷல் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப் திருமணமாகி அவர்கள் சில நாட்களுக்கு முன்பு மும்பை வந்ததால் அவர்களின் படங்கள் நகரத்தை சிவப்பு வண்ணம் தீட்டின. என இரு நடிகர்களின் ரசிகர்களும் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர் விக்கி-கத்ரீனா அவர்கள் ஒருவருக்கொருவர் எரிச்சலுடன் காணப்பட்டனர் மற்றும் அவர்களின் வேதியியல் புதுமணத் தம்பதிகளின் காதல் அதிர்வுகளை அசைத்தது. இருப்பினும் விக்கி-கத்ரீனா இருவரும் அவ்வளவு சிறப்பாக இணைந்து பணியாற்றவில்லை என சில ரசிகர்கள் தங்களது விரக்தியை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர். சரி, அது மாறப்போகிறது. நேரங்கள் விக்கியும் கத்ரீனாவும் இணைந்து ஒரு புதிய திட்டத்தில் கையெழுத்திடுவதில் தனித்துவம் பெற்றுள்ளனர்.

புதிய ஜோடி விரைவில் விளம்பரம் ஒன்றில் இணைந்து நடிக்கவுள்ளனர். “இது விக்கி மற்றும் கத்ரீனாவுக்கு ஆரோக்கியமான தயாரிப்பை வழங்கியிருப்பதாகத் தெரிகிறது, விரைவில் அதற்கான படப்பிடிப்பில் இருக்கும்” என்று ஒரு தொழில்துறை வட்டாரம் ETimes இடம் கூறினார். விக்கி-கத்ரீனாவும் மற்றொரு ஆடம்பர பிராண்டில் கையெழுத்திட்டுள்ளதாகவும் அதே ஆதாரம் வெளிப்படுத்தியது.

திருமணத்திற்குப் பிறகு ஒரு பிரபல ஜோடி ஒன்று விளம்பரமாக வருவது இது முதல் முறையல்ல. தீபிகா படுகோன் மற்றும் ரன்வீர் சிங் அவர்கள் திருமணமானதிலிருந்து மிகக் குறைவான விளம்பரங்களில் மட்டுமே தோன்றியுள்ளனர், மேலும் அவர்களின் ஜோடி பார்வையாளர்களால் பாராட்டப்பட்டது. ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஆலியா பட் இன்னும் திருமணம் ஆகாதவர்களும் சேர்ந்து விளம்பரங்களில் நடிக்கிறார்கள்.

அதனால் இப்போது அனைவரின் கவனமும் கத்ரீனா மற்றும் விக்கி மற்றும் அவர்களின் புதிய விளம்பரங்கள் மீதுதான் உள்ளது. ஹெல்த் பிராண்ட் மற்றும் சொகுசு பிராண்ட் விளம்பரங்கள் முடிந்த பிறகு, புதிய ஜோடியும் இணைந்து ஒரு படத்தில் கையெழுத்திடுவார்கள் என்று ரசிகர்கள் நம்புகிறார்கள். ‘டைகர் 3’ படத்தில் கத்ரீனாவுடன் இணைந்து பணியாற்றுகிறார். சல்மான் கான் மேலும் விக்கி தனது காட்சிகளை ‘தி இம்மார்டல் அஸ்வதாமா’வில் வைத்தார், பி-டவுனின் புதுமணத் தம்பதிகளின் அருமையான ஆக்‌ஷன்-ரொமான்ஸ் திரைப்படத்தை நாங்கள் விரும்புகிறோம். மேலும் விவரங்களுக்கு இந்த இடத்தைப் பார்க்கவும்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *