பத்மினி கோலாப்பூர் சமீபத்தில் அவரது படத்தில் ஒரு காட்சி நினைவுக்கு வந்தது.பிரேம் முரட்டு‘அதுவும் தாமதமாகச் செயல்பட்டது ரிஷி கபூர் முக்கிய பாத்திரத்தில். காட்சியில், நடிகை கிட்டத்தட்ட எட்டு முறை இயக்குனரை அறைந்தார் ராஜ் கபூர் ‘மென்மையான அறைதல்’ அவளுக்கு மகிழ்ச்சியாக இல்லை.

இதேபோல் இன்னும் சில பீன்ஸைப் பிழிந்த பத்மினி, டைம்ஸ் நவ் டிஜிட்டலுக்கு அளித்த பேட்டியில், “அடிக்கும் காட்சி ஆஹா, எனக்குத் தெரியும். நான் அவரை அறைய வேண்டியிருந்தது சிந்து (ரிஷி கபூர்) மற்றும் பொதுவாக ஒரு செயலில் உண்மையில் என்ன நடக்கிறது மற்றும் அவர்கள் அந்த செயலுடன் அறைவதை ஒத்திசைக்கிறார்கள். ஆனால் ராஜ் (கபூர்) மாமா அதை விரும்பவில்லை, நான் அவரை அறைய வேண்டும் என்று அவர் விரும்பினார், பின்னர் அவர் ‘நஹி நஹி தும் தப்பட் மாரோ (இல்லை, நீங்கள் அறையுங்கள்), எனக்கு அந்த யதார்த்தமான ஷாட் வேண்டும்’ என்றார். அப்போது சிந்து என்னிடம், ‘நீ போய் என்னை அறைந்துவிடு’ என்றார்.

மேலும் விளக்கமாக, “முதல் டேக், என் கை அந்த ஊஞ்சலில் ஆரம்பித்து அந்த கன்னத்தின் அருகே வேகத்தைக் குறைத்தது. ஆனால் அப்போது ராஜ் மாமா, ‘இல்லை, எனக்கு அப்படி ஒரு சாஃப்ட் ஸ்லாப் வேண்டாம்’ என்று சொல்வார். அந்த ஷாட்டை நாங்கள் 7-8 ரீ-டேக்குகள் எடுக்க வேண்டியிருந்தது. ஏதோ தப்பு, கேமரா ப்ராப்ளம், லைட் ப்ராப்ளம், டெக்னிக்கல் ப்ராப்ளம்னு 7-8 முறை அவரை அறைந்தேன். இப்போது யோசித்துப் பார்க்கையில், எனக்கு அதிக அறைகள் விழுந்தால் என்ன நடக்கும் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. ”

அவர்களுடன் படமும் திரையிடப்பட்டது ஷம்மி கபூர், நந்தா, தனுஜா, சுஷ்மா சேத், குல்பூஷன் கர்பண்டா, ஓம் பிரகாஷ், ராசா முராத், பிந்து உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.