தற்போது தனது வரவிருக்கும் ரன்வே 34 திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வரும் அஜய் தேவ்கன், தனது சக நடிகரான போமன் இரானியுடன் இன்ஸ்டாகிராமில் சென்று படம் முடிந்ததை வேடிக்கையாகவும் சுவாரஸ்யமாகவும் கொண்டாடினார். படத்தின் ஷூட்டிங் முடியும் தருவாயில் இருப்பதாக தெரிவித்ததால் இருவரும் தங்கள் குழுவினருடன் இணைந்தனர். விதியின் ஒரு சுவாரஸ்யமான திருப்பத்தில், தேவ்கன் படத்தின் இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளரும் கூட. படம் ஏப்ரல் 29, 2022 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது.

பதிவேற்றிய வீடியோவில் தேவகன்படத்தின் முழு நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் படிப்படியாக சட்டகத்திற்குள் நுழைந்தபோது, ​​​​கேமரா முதலில் “ரன்வே 34, இது ஒரு ராப்” என்று கத்திய போமன் இரானி மற்றும் அஜய் மீது கவனம் செலுத்தியது. வீடியோவின் வேடிக்கையான அம்சம் என்னவென்றால், தேவ்கன் மற்றும் இரானியின் அறிவிப்புக்குப் பிறகு, ஒட்டுமொத்த குழுவும் அதைச் சுற்றிக் கொண்டு அதை விழுங்கத் தொடங்கியது. அந்தத் தம்பதிகள் கேமராவை நோக்கிச் சென்று, தாங்கள் வைத்திருந்த உணவைச் சுட்டிக்காட்டி “ராப்” என்று கத்தினர். வீடியோவின் வசனங்களில், “நாங்கள் விமான உணவை மிகவும் சீரியஸாக எடுத்துக் கொண்டோம்! #Runway34 – இந்த ராப்பை திரைப்படங்களில் சந்திப்போம்” என்று தேவகன் குறிப்பிடுகிறார்.

அஜயின் பதிவை இங்கே பார்க்கவும்:

அஜய் தேவ்கன் சமீபத்தில் முடித்தார் பாலிவுட்டில் 30 வருடங்கள். அவர் கடைசியாக சூர்யவன்ஷியில் பாஜிராவ் சிங்கின் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் தோன்றினார். அவரது வரவிருக்கும் ரன்வே 34 திரைப்படத்தின் தயாரிப்பின் போது, ​​தேவ்கன் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருந்தார், திரைக்குப் பின்னால் உள்ள நுண்ணறிவுகளை தனது பார்வையாளர்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டார். தேவ்கன், அகன்ஷா சிங், போமன் இரானி, அங்கீரா தர் மற்றும் அமிதாப் பச்சன்மேலும் படத்தில் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

மேலும் படிக்க: ஓடுபாதை 34: அஜய் தேவ்கன், அமிதாப் பச்சன் & ரகுல் ப்ரீத் சிங் கதாபாத்திரங்களின் போஸ்டர்கள்; அடுத்த வருடம் வெளியாகும்

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed