பிரம்மாஸ்திரா ஹிந்தி மோஷன் போஸ்டரின் பிரமாண்டமான வெளியீட்டிற்குப் பிறகு, ரன்பீர் கபூர், ஆலியா பட், அயன் முகர்ஜி ஆகியோர் ஹைதராபாத்தில் எஸ்எஸ் ராஜமௌலி மற்றும் நாகார்ஜுனா அக்கினேனியுடன் இணைந்து தெலுங்கு போஸ்டரை வெளியிட்டனர். சனிக்கிழமை காலை, ரன்பீர், ஆலியா, அயன் நாகார்ஜுனா மற்றும் ராஜமௌலி ஆகியோருடன் கரண் ஜோஹர் பல மொழிகளில் வெளியாகும் படத்தின் முதல் மோஷன் போஸ்டரை தென்னக பார்வையாளர்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டார். ரன்பீர், ஆலியா நடிக்கும் பிரம்மாஸ்திரா படத்தில் நாகார்ஜுனாவும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார்.

புகைப்படங்களில், ரன்பீர் உடையணிந்து தோன்றினார் கருப்பு ஜீன்ஸுடன் சிவப்பு தேநீரில். நிகழ்ச்சிக்கு வந்தபோது நடிகர் ஷூ மற்றும் கூல் சன்கிளாஸ்களுடன் ஜோடியாக நடித்தார். மறுபுறம், ஆலியா, அதற்கு ஏற்ற லெதர் ஸ்கர்ட் மற்றும் ஹீல்ஸ் அணிந்த நீல நிற ஜாக்கெட்டுடன் தோன்றினார். ஆலியா முடி மற்றும் ஒப்பனை விளையாட்டு புள்ளியாக இருந்தது, அவள் தோற்றத்தில் புதுப்பாணியானவள். நாகார்ஜுனா சாதாரண கருப்பு உடையை தேர்வு செய்தார், அதே சமயம் ராஜமௌலி பேன்ட் உடன் காசோலை சட்டையுடன் தோன்றினார். கரண் ஜோஹர் மற்றும் அயன் அவர்கள் அங்கு சென்றதும் விஷயங்களை கிளாசியாக வைத்திருந்தனர் பிரம்மாஸ்திரா மோஷன் போஸ்டர் வெளியீடு.

பாருங்கள்:

இதற்கிடையில், நிகழ்வில் அயன் மற்றும் கரண் சார்பாக ஒரு மோஷன் போஸ்டரை ராஜமௌலி வழங்கினார். பிரம்மாஸ்திராவை இயக்கிய அயன், எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியைப் பாராட்டியதோடு, ஆர்.ஆர்.ஆர் இயக்குநரின் தீவிர ரசிகன் என்றும் கூறினார். இப்படத்தில் நாகார்ஜுனாவுடன் இணைந்து பணியாற்றிய ஆலியா, பல்கேரியாவில் படமாக்கப்பட்ட நாட்களையும் நினைவு கூர்ந்தார். போஸ்டர் வெளியீட்டு விழாவில் அவர் ஒரு நடிகர் மற்றும் நடிகை என்று பாராட்டினார்.

பிரம்மாஸ்திராவை பொறுத்தவரை, இப்படம் இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடம் உட்பட பல மொழிகளில் வெளியாகவுள்ளது. உள்ளங்கையில் இருந்து நெருப்பை உருவாக்கும் ஆற்றல் கொண்ட சிவபெருமானின் கதையை படம் சித்தரிக்கிறது. போஸ்டரில் ரன்பீர் இதுவரை பார்த்திராத அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். இப்படத்தில் அமிதாப் பச்சன், டிம்பிள் கபாடியா மற்றும் மௌனி ராய் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இது செப்டம்பர் 9, 2022 அன்று வெளியிடப்பட உள்ளது.

இதையும் படியுங்கள் |பிரத்தியேக: ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஆலியா பட்டின் பிரம்மாஸ்திரா ரிலீஸ் தேதியை எட்டியது – செப்டம்பர் 9 ரிலீஸ் இலக்கு

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *