லவ் ரஞ்சனின் அடுத்த படத்தில் நடிகராக அறிமுகமாகவிருக்கும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூர், மறைந்த மனைவியுடன் விலைமதிப்பற்ற த்ரோபேக் படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டார். ஸ்ரீதேவி. இந்த ஜோடி 1996 இல் திருமணம் செய்து கொண்டது. போனி கபூர் அவர்களின் 1998 அலாஸ்கா பயணத்திலிருந்து எடுக்கப்பட்ட படம் சமூக ஊடகங்களில் எடுக்கப்பட்டது.

படங்களில், அவர்கள் தெளிவான தருணத்தில் சிக்கும்போது அவர்களின் மில்லியன் டாலர் புன்னகை பிரகாசிப்பதைக் காணலாம். போனியும் ஸ்ரீதேவியும் குளிர்கால கோட் அணிந்து விடுமுறையை அனுபவித்து வருகின்றனர். தன்னைப் பற்றிய படங்களைப் பகிர்கிறார் Instagram கைப்பிடி, அவர் எழுதினார், “அலாஸ்கா 1998” பாருங்கள்:

அவர் படங்களை வெளியிட்டவுடன், அவர்களது மகள்கள் ஜான்வி மற்றும் குஷி கபூர் அவர்களுக்கு பிடித்திருந்தது. கருத்துகள் பிரிவில் ரசிகர்கள் இதய ஈமோஜிகளை கைவிடுவதைக் காண முடிந்தது. ஒரு ரசிகர் எழுதினார், “லெஜண்ட் மற்றும் மிக அழகான பெண்ணின் நினைவுகளால் எங்களை மகிழ்வித்ததற்கு நன்றி 😍😍❤️” மற்றொரு ரசிகர், “அவர் ஒரு தேவதை போல உங்களுடன் இருக்கிறார்” என்று எழுதினார்.

2018ஆம் ஆண்டு துபாயில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் ஸ்ரீதேவி தவறி மூழ்கி உயிரிழந்தார். குடும்ப திருமணத்தில் கலந்து கொள்ள குடும்பத்தினர் துபாய் சென்றனர்.

இந்நிலையில், ரன்பீர் கபூருடன் போனி ஒரு படத்தில் நடிக்கவுள்ளார் ஷ்ரத்தா கபூர். ஆனால், இப்படத்திற்காக அவரை அணுகி அந்த வாய்ப்பு நிராகரிக்கப்பட்டது. பின்னர் லவ் ரஞ்சன் அர்ஜுன் கபூரை அணுகி தனது தந்தையை சம்மதிக்கச் சொன்னார். அதனால் படத்துக்காக தயாரிப்பாளர் களம் இறங்கினார். முன்னதாக, ஒரு நடிகராக திரைப்படத் தொகுப்புகளில் தனது அனுபவத்தைப் பற்றி ஈடிம்ஸிடம் பிரத்தியேகமாகப் பேசிய போனி, “ஒரு தயாரிப்பாளராக, நான் எல்லாவற்றையும் பார்க்க வேண்டும். எனது நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் வசதியாக இருக்கிறார்களா என்று பார்க்க நான் செட்டுக்குச் செல்கிறேன். நான் இங்கு நடிகரானது முதல், தயாரிப்பு என்னை கவனித்துக்கொண்டது. ஒரு நடிகனாக நான் இன்னும் நிம்மதியாக இருந்தேன். ”Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *