அமர் உஜாலா நெட்வொர்க், புல்வாமா

வெளியிட்டவர்: விமல் சர்மா
புதுப்பிக்கப்பட்டது ஞாயிறு, 19 டிசம்பர் 2021 07:38 PM IST

சுருக்கம்

புல்வாமா மாவட்டத்தில் மீண்டும் ஒரு போலீஸ்காரர் மீது தீவிரவாதிகள் தாக்குதல் நடத்தினர். துப்பாக்கிச் சூட்டில் காவலர் பலத்த காயமடைந்தார்.

ஸ்ரீநகர் என்கவுண்டர் (கோப்பு)

ஸ்ரீநகர் என்கவுண்டர் (கோப்பு)
– புகைப்படம்: பாசித் சர்கார்

செய்தி கேட்க

வாய்ப்பு

ஜம்மு காஷ்மீர் மாநிலம் புல்வாமாவில் காவல்துறை அதிகாரியை தீவிரவாதிகள் சுட்டுக்கொன்றனர். இதில் அவருக்கு பலத்த காயம் ஏற்பட்டது. அருகில் இருந்தவர்கள் போலீசாரை மீட்டு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர். தீவிரவாத தாக்குதல் குறித்து தகவல் கிடைத்ததும் ஏராளமான பாதுகாப்பு படையினர் அப்பகுதிக்கு வந்தனர். அப்பகுதி முழுவதையும் சுற்றி வளைத்துள்ளனர். தீவிரவாதிகளை தேடும் பணி நடைபெற்று வருகிறது. இந்த சம்பவத்தில் எத்தனை பேர் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்பது குறித்து விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது. காயமடைந்த போலீஸ்காரர் முஷ்டாக் அகமது என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed