சுருக்கம்

சனிக்கிழமை இரவு சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜ் மற்றும் சங்கோலி ராயண்ணா சிலைகள் சேதப்படுத்தப்பட்டதைத் தொடர்ந்து நடந்த போராட்டத்தைக் கருத்தில் கொண்டு பெலகாவியில் டிசம்பர் 20 ஆம் தேதி காலை 6 மணி முதல் டிசம்பர் 22 ஆம் தேதி காலை 6 மணி வரை CrPC இன் 144 பிரிவு விதிக்கப்பட்டுள்ளதாக கர்நாடக காவல்துறை ஆணையர் டாக்டர் கே தியாகராஜன் தெரிவித்தார். செய்யப்பட்டுள்ளது.

உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷாவை சிவசேனா தலைவர்கள் சந்தித்தனர்
– புகைப்படம்: ட்விட்டர்

செய்தி கேட்க

சனிக்கிழமை இரவு சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜ் மற்றும் சங்கோலி ராயண்ணா சிலைகள் சேதப்படுத்தப்பட்டதைத் தொடர்ந்து நடந்த போராட்டத்தைக் கருத்தில் கொண்டு பெலகாவியில் டிசம்பர் 20 ஆம் தேதி காலை 6 மணி முதல் டிசம்பர் 22 ஆம் தேதி காலை 6 மணி வரை CrPC இன் 144 பிரிவு விதிக்கப்பட்டுள்ளதாக கர்நாடக காவல்துறை ஆணையர் டாக்டர் கே தியாகராஜன் தெரிவித்தார். செய்யப்பட்டுள்ளது.

அதே நேரத்தில், மகாராஷ்டிர மாநிலம் புனேவில், சிவசேனா தலைவர்கள் குழு மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷாவை ஞாயிற்றுக்கிழமை சந்தித்தது. பெங்களூருவில் உள்ள சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜின் சிலையை அவமதித்ததாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டில் காரணமானவர்கள் மீது தேசத்துரோக குற்றச்சாட்டுகளை அவர் கோரினார்.

சிவசேனாவின் நகரப் பிரிவுத் தலைவர் சஞ்சய் மோர் தலைமையிலான குழுவினர், மாலையில் ஷா நகருக்குச் சென்றபோது, ​​பல நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்றபோது அவருக்கு ஒரு குறிப்பாணையைச் சமர்ப்பித்தனர். மேலும் கூறுகையில், “பெங்களூருவில் நடந்த சம்பவத்திற்கு காரணமானவர்கள் மீது தேசத்துரோக குற்றச்சாட்டின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்ய கோரி நாங்கள் இன்று அமித் ஜியை சந்தித்து ஒரு குறிப்பாணையை சமர்ப்பித்தோம்” என்றார்.

இந்த சம்பவத்தை அற்பமானது என்று கூறிய கர்நாடக முதல்வர் பசவராஜ் பொம்மையின் கருத்துக்காகவும் அவர் மீது கட்டுப்பாட்டை வைக்க முயன்றதாக அவர் கூறினார். சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜின் சிலைக்கு அடிக்கல் நாட்டுவதற்காக ஷா புனேயில் இருந்தபோது, ​​அண்டை நாடான கர்நாடகாவில் ஒரு கண்டிக்கத்தக்க செயல் நடந்தது மிகவும் முரண்பாடாக இருப்பதாக சிவசேனா பிரதிநிதிகள் தெரிவித்தனர்.

கர்நாடகாவில் இதுபோன்ற செயல்கள் மீண்டும் மீண்டும் நடப்பதாகவும், அதை எங்காவது தடுத்து நிறுத்த வேண்டும் என்றும், இதுபோன்ற போக்குகளை கட்டுப்படுத்த வேண்டும் என்றும் கடிதத்தில் கூறியுள்ளோம்.

பெங்களூருவில் சத்ரபதி சிலை சேதப்படுத்தப்பட்டதாக வெளியான தகவலையடுத்து, மகாராஷ்டிர ஒருங்கிணைப்புக் குழுவின் ஆர்வலர்கள் கன்னட சுதந்திரப் போராட்ட வீரர் சங்கோலி ராயண்ணாவின் சிலையை சேதப்படுத்தியதை அடுத்து, மகாராஷ்டிரா எல்லையில் உள்ள பெலகாவியில் சனிக்கிழமை பதற்றம் நிலவியது. பிரபலங்களை மதிக்க வேண்டும் என்றும் வதந்திகளுக்கு கவனம் செலுத்த வேண்டாம் என்றும் முதல்வர் பொம்மை ஞாயிற்றுக்கிழமை மக்களுக்கு வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.

வாய்ப்பு

சனிக்கிழமை இரவு சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜ் மற்றும் சங்கோலி ராயண்ணா சிலைகள் சேதப்படுத்தப்பட்டதைத் தொடர்ந்து நடந்த போராட்டத்தைக் கருத்தில் கொண்டு பெலகாவியில் டிசம்பர் 20 ஆம் தேதி காலை 6 மணி முதல் டிசம்பர் 22 ஆம் தேதி காலை 6 மணி வரை CrPC இன் 144 பிரிவு விதிக்கப்பட்டுள்ளதாக கர்நாடக காவல்துறை ஆணையர் டாக்டர் கே தியாகராஜன் தெரிவித்தார். செய்யப்பட்டுள்ளது.

அதே நேரத்தில், மகாராஷ்டிர மாநிலம் புனேவில், சிவசேனா தலைவர்கள் குழு மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷாவை ஞாயிற்றுக்கிழமை சந்தித்தது. பெங்களூருவில் உள்ள சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜின் சிலையை அவமதித்ததாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டில் காரணமானவர்கள் மீது தேசத்துரோக குற்றச்சாட்டுகளை அவர் கோரினார்.

சிவசேனாவின் நகரப் பிரிவுத் தலைவர் சஞ்சய் மோர் தலைமையிலான குழுவினர், மாலையில் ஷா நகருக்குச் சென்றபோது, ​​பல நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்றபோது அவருக்கு ஒரு குறிப்பாணையைச் சமர்ப்பித்தனர். மேலும் கூறுகையில், “பெங்களூருவில் நடந்த சம்பவத்திற்கு காரணமானவர்கள் மீது தேசத்துரோக குற்றச்சாட்டின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்ய கோரி நாங்கள் இன்று அமித் ஜியை சந்தித்து ஒரு குறிப்பாணையை சமர்ப்பித்தோம்” என்றார்.

இந்த சம்பவத்தை அற்பமானது என்று கூறிய கர்நாடக முதல்வர் பசவராஜ் பொம்மையின் கருத்துக்காகவும் அவர் மீது கட்டுப்பாட்டை வைக்க முயன்றதாக அவர் கூறினார். சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜின் சிலைக்கு அடிக்கல் நாட்டுவதற்காக ஷா புனேயில் இருந்தபோது, ​​அண்டை நாடான கர்நாடகாவில் ஒரு கண்டிக்கத்தக்க செயல் நடந்தது மிகவும் முரண்பாடாக இருப்பதாக சிவசேனா பிரதிநிதிகள் தெரிவித்தனர்.

கர்நாடகாவில் இதுபோன்ற செயல்கள் மீண்டும் மீண்டும் நடப்பதாகவும், அதை எங்காவது தடுத்து நிறுத்த வேண்டும் என்றும், இதுபோன்ற போக்குகளை கட்டுப்படுத்த வேண்டும் என்றும் கடிதத்தில் கூறியுள்ளோம்.

பெங்களூருவில் சத்ரபதி சிலை சேதப்படுத்தப்பட்டதாக வெளியான தகவலையடுத்து, மகாராஷ்டிர ஒருங்கிணைப்புக் குழுவின் ஆர்வலர்கள் கன்னட சுதந்திரப் போராட்ட வீரர் சங்கோலி ராயண்ணாவின் சிலையை சேதப்படுத்தியதை அடுத்து, மகாராஷ்டிரா எல்லையில் உள்ள பெலகாவியில் சனிக்கிழமை பதற்றம் நிலவியது. பிரபலங்களை மதிக்க வேண்டும் என்றும் வதந்திகளுக்கு கவனம் செலுத்த வேண்டாம் என்றும் முதல்வர் பொம்மை ஞாயிற்றுக்கிழமை மக்களுக்கு வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *