நாட்டின் பொழுதுபோக்கு தலைநகரான மும்பை, பாலிவுட் திரைப்பட சகோதரர்களின் பல ஏ-லிஸ்டர்களின் தாயகமாக உள்ளது. மீண்டும் மீண்டும், அவர்களில் பலர் கனவு நகரத்தில் தோன்றுகிறார்கள், அது அவர்களின் பைலேட்ஸ் வகுப்புகளுக்குச் சென்றாலும் அல்லது பொதுவாக தங்கள் செல்லப்பிராணிகளுடன் தெருக்களில் உலாவும்போது. நடிகை ஜான்வி கபூர் சமீபத்தில் சனிக்கிழமை மாலை ஷட்டர்பக்ஸின் கவனத்தை ஈர்த்தார். ஆனால், அவள் கையில் ஏற்பட்ட காயம்தான் எங்களை கவலையடையச் செய்தது. வெளியில் இது சிறியதாகத் தெரிகிறது, ஆனால் அது எவ்வளவு நேரம் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை.

அவள் தோன்றியபோது, ஜான்வி கபூர் நீல டெனிம் ஷார்ட்ஸுடன் இணைக்கப்பட்ட கருப்பு டி-ஷர்ட்டில் சாதாரணமாக வைக்கவும். தி ரூஹி நட்சத்திரம் மேக்-அப் இல்லாத தோற்றத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்; இருப்பினும், அவரது வசதியான ஸ்னீக்கர்கள் மற்றும் ஸ்டேட்மென்ட் பர்ஸ் அவரது தோற்றத்தை மேம்படுத்தியது. இதற்கிடையில், நட்சத்திரம் தனது நேர்த்தியான கூந்தலைத் திறந்து வைத்திருந்தார். COVID-19 நெறிமுறைகளைப் பின்பற்றி, ஜான்வி கபூரும் நடந்து வரும் தொற்றுநோய்களுக்கு மத்தியில் தனது முகத்தை மறைக்க கருப்பு முகமூடியைப் பயன்படுத்தினார்.

கீழே உள்ள புகைப்படங்களைக் காண்க:

ஜான்வி கபூருக்கு வடு1

ஜான்வி கபூருக்கு வடு2

ஜான்வி கபூருக்கு வடு3

ஜான்வி கபூர் 4வது இடம் பிடித்தார்

ஜான்வி கபூர் 5வது இடம் பிடித்தார்

ஜான்வி கபூர் 6வது இடம் பிடித்தார்

ஜான்வி கபூர் 7வது இடம் பிடித்தார்

ஜான்வி கபூர் 8வது இடம் பிடித்தார்

வேலையின் அடிப்படையில், ஜான்வி கபூர் ரூஹி கடைசியாக ராஜ்குமார் ராவ் மற்றும் வருண் ஷர்மாவுடன் ஒரு திகில்-காமெடி படத்தில் தோன்றினார். தற்போது, ​​அவருக்காக பல சுவாரஸ்யமான திட்டங்கள் உள்ளன. 2008 ஆம் ஆண்டு காலின் டி’குன்ஹா இயக்கிய தோஸ்தானா திரைப்படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தில் அவர் நடிக்க உள்ளார். இது தவிர, அவரது சித்தார்த் சென்குப்தாவின் கருப்பு நகைச்சுவையான குட் லக் ஜெர்ரியும் தயாராக உள்ளது. நட்சத்திரம் சமீபத்தில் ஒரு மில் படப்பிடிப்பை முடித்தார்.

மேலும் படிக்க | ஃபேஷன் ஃபேஸ் ஆஃப்: ஜான்வி கபூர் அல்லது ஆலியா பட்: ரெட்ரோ மலர் புடவையை நன்றாக அணிந்தவர் யார்?

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *