வேலை சுனன் தயாரிப்பதில் உண்மையான ஃபேஷன் உள்ளது. நடிகை தனது நடிப்பால் நம்மை வெல்வது மட்டுமல்லாமல், அடிக்கடி நம்மை கவனிக்க வைக்கும் தோற்றத்தையும் வழங்குகிறார். அது வேலை தான் பாப் அப் என்று பிரகாசமான வண்ணங்கள் மிகவும் பிடிக்கும் என்று இப்போது அறியப்படுகிறது. அவள் நியான் அனைத்தையும் விரும்புகிறாள் மற்றும் பல முறை நியான் எண்களை அணிந்திருக்கிறாள்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு, நடிகை மும்பை சர்வதேச விமான நிலையத்தில் ஊருக்குத் திரும்பும் வழியில் பிடிபட்டார். அவளுக்காக விமான நிலைய தோற்றம், தலைசிறந்த ஒரு சுவாரஸ்யமான அலங்காரத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தது, அது சற்று குழப்பமானதாகத் தோன்றியது, ஆனால் நடிகை சிரமமின்றி தொடர்ந்தார். ஒரு ஜோடி ஹை-வெஸ்ட் பேட்ச்வொர்க் நீல நிற மங்கலான டெனிம்களுடன் கருப்பு க்ராப் டாப்புடன் வேலை படமாக்கப்பட்டது. அவள் தோளில் ஒரு நீல ட்ரெஞ்ச் கோட் எறிந்துவிட்டு சூப்பர் சிக்.

மிமி நடிகை ஒரு ஜோடி வெள்ளை ஸ்னீக்கர்கள் மற்றும் சாம்பல் நிற முகமூடியுடன் தனது தோற்றத்தை நிறைவு செய்தார். கிருதி சுனன் விமான நிலைய புகைப்படங்களைப் பாருங்கள்:

kriti-sanon-airport-denims-inline_11.jpg
kriti-sanon-airport-denims-inline_2.jpg
kriti-sanon-airport-denims-inline_3.jpg
kriti-sanon-airport-denims-inline_4.jpg
kriti-sanon-airport-denims-inline_5.jpg

மேலும் படிக்க: க்ரிதி சனோன், கத்ரீனா கைஃப் முதல் குஷி கபூர் வரை: கோர்செட் டிரஸ் ட்ரெண்டை அதிரவைக்கும் 5 திவாஸ்

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *