நத்திங் இயர் 1 இன் விற்பனை Flipkart இன் பெரிய சேமிப்பு நாட்களில் தொடங்கப் போகிறது. விற்பனை டிசம்பர் 16 முதல் 21 வரை நடைபெறும். நத்திங் இயர் 1 இன் வெள்ளை நிற மாறுபாடு ரூ. விலையில் வாங்குவதற்கு கிடைக்கும். 4,999. தற்போது Flipkart இல் அவற்றின் விலை ரூ. 6,999. இந்த ஆஃபர் ஏற்கனவே Flipkart Plus உறுப்பினர்களுக்கு நேரலையில் உள்ளது. இந்த ட்ரூ வயர்லெஸ் ஸ்டீரியோ (TWS) இயர்போன்களில் தற்போது பல கூடுதல் சலுகைகள் உள்ளன, இது அவற்றின் விலையை மேலும் குறைக்கும்.

எதுவும் இல்லை காது 1 இது ஜூலை மாதம் வெள்ளை வகையுடன் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. நிறுவனம் பின்னர் வெளிவந்தது ஒன்றுமில்லை டிசம்பர் தொடக்கத்தில் ஆண்டு 1 பிளாக் பதிப்பு. கருப்பு வேரியண்ட் விற்பனைக்கு வராது மேலும் இதன் விலை ரூ. 6,999. மேலும், வாங்குபவர்களுக்கு ஆறு மாத இலவசம் வழங்கப்படுகிறது. பாடல் வாங்குதலுடன் கூடுதலாக உறுப்பினர் பிளிப்கார்ட்டில் இருந்து ஆண்டு 1 எதுவும் இல்லை,

நத்திங் இயர்ஸ் 1 விவரக்குறிப்புகள், அம்சங்கள்

நத்திங் இயர் 1 TWS இயர்போன்கள் 11.6மிமீ டைனமிக் டிரைவர்களைக் கொண்டுள்ளன. அவை SBC மற்றும் AAC கோடெக் ஆதரவுடன் புளூடூத் v5.2 இணைப்பை வழங்குகின்றன, அதாவது அவை இரண்டிற்கும் இணக்கமானவை அண்ட்ராய்டு மற்றும் iOS சாதனம். இயர்பீஸின் தனிப்பட்ட பேட்டரி ஆயுள் 5.7 மணிநேரம் வரை இருக்கும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது.

நத்திங் இயர் 1 இயர்பட்ஸ் ஒரு வெளிப்படையான சார்ஜிங் கேஸில் வருகிறது, இது 570எம்ஏஎச் பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது. இந்த கேஸ் USB Type-C ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கிறது மேலும் 34 மணிநேரம் வரை கூடுதல் விளையாட்டு நேரத்தை வழங்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

TWS இயர்பட்கள் இன்-இயர் டிசைன் மற்றும் ஆக்டிவ் சத்தம் ரத்து (ANC) ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. கூடுதலாக, ANC மற்றும் Equalizer முன்னமைவுகளின் தீவிரத்தை அதிகரிக்க அவற்றின் தொடு கட்டுப்பாடுகள் பயன்படுத்தப்படலாம். மீடியா பிளேபேக்கை நிர்வகிக்க தொடு உணர் இயர்பீஸ் பயன்படுத்தப்படலாம். கூடுதலாக, சில தொடு கட்டுப்பாடுகளை துணை பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி தனிப்பயனாக்கலாம். இந்த இயர்போன்கள் ஒரு வெளிப்படையான தண்டு மற்றும் வியர்வை எதிர்ப்பிற்காக IPX4 என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.


ஒன்பிளஸ் இணை நிறுவனர் கார்ல் பெய்யின் புதிய ஆடையின் முதல் தயாரிப்பு – நத்திங் இயர் 1 – ஏர்போட்ஸ் கொலையாளியாக இருக்க முடியுமா? இதை மேலும் விவாதித்தோம் வகுப்பின், கேஜெட்டுகள் 360 பாட்காஸ்ட். சுற்றுப்பாதையில் கிடைக்கும் ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், கூகுள் பாட்காஸ்ட்கள், Spotify, அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்களை எங்கிருந்து பெற்றாலும்.
இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.link

Leave a Reply

Your email address will not be published.