இன்று ரன்பீர் கபூர், ஆலியா பட்டின் பிரம்மாஸ்திரா மற்றும் பெரிய மோஷன் போஸ்டர் ஆகியவற்றின் பல காட்சிகள் வெளியிடப்படுவதற்கு முன்பு, நடிகர்கள் புது டெல்லியில் உள்ள பங்களா சாஹிப் குருத்வாராவில் பிரார்த்தனை செய்ய சில மணிநேரங்கள் மட்டுமே உள்ளன. ஆலியா, ரன்பீர் மற்றும் இயக்குனர் அயன் முகர்ஜி ஆகியோர் புதன்கிழமை மாலை புது தில்லியில் நடைபெறும் ரசிகர் விழாவில் பிரம்மாஸ்திரா மோஷன் போஸ்டரை வெளியிடுகின்றனர். இப்போது, ​​பெரிய வெளியீட்டு விழாவிற்கு முன்பு குருத்வாராவில் அலியா மற்றும் இயன் புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

தன் இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியை எடுத்து, ஆலியா இயானுடன் புகைப்படங்களை பகிர்ந்துள்ளார் புது தில்லியில் உள்ள ஒரு புனித இடத்தில் பிரார்த்தனை செய்யும் போது. புகைப்படங்களில் ரன்பீர் தோன்றவில்லை மேலும் இது ரசிகர்களிடையே ஆர்வத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. புகைப்படத்தில், ஆலியா பச்சை மற்றும் வெள்ளை நிற உடையில் காணப்படுகிறார், அதே நேரத்தில் அயன் குருத்வாராவில் தலையை மூடுகிறார். இயக்குனரும் நடிகரும் பெருநாளுக்கு முன் போஸ் கொடுத்தனர். இன்று நடைபெறும் விழாவில் பிரம்மாஸ்திராவின் மோஷன் போஸ்டருடன் ரிலீஸ் தேதி அறிவிக்கப்படும். புகைப்படங்களைப் பகிர்தல், ஆலியா எழுதினார், “ੴ ஆசீர்வாதங்கள் .. நன்றி .. ஒளி.”

பாருங்கள்:

அலியா புகைப்படங்களை பகிர்ந்தவுடன், ரன்பீர், ஆலியா மற்றும் அயன் ரசிகர்கள் அவர்களுக்கு வாழ்த்துகளை பொழிகின்றனர். நேற்று, தியாகராஜ் ஸ்டேடியத்தில் ஒரு நிகழ்ச்சிக்கு முன்னதாக ஆலியா புதுடெல்லிக்கு புறப்பட்டார். இது மட்டுமின்றி, பெரிய வெளியீட்டு விழாவிற்கு முன்னதாக செவ்வாய்க்கிழமை ஒரு போஸ்டரில் ரன்பீர் கபூர் தீயில் மூழ்கிய காட்சியை அமிதாப் பச்சன் விட்டுவிட்டார். கரண் ஜோஹரும் இன்று அறிவிப்புக்கு முன் அயனுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்து ஒரு குறிப்பு எழுதினார்.

பிரம்மாஸ்திராவில் அமிதாப் பச்சன், டிம்பிள் கபாடியா, நாகார்ஜுனா அக்கினேனி மற்றும் மௌனி ராய் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தில் ஷாருக்கான் கெஸ்ட் ரோலில் நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது. கரண் ஆதரவுடன் செப்டம்பர் 9, 2022 அன்று வெளியாக உள்ளது.

இதையும் படியுங்கள் |படங்கள்: ஆலியா பட் சனிக்கிழமை இரவு வெளியே செல்லும் போது கறுப்பினத்திடம் தனது காதலை வெளிப்படுத்துகிறார்; அவர் ரன்பீர் கபூரை சந்திக்கிறாரா?

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed