ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஆலியா பட் நேரலையில் ரசிகர்களை மகிழ்வித்தார் புதுதில்லியில் பிரம்மாஸ்திர நிகழ்வு புதன் கிழமையன்று. படத்தின் முதல் மோஷன் போஸ்டரை வெளியிட இந்த ஜோடி அங்கு சென்றது, ஆனால் இந்த ஜோடி அவர்களின் சிறந்த சிறந்த இதயங்களை வென்றது. உரையாடலின் போது, ஆலியா ரன்பீர் கபூர் நினைவாற்றலை சோதிக்கிறார் பிரம்மாஸ்திரத்தின் முதல் நினைவைப் பற்றி அவள் சக நடிகரிடமும் காதலனிடமும் கேட்டாள்.

ரன்பீரைப் பார்த்து ஆலியா, “அதெல்லாம் எப்ப நடந்ததுன்னு ஞாபகம் இருக்கா? முதல் நாள் சொல்லுங்க, நான் ஷூட்டிங்ல இருக்கேன், முதல் நாளே பிரம்மாஸ்திரா வேலையை ஆரம்பிச்சேன்” என்றார்.

என்று ஆலியா கேட்ட கேள்விக்கு ரன்பீர், ‘எப்போது ஆரம்பித்தோம்?’ என்று அறைந்தபடி பதிலளித்தார். நடிகரின் பதில் அவர்களின் ரசிகர்களை இன்னும் சத்தமாக ஆக்கியது.

என்று கேட்டதற்கு, ரன்பீர், “ஜனவரி 1, 2017, இஸ்ரேல், டெல் அவிவ். மேலும், அடுத்த நாள் காலை உங்கள் இன்ஸ்டாகிராமில் கருப்புக் கஞ்சி மற்றும் தோல் ஜாக்கெட்டுடன் உங்கள் புகைப்படம் இருந்தது எனக்கு நினைவிருக்கிறது. அவள் போடுவதற்கு 15 நிமிடங்களுக்கு முன்பு அதை எனக்கு அனுப்பினாள். இன்ஸ்டாகிராமில்.” ரன்பீரின் தெளிவான நினைவாற்றலால் ஆலியா முற்றிலும் அதிர்ச்சியடைந்தார், அதற்காக நடிகரை பாராட்டினார்.

ரன்பீரின் இன்ஸ்டாகிராம் பதிவைக் குறிப்பிடுவது ஜோடியின் ரசிகர்களை வெறித்தனமாக ஆக்கியது, ஏனெனில் அவர்களில் பலர் ஆலியாவின் 2017 இடுகையை நிரப்பினர். ஆர்கே அறிவிப்புக்குப் பிறகு நான் இங்கு வந்தேன், ”என்று ஒரு ரசிகர் எழுதினார். வேறு யாரோ குறிப்பிட்டது போல, ரன்பீரின் அறிவிப்புக்குப் பிறகு நான் இங்கே ஸ்க்ரோல் செய்தேன்.

பேட்டியில் ரன்பீர் கூறியதைத் தொடர்ந்து ஆலியாவைத் துரத்துவது அடுத்த லெவல் நோசி ஷிட் என்று மற்றொரு ரசிகர் நகைச்சுவையாகக் குறிப்பிட்டார். இருப்பினும், 2017 இன் இரண்டு இன்ஸ்டாகிராம் இடுகைகள் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்ததாகத் தெரிகிறது மற்றும் இரண்டும் கருத்துகளால் நிரப்பப்பட்டன.

ரன்பீரின் ஆலியா பட் இடுகைகளைப் பார்க்கவும்:

ஆலியா-2017- post-comments-ranbir-inline_3.jpeg
ஆலியா-2017- post-comments-ranbir-inline_2.jpeg
ஆலியா-2017- post-comments-ranbir-inline_1.jpeg

பிரம்மாஸ்திரா மோஷன் போஸ்டர் சமூக வலைதளங்களில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இப்படம் செப்டம்பர் 9, 2022 அன்று வெளியாகிறது.

மேலும் படிக்க: வீடியோ: ரன்பீர் கபூரும் ஆலியா பட்டும் எப்போது திருமணம் செய்து கொள்வீர்கள் என்று ரசிகர் ஒருவர் கேட்டபோது உற்சாகமாக இருக்கிறார்கள்

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed