தாமதமாக ஆலியா பட் தனது வரவிருக்கும் திட்டங்களில் முன்னணியில் உள்ளார். நடிகை தற்போது ரன்வீர் சிங்குடன் கரண் ஜோஹரின் ராக்கி ராணி கி பிரேம் கஹானி மற்றும் எஸ்எஸ் ராஜமௌலியின் மேக்னம் ஓபஸ் ஆர்ஆர்ஆர் விளம்பரத்தில் பணிபுரிந்து வருகிறார். இதற்கிடையில், அயன் முகர்ஜியின் ஒத்துழைப்பு – பிரம்மாஸ்திரம் – இன்று மீண்டும் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கியது பற்றி அவர் வெகுவாகப் பேசினார். ஆலியா ஒரு முக்கிய அறிவிப்பு வந்தது. சமீபத்திய இடுகையில், துல்ஹனியா நடிகை பிரம்மாஸ்திரா தனது முதல் மோஷன் போஸ்டரின் வெளியீட்டு தேதி குறித்து ஹம்ப்டி ஷர்மாவிடம் தெரிவித்தார்.

இன்ஸ்டாகிராமில், மோஷன் போஸ்டரைக் குறிப்பிடும் டீசரை அலியா பகிர்ந்துள்ளார் பிரம்மாஸ்திரம் டிசம்பர் 15ம் தேதி துவங்குகிறது. இது எல்லாம் இல்லை. மோஷன் போஸ்டர் வெளியீட்டு விழாவுடன் பிரம்மாஸ்திரா டீம் தங்களது சிவாவை அறிமுகப்படுத்தும் என்று ஆலியா கூறினார். அந்த பதிவில், ரசிகர்களிடையே நடைபெறவுள்ள பிரமாண்டமான நிகழ்வில் ஸ்டூடண்ட் ஆஃப் தி இயர் நடிகை ஒரு பெரிய அறிவிப்பை வெளியிடுவார் என்று தெரியவந்துள்ளது. அலியா அந்த இடுகைக்கு, “இயன் சொல்வது போல், நேரம் சரியாகத் தெரிகிறது” என்று தலைப்பிட்டுள்ளார்.

பிரம்மாஸ்திரத்திற்கான ஆலியா பட் இடுகையைப் பார்க்கவும் இங்கே:

குறிப்பு, பிரம்மாஸ்திரம் அழகு ரன்பீர் கபூருடன் ஆலியா முதல் பார்ட்னர்ஷிப் செய்கிறார். கற்பனை நாடகத்தில் அமிதாப் பச்சன், மௌனி ராய் மற்றும் நாகார்ஜுனா அக்கினேனி ஆகியோரும் நடிக்கவுள்ளனர். பிரம்மாஸ்திரா இரண்டு ஆண்டுகளாக தயாரிப்பில் இருந்த நிலையில், அயன் தனது கற்பனை நாடகத்தின் வெளியீட்டு தேதியை அறிவிப்பதற்கான குறிப்புகளை சமீபத்தில் கைவிட்டார்.

மேலும் படிக்க: எக்ஸ்க்ளூசிவ்: ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஆலியா பட்டின் பிரம்மாஸ்திரா ரிலீஸ் தேதி – செப்டம்பர் 9 ரிலீஸ் இலக்கு

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *