பிக்சல்மேட்டர் ஆப்பிள் சாதனங்களில் புகைப்படங்களைத் திருத்துவதற்கு மிகவும் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படும் பயன்பாடுகளில் ஒன்று. விண்ணப்பம் க்காக தொடங்கப்பட்டது Mac OS பின்னர் இது ஐபாட்களுக்கும் கிடைத்தது. இப்போது, ​​ஐபோன்களுக்கும் இந்த ஆப் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.
ஆப்பிள் பயனர்கள் பல ஆண்டுகளாக பயன்பாட்டின் ஸ்மார்ட்போன் பதிப்பைக் கேட்கிறார்கள் மற்றும் பயனர்களைக் கேட்ட பிறகு, பயன்பாட்டின் டெவலப்பர் இறுதியாக iOS இயங்கும் சாதனங்களுக்கான பயன்பாட்டை வெளியிட்டார்.
தெரியாதவர்களுக்கு, பிக்சல்மேட்டர் எப்போதும் ஆப்பிள் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பிற்கான பயன்பாடாக இருந்து வருகிறது. இது முதலில் Mac க்கு மட்டுமே கிடைத்தது, பின்னர் 2019 இல் iPad க்கு வந்தது. பயன்பாடு வேறு எந்த இயக்க முறைமையிலும் கிடைக்கவில்லை.
பிக்சல்மேட்டர் ஆப் iOS 14.0 அல்லது அதற்கு மேல் இயங்கும் அனைத்து ஐபோன்களுக்கும் கிடைக்கும்.
அம்சங்களைப் பொறுத்த வரை, பயன்பாட்டின் மொபைல் பதிப்பில் ஆப்பிளின் நேட்டிவ் ஃபோட்டோ எடிட்டரை விட விரிவான எடிட்டிங் கருவிகள் உள்ளன. பயன்பாடு பயனர்கள் வெளிப்பாடு, சிறப்பம்சங்கள், நிழல்கள், வெள்ளை சமநிலை போன்றவற்றை சரிசெய்ய அனுமதிக்கிறது. இதில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வண்ணங்கள், முன்னமைவுகள், சக்கர அடிப்படையிலான வண்ண சமநிலை, தானிய சரிசெய்தல் மற்றும் பல உள்ளன.
பெரும்பாலான பயனர்களின் கவனத்தை ஈர்க்கும் அம்சம் தொகுதி எடிட்டிங் ஆகும், இது பயனர்களை ஒரே படப்பிடிப்பிலிருந்து பல புகைப்படங்களைத் திருத்த அனுமதிக்கிறது மற்றும் ஒரே நேரத்தில் ஒரே வண்ணத் திருத்தம், வெளிப்பாடு மற்றும் பிற தேவையான மாற்றங்களைப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கிறது.
பயன்பாடு பிரபலமான RAW வடிவங்களையும் ஆதரிக்கிறது மற்றும் ஆதரிக்கிறது icloud ஒத்திசைவு அத்துடன்.
ஆப்ஸ் ஸ்டோரில் 50% தள்ளுபடிக்குப் பிறகு $4.99க்கு இப்போது ஆப்ஸ் கிடைக்கிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *