அமீர் கான் மற்றும் அனுஷ்கா சர்மா நட்சத்திரம்’பி.கே7 ஆண்டுகளில் இந்திய சினிமாவின் மிகப்பெரிய பிளாக்பஸ்டர் மற்றும் மிகவும் பிரபலமான படங்களில் ஒன்றாக இன்று கருதப்படுகிறது, அதை கொண்டாட அனுஷ்கா சிறந்த வழி.

லுக் டெஸ்டில் இருந்து சில பொழுதுபோக்கு காட்சிகள் மற்றும் துணுக்குகளை பகிர்ந்து கொள்ள நடிகை தனது இன்ஸ்டாகிராம் கட்டுரைக்கு அழைத்துச் சென்றார். ராஜ்குமார் ஹிரானி படம் மற்றும் இது அனுஷ்கா மட்டுமல்ல, படத்தின் சின்னமான நிலையை கொண்டாட அவரது ரசிகர்களும் மெமரி லேனில் குவிந்தனர். அனுஷ்காவின் இன்ஸ்டாகிராம் கதை சற்று உணர்ச்சிகரமானது சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் செட்டில் சுற்றி சிரிக்கிறார்கள். தற்செயலாக, தி பாலிவுட் கடந்த ஆண்டு காலமான நடிகர் அனுஷ்காவை ‘பிகே’ படத்தில் காதலித்தார்.

காசோலை
Instagram கட்டுரை அது மறைவதற்கு முன்பு இங்கே இருந்தது.

அனுஷ்கா

டிசம்பர் 19, 2014 அன்று வெளியான ‘PK’, உலகம் முழுவதும் ரூ. 700 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து அதிக வசூல் செய்த இந்தியத் திரைப்படம் ஆனது. இப்படத்தில் அமீர் மனித உருவம் கொண்ட வேற்றுகிரகவாசியாக தோன்றுகிறார். அவரது சிறந்த நடிப்பு விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது மட்டுமல்லாமல், திரைப்பட ஆர்வலர்களிடையேயும் பிடித்தது. அமீருடன் அனுஷ்கா ஷர்மா நடிக்கும் முதல் படம் இது, அந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொண்டார். நடிகை ஜகத் ஜன்னி பிரச்சனையில் சிக்கிய பத்திரிகையாளர் கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். இதற்கிடையில், சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத்தின் கெஸ்ட் ரோலும் படத்தின் சிறப்பம்சங்களில் ஒன்றாகும். நடிகர் சிறிது நேரம் தோன்றினார், ஆனால் ஒரு சக்திவாய்ந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்தினார்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.