ஸ்மார்ட் செக்யூரிட்டி கேமராக்கள் மற்றும் வீடியோ டோர்பெல்ஸ் இரண்டும் நவீன காலத்தில் மிகவும் பொதுவான பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு சாதனங்களாக மாறிவிட்டன. இந்தச் சாதனங்கள் பயனர்கள் தங்கள் வீடுகளுக்கு வெளியே இருக்கும் போது கூடுதல் பாதுகாப்பைச் சேர்க்க உதவுகின்றன அல்லது சந்தேகத்திற்கிடமான செயல்கள் ஏதேனும் உள்ளதா என எப்போதும் சுற்றுப்புறங்களைக் கண்காணிக்கவும். சந்தையில் பல வகையான ஸ்மார்ட் செக்யூரிட்டி கேமராக்கள் பலவிதமான அம்சங்கள் மற்றும் பயன்பாட்டு வழக்குகள் உள்ளன. எடுத்துக்காட்டாக, சில பாதுகாப்பு கேமராக்கள் பயனர்கள் உள்ளூர் சேமிப்பக இடத்தைப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கின்றன, சில கிளவுட் சேமிப்பகத்தை வழங்குகின்றன. சில அம்சங்கள் நன்றாக இருக்கும் போது இரவு பார்வை திறன்கள், சில நல்ல இயக்கம் கண்டறிதல் வழங்குகின்றன. ஆனால், சரியான பாதுகாப்பு கேமராவைத் தேர்ந்தெடுப்பது அவ்வளவு சிக்கலானதாக இருக்க வேண்டியதில்லை. வீடியோ கதவு மணிகளுக்கும் இது பொருந்தும்.
எனவே, சிறந்த ஸ்மார்ட் செக்யூரிட்டி கேமராவைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் உள்ள குழப்பத்தைக் குறைக்க, ஸ்மார்ட் செக்யூரிட்டி கேமரா அல்லது வீடியோ டோர் பெல் போன்றவற்றைத் தேடுவதற்கு அவசியமான அம்சங்களின் பட்டியலை நாங்கள் தொகுத்துள்ளோம்.
இயக்கம் கண்டறிதல்
காரியங்கள் வேகமெடுக்கின்றன. ஸ்மார்ட்போன்கள் முதல் மடிக்கணினிகள் வரை, அனைத்தும் வேகமான செயலாக்கத்தைப் பற்றியது, எனவே பாதுகாப்பு கேமராக்கள் விஷயத்தில் யாரும் வேகத்தில் ஏன் சமரசம் செய்கிறார்கள். பாதுகாப்பு கேமராவின் வேகம் பெரும்பாலும் வைஃபையின் வலிமை மற்றும் வேகத்தைப் பொறுத்தது என்றாலும், கேமரா செயலில், வேகமான மற்றும் நம்பகமான இயக்கத்தைக் கண்டறிதல் அம்சத்தைக் கொண்டிருப்பது முக்கியம் மற்றும் பயனர்கள் தங்கள் ஸ்மார்ட்ஃபோனை அணுகுவதற்கு எந்த இயக்கமும் கண்டறியப்பட்டவுடன் அனுமதிக்கிறது. தகவல் தெரிவிக்கும் திறனை வழங்கவும். சுற்றிலும் இருந்து. அதே விஷயத்திற்காக அடிப்படையில் வடிவமைக்கப்பட்ட வீடியோ டோர்பெல்களுக்கும் இது பொருந்தும்.
நம்பகமான ஸ்மார்ட்போன் பயன்பாடு
நவீன ஸ்மார்ட் செக்யூரிட்டி கேமராக்கள் ஆன்லைன் பிளாட்ஃபார்ம்கள் மற்றும் இணைப்பை நம்பியிருந்தாலும், பயன்பாடுகள் ஒரு முக்கியமான காரணியாகும். எனவே, நீங்கள் வாங்கும் செக்யூரிட்டி கேமராவில் பிரத்யேக மற்றும் பாதுகாப்பான ஆப் இருப்பதை உறுதி செய்து கொள்ளவும். கூடுதலாக, கேமரா சரியாக செயல்பட தேவையான அனைத்து அடிப்படை அம்சங்களையும் வழங்குகிறது.
பொருந்தக்கூடிய தன்மை
தீவிரமாகக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய மற்றொரு முக்கிய விஷயம் கேமராக்களின் இணக்கத்தன்மை. கேமராக்கள் உங்கள் அன்றாட ஸ்மார்ட் சாதன அமைப்பின் ஒருங்கிணைந்த பகுதியாக இருக்கும் என்பதைப் புரிந்துகொள்வது முக்கியம், மேலும் ஸ்மார்ட்போன் அல்லது ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர்/டிஸ்ப்ளே இரண்டும் நீங்கள் வாங்கத் திட்டமிடும் கேமராக்களுடன் முழுமையாக இணக்கமாக இருப்பது முக்கியம். உடனடி அறிவிப்புகள் போன்ற அனைத்து அம்சங்களையும் ஆதரிக்கவும், நீங்கள் எப்போது வேண்டுமானாலும் நேரலை ஊட்டத்தை இழுக்கலாம், சிறப்பு வீடியோ கிளிப்பைப் பதிவு செய்யலாம்.
முன்மொழிவுகள்
உயர் தெளிவுத்திறன் நல்லது, ஆனால் அவசரப்பட வேண்டாம். பல ஸ்மார்ட் கேமராக்கள் மற்றும் வீடியோ டோர்பெல்ஸ் 4K வரை வீடியோ பதிவு செய்வதை ஆதரிக்கின்றன. இருப்பினும், உயர் தீர்மானங்கள் அவற்றின் குறைபாடுகளையும் கொண்டிருக்கின்றன என்பதை நீங்கள் எப்போதும் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். எடுத்துக்காட்டாக, கோப்பு அளவு 1080p தெளிவுத்திறனை விட பெரியதாக இருக்கும். எனவே, அதிக சேமிப்பு தேவைப்படும்.
மேலும், சில கேமராக்கள், அவை 4K கேமராக்களாக இருந்தாலும், Wi-Fi சிக்னல் வலிமை அவ்வளவு வலுவாக இருந்தால் மட்டுமே அந்தத் தீர்மானத்தில் பதிவு செய்யும். எனவே, நல்ல தரமான வெளியீட்டை வழங்கும் 1080p கேமராவுடன் செல்வது நல்லது
சேமிப்பு வகை
ஸ்மார்ட் கேமராக்கள் பொதுவாக இரண்டு வகையான சேமிப்பக விருப்பங்களுடன் வருகின்றன – ஆன்லைன் மற்றும் ஆஃப்லைன். ஆஃப்லைன் ஸ்டோரேஜ் செக்யூரிட்டி கேமராக்கள் ஸ்மார்ட்ஃபோன்கள் போன்ற உள்ளமைக்கப்பட்ட சேமிப்பக இடத்துடன் வருகின்றன, மேலும் வெளிப்புற ஹார்ட் டிரைவ் போன்றவற்றின் மூலம் விரிவாக்க USB போர்ட்டையும் வழங்குகிறது.
மறுபுறம், ஆன்லைன் சேமிப்பகம், சந்தா அடிப்படையிலான மாதிரியுடன் வருகிறது, இதில் கேமராக்களின் எண்ணிக்கை, ரெக்கார்டிங் வரம்புகள் மற்றும் ரோலிங் மற்றும் மேம்பட்ட கண்டறிதல் அம்சங்களின் அடிப்படையில் ஒரு குறிப்பிட்ட திட்டத்திற்கு பயனர்கள் மாதாந்திர அல்லது ஆண்டுதோறும் பணம் செலுத்த வேண்டும்.
வண்ண இரவு பார்வை
நீங்கள் பாதுகாப்பு கேமரா அல்லது வீடியோ கதவு மணியைத் தேடுகிறீர்கள், இரவுப் பார்வை இல்லையெனில் அது கிட்டத்தட்ட பயனற்றது. மலிவு விலை கேமராக்கள் நிலையான இரவு பார்வையை வழங்குகின்றன, சில சற்று விலை உயர்ந்தவை வண்ண இரவு பார்வை ஆதரவை வழங்குகின்றன. உங்கள் பட்ஜெட் அனுமதித்தால், வண்ண இரவு பார்வை விருப்பத்துடன் செல்லுமாறு பரிந்துரைக்கிறோம்.
இரு வழி ஆடியோ
சுவரில் பொருத்தப்பட்ட பாதுகாப்பு கேமராவில் இருந்து வெளிவரும் ஒலியை இமேஜிங் செய்வது அருவருப்பானது என்பதை ஒப்புக்கொள்கிறோம், ஆனால் இது கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய முக்கியமான அம்சமாகும். இந்த அம்சம், கேமரா மற்றும் உங்கள் ஸ்மார்ட்ஃபோன் இணையத்துடன் இணைக்கப்பட்டிருக்கும் வரை, பயனர்கள் வாட்ஸ்அப் அழைப்பைப் போலவே உலகில் எங்கிருந்தும் இருவழித் தொடர்புகளைப் பெற அனுமதிக்கிறது.
உள்ளமைக்கப்பட்ட எச்சரிக்கை அமைப்பு
நீங்கள் ஒரு பாதுகாப்பு கேமராவை வாங்குகிறீர்கள் என்றால், உள்ளமைக்கப்பட்ட அலாரம் அம்சத்தை வழங்கும் ஒன்றைத் தேடுங்கள். இரவில் உறங்கும் போது கூட உங்கள் வீட்டிற்குள் எந்த ஒரு தவறான நபர் அல்லது ஊடுருவும் நபர்களைத் தடுக்கும் வாய்ப்புகளை இது அதிகரிக்கிறது.
பார்வை புலம்
புதிய பாதுகாப்பு கேமராவை வாங்கும் போது கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய மற்றொரு முக்கிய அம்சம் ஃபீல்ட் ஆஃப் வியூ (FOV) ஆகும். பெரும்பாலான கேமராக்கள் விவரக்குறிப்பில் ‘360’ என்ற வார்த்தையைக் குறிப்பிடுகின்றன என்பதைப் புரிந்துகொள்வது அவசியம். இது ஒரு முக்கியமான அம்சம் என்றாலும், அதை FOV உடன் குழப்ப வேண்டாம். FOV என்பது கேமராவால் பார்க்கக்கூடிய மற்றும் கண்காணிக்கக்கூடிய பகுதியைக் குறிக்கிறது. எனவே, குறைந்தபட்சம் 110 டிகிரி FOV உள்ள ஏதாவது ஒன்றை எப்போதும் தேடுங்கள்.
பான், டில்ட் மற்றும் ஜூம்
பான், டில்ட் மற்றும் ஜூம் ஆகியவை மிக முக்கியமான அம்சமாகும், குறிப்பாக உங்கள் கேமரா மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் உங்கள் வீட்டிற்கு வெளியே அதிக தரையை மறைக்க வேண்டும் என நீங்கள் விரும்பினால். அல்லது குறைந்தபட்சம் மோஷன் டிராக்கிங் போன்ற அம்சங்களைக் கொண்டிருக்க வேண்டும். இந்த அம்சம் பயனர்கள் கேமராவைக் கட்டுப்படுத்தவும் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி சுற்றுப்புறங்களைக் கண்காணிக்கவும் அனுமதிக்கிறது. இது ஒரு முக்கியமான அம்சம், ஆனால் இது கட்டாயம் இல்லை.
மேம்பட்ட கண்டறிதல்
நாய் ஒன்று உங்கள் வீட்டைத் தற்செயலாகக் கடந்து சென்றதால், நள்ளிரவில் விழித்தெழுவதை நீங்கள் விரும்பவில்லை என்றால், விலங்குகளைக் கண்டறிதல், முகத்தைக் கண்டறிதல், சத்தம் கண்டறிதல் மற்றும் பலவற்றை உள்ளடக்கிய மேம்பட்ட அங்கீகார அம்சங்களை வழங்கும் கேமராவைத் தேடுங்கள். சில கேமராக்கள் புகை மற்றும் வாயு கண்டறிதல் அம்சங்களையும் வழங்குகின்றன.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *