பெங்களூர்: இந்தியாவின் கார்கள்24 திங்களன்று அது சொத்து மேலாளர் பங்கேற்பைக் கண்ட ஒரு நிதிச் சுற்றில் $400 மில்லியன் திரட்டியதாகக் கூறினார் ஆல்பா அலை உலகளாவிய, பயன்படுத்தப்பட்ட கார் சில்லறை விற்பனை தளத்தின் மதிப்பு $3.3 பில்லியன் ஆகும்.
இந்த சுற்றில் ஆல்பா வேவ் தலைமையிலான $300 மில்லியன் பங்கு முதலீடுகளும், இந்தியா, ஆஸ்திரேலியா மற்றும் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் முதலீட்டாளர்களிடமிருந்து $100 மில்லியன் கடனும் அடங்கும் என்று Cars24 ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. மத்திய கிழக்கு, ஆஸ்திரேலியா மற்றும் தென்கிழக்கு ஆசியாவில் நிறுவனத்தின் இருப்பை விரிவுபடுத்த இந்த நிதி பயன்படுத்தப்படும்.
2015 இல் நிறுவப்பட்ட Cars24 ஆனது, மக்கள் தங்கள் பயன்படுத்திய கார்களை அதன் ஆன்லைன் போர்ட்டலில் விற்க அனுமதிக்கிறது, சாத்தியமான வாங்குபவர்கள் வாகனங்களை ஆய்வு செய்ய உதவுகிறது மற்றும் ஆன்லைன் ஏலங்களில் விற்பனை விலையை எளிதாக்குகிறது. அதன் இணையதளத்தின்படி, இன்றுவரை 400,000க்கும் மேற்பட்ட விற்பனையாளர்கள் நிறுவனத்தின் சேவைகளைப் பயன்படுத்தியுள்ளனர்.
போட்டியாளர் ஸ்பின்னி இந்த மாத தொடக்கத்தில் சுமார் $1.8 பில்லியன் மதிப்பீட்டில் $283 மில்லியனை நிதி திரட்டினார், அதே சமயம் ட்ரூம் டெக்னாலஜி நவம்பரில் ஆரம்ப பொது வழங்கலுக்கு தாக்கல் செய்தது.
2021 ஆம் ஆண்டில் இந்திய ஸ்டார்ட்அப்கள் மோசமான நிலையில் உள்ளன, அவற்றில் பல $1 பில்லியன் “யூனிகார்ன்” கிளப்பில் நுழைந்தன, அதே நேரத்தில் டிஜிட்டல் பேமெண்ட் நிறுவனங்கள் போன்ற உயர்மட்ட பெயர்கள் Paytm , உணவு விநியோக நிறுவனம் Zomato மற்றும் ஃபேஷன் இ-காமர்ஸ் நிறுவனம் ஹீரோ ஹஜ், ஐபிஓ மூலம் பொதுச் சந்தையில் அறிமுகமானது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *